[Tuần Lễ Lao Động] Ngày kết thúc- Khởi đầu mới.

lolem_theki_xxi

Cựu Mod Cộng đồng|Miss được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng sáu 2011
3,008
1,286
416
$\color{Violet}{Địa ~ Ngục :))}$
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày kết thúc cũng là chờ đón một khởi đầu mới!

Cảm ơn các bạn trong thời gian qua đã đồng hành cùng với diễn đàn học mãi.

Kết thúc cuộc thi BP Quản lí vô cùng tự hào khi các thành viên đón nhận event và truy quét vi phạm

vô cùng nhiệt tình. Chắc chắn sau thành công của event này. Diễn đàn học mãi sẽ trở nên đẹp hơn

rất nhiều.

ĐÃ có hơn 50 lượt đăng kí tham gia và giờ phút sắp kết thúc chặng đường đua BP Quản lí đã tiếp

nhận hơn 150 bài dự thi ( Cả bổ sung) từ các thí sinh. Với số lượng link vi phạm khổng lồ không thể

tưởng tượng nổi :D.

23h59p 20/7/2017
. BP Quản lí sẽ ngừng tiếp nhận bài dự thi để bắt đầu thống kê,kiểm tra vi phạm và

chấm giải .

Các bạn sẽ được nghỉ ngơi và BP Quản lí lại bắt đầu với hành trình của mình.

Dự báo đến khoảng ngày 30/7/2017 sẽ có kết quả của cuộc thi. Vì vậy trong thời gian chờ đợi này.

Hi vọng tất cả các bạn tiếp tục thực hiện thật tốt nội quy diễn đàn, report những bài vi phạm nha.

Một lần nữa thay mặt gia đình BP Quản lí. Xin cảm ơn các bạn rất nhiều. <3

Last edited:

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Ngày kết thúc cũng là chờ đón một khởi đầu mới!

Cảm ơn các bạn trong thời gian qua đã đồng hành cùng với diễn đàn học mãi.
Kết thúc cuộc thi BP Quản lí vô cùng tự hào khi các thành viên đón nhận event và truy quét vi phạm vô cùng nhiệt tình. Chắc chắn sau thành công của event này. Diễn đàn học mãi sẽ trở nên đẹp hơn rất nhiều.
ĐÃ có hơn 50 lượt đăng kí tham gia và giờ phút sắp kết thúc chặng đường đua BP Quản lí đã tiếp nhận hơn 150 bài dự thi ( Cả bổ sung) từ các thí sinh. Với số lượng link vi phạm khổng lồ không thể tưởng tượng nổi :D.
23h59p 20/7/2017. BP Quản lí sẽ ngừng tiếp nhận bài dự thi để bắt đầu thống kê,kiểm tra vi phạm và chấm giải .
Các bạn sẽ được nghỉ ngơi và BP Quản lí lại bắt đầu với hành trình của mình.
Dự báo đến khoảng ngày 30/7/2017 sẽ có kết quả của cuộc thi. Vì vậy trong thời gian chờ đợi này. Hi vọng tất cả các bạn tiếp tục thực hiện thật tốt nội quy diễn đàn, report những bài vi phạm nha.

Một lần nữa thay mặt gia đình BP Quản lí. Xin cảm ơn các bạn rất nhiều. <3

Em hi vọng các bạn không đoạt giải sẽ không buồn, "lao động là vinh quang" nhé!

• Like
Reactions: lolem_theki_xxi

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
Chị nhất quá. Em cũng lo bị trừ điểm.Mà nếu tuần lễ lao động có event bên lề dự đoán giải nhất thì hay rồi.
chả nói trước được gì đâu em, hic...chị nhầm lỗi tầm 30 cái link, chắc chẳng còn nước non gì đâu:(
mà phần thi của em
gì chẳng giải cao

• Like
Reactions: lolem_theki_xxi
Top Bottom