Hội - nhóm Tư vấn, tâm lý học

bebo 01

Học sinh
Thành viên
5 Tháng tám 2021
67
419
36
17
Hà Nội
THCS Amsterdam
Xin chào mọi người!
Mình hôm nay muốn tạo ra một nhóm tư vấn hay giúp đỡ cho những ai có đam mê với tâm lý học.
Những ai từng biết mình chắc đã biết mình đã từng lập một nhóm với mục đích như trên nhưng nick cũ mình bị mất Mật khẩu nên mình tạo nick mới. Và mình cũng gửi lời xin lỗi tới các thành viên cũ.
Mình mong sẽ có nhiều thành viên tham gia nhóm để giúp đỡ cho nhiều bạn trong cộng đồng.
Cho em tham gia với ạ. Tuy thời gian online của em không nhiều ạ

Ngọcc Anhh Yumerinn

Học sinh tiến bộ
Thành viên
18 Tháng mười hai 2021
650
3
2,044
231
13
Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc
Vĩnh Phúc
Xin chào mọi người!
Mình hôm nay muốn tạo ra một nhóm tư vấn hay giúp đỡ cho những ai có đam mê với tâm lý học.
Những ai từng biết mình chắc đã biết mình đã từng lập một nhóm với mục đích như trên nhưng nick cũ mình bị mất Mật khẩu nên mình tạo nick mới. Và mình cũng gửi lời xin lỗi tới các thành viên cũ.
Mình mong sẽ có nhiều thành viên tham gia nhóm để giúp đỡ cho nhiều bạn trong cộng đồng.
Cho em tham gia nhóm được k ạ ?

Melkor

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng mười hai 2021
30
163
16
16
Hà Nội
Xin chào mọi người!
Cho em tham gia nhóm với ạ.
Với cả vì em học nên em chỉ hoạt động vào buổi trưa và tối muộn thôi ạ

buck humble

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng mười 2020
185
655
81
Đồng Nai
thpt văn hiến
Cho em tham gia nhóm với ạ.
Với cả vì em học nên em chỉ hoạt động vào buổi trưa và tối muộn thôi ạ
ok em nhé vô nhóm nhớ gthieu bản thân với mọi người nhé
Hiện tại nhóm đang nghỉ để thi cử á. Bình thường theo lịch phân công mỗi ngày 1 câu hỏi á nha
:Tuzki35

buck humble

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng mười 2020
185
655
81
Đồng Nai
thpt văn hiến
Hoạt động bắt đầu lại từ tuần sau. Mn chú ý lịch đặt câu hỏi nhé
Có ai bận báo mình ngay nhé

Attachments

• Lịch đặt câu hỏi của NHóm (1).png
    Lịch đặt câu hỏi của NHóm (1).png
    327.4 KB · Đọc: 15

Andrea Valerie

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng mười 2015
101
122
61
Xin chào mọi người!
Nhóm còn tuyển không ạ? Nếu còn thì cho em tham gia ạ

Top Bottom