tư vấn dùm minh nha

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm và thi cử' bắt đầu bởi htnn, 14 Tháng chín 2009.

Lượt xem: 569

1. htnn

htnn Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

da ngoai viec minh dang hoc tren hoc mai , minh muon tim them sach de tham khao nhung khong biet sach nao de mua. cac ban co the tu van minh nen mua sach nao,cua ai khong ?(mình hiện đang học lớp 12)
    chân thành cảm ơn

2. trumgh12

trumgh12 Guest

ban ở khu vực nào thì kiếm nhà sách ở đó mà mua:M064::M064::M064::M064::M064::M064::M064::M064::M064::M064:

3. ngocthinhdan

ngocthinhdan Guest

Bạn nên mua hỏi người bán hàng những loại sách mà bạn đang cần tìm người bán hàng sẽ tư vấn cho bạn!

4. kimnguyen_1

kimnguyen_1 Guest

em học lớp 11 nhưng mà cũng bik nhìu loại sách,chhị nên mua quyển "1000 câu hỏi và bài tập" bao gồm tất cả các vấn đề,các quyển trắc nghjệm như bộ đề thi trắc nghjệm khak quan sjnh học cũng đc,nếu chị tìm đc quyển 400 câu hỏi thì càng tốt,quyển ấy có nhìu câu hay lém,nhưng bây h tìm khó vì ng ta ít fát hàng quyển ấy rùi,hiếm,hjchị tìm đề thi của mọi năm để làm..........và nhớ là học kĩ sách giáo khoa,Chúc chị học tốt!

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted