Tư vấn chọn thầy cô dạy

J

julifirst

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khóa Kit-1 của thầy Lê Bá Trần Phương và thầy Khải, cách dạy của thầy nào sẽ phù hợp với học sinh khá giỏi hơn nhỉ? Mình đã học thử và thích cả 2 thầy lận.
Mình vừa tham gia hocmai nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mong mọi người giúp với ạ :)

T

thoto136

Giải đáp thắc mắc chọn thầy

Mình đang học Toán thầy Lê Bá Trần Phương. Thầy dạy tốc độ vừa phải, súc tích và rất chi tiết, thích hợp với nhiều đối tượng học sinh, đặc biệt là các bạn có học lực trung bình khá, cần bổ sung nhiều kiến thức. Mình cũng đã học thử thầy Khải, mình thấy thầy dạy cũng rất hay nhưng hơi nhanh, có lẽ phù hợp với các bạn có học lực giỏi! Nếu bạn hiểu nhanh và nắm chắc kiến thức thì nên theo học thầy Khải. Mình cũng mới tham gia học ở hocmai.vn nên kinh nghiệm chưa nhiều, bạn xem thử và suy nghĩ nhé!

H

hocmai.cskh

Khóa Kit-1 của thầy Lê Bá Trần Phương và thầy Khải, cách dạy của thầy nào sẽ phù hợp với học sinh khá giỏi hơn nhỉ? Mình đã học thử và thích cả 2 thầy lận.
Mình vừa tham gia hocmai nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mong mọi người giúp với ạ :)
Chào em
Khóa học LTDH KIT-1 chia ra làm 2 nhóm.
-Nhóm 1 dành cho những bạn đã nắm vững kiến thức cơ bản và thầy Khải đang tham gia giảng dạy ở nhóm học này
- Nhóm 2 dành cho những bạn chưa nắm vững kiến thức cơ bản,nhóm học này sẽ dạy lại các kiến thức cơ bản và thầy Lê Bá Trần Phương đang tham gia khóa học này em nhé.
Hai giáo viên em đều học thử và cũng đều cảm thấy phù hợp rồi,em có thể dựa vào học lực của mình để lựa chọn đúng nhóm học. Nếu kiến thức nền tảng cơ bản em học khá tốt rồi em hoàn toàn có thể tham gia khóa LTDH KIT-1 nhóm 1 của thầy Khải nhé

Top Bottom