Tú tài số

W

wildcat2810

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Danh sách xét giải chung kết đã có, theo như trong danh sách thì em xếp thứ 5 nhưng điểm trung bình lại ko đủ điều kiện trong thể lệ, như vậy thì có được gửi hồ sơ để xét giải ko?
Trong hồ sơ xét giải cần có học bạ sao có xác nhận. Trong trường hợp em chưa thể lấy được học bạ ngay (vì chỉ còn 2 ngày là thi tốt nghiệp chính thức) thì em nên làm thế nào?
Em mong btc trả lời sớm để em biết. Em xin cảm ơn

T

thanhhai12a2

chắc là không đâu bạn ah
có lẽ năm nay không ai được giải TTS, vì hình như tôi là người duy nhất có điểm trung bình đủ điều kiện thôi nhưng mà hình như tôi không đủ điểm học bạ
hjx
:(

W

wildcat2810

Cứ tưởng là vẫn còn ít nhất có ấy chứ, vậy mà lại ko đạt học bạ à. Thế này phần thưởng mốc ùi

H

hocmai.trogiup

Re: Em có đôi điều thắc mắc mong được giải ?

wildcat2810 said:
Danh sách xét giải chung kết đã có, theo như trong danh sách thì em xếp thứ 5 nhưng điểm trung bình lại ko đủ điều kiện trong thể lệ, như vậy thì có được gửi hồ sơ để xét giải ko?
Trong hồ sơ xét giải cần có học bạ sao có xác nhận. Trong trường hợp em chưa thể lấy được học bạ ngay (vì chỉ còn 2 ngày là thi tốt nghiệp chính thức) thì em nên làm thế nào?
Em mong btc trả lời sớm để em biết. Em xin cảm ơn

Chào em,
Trường hợp của em rất tiếc không được xét giải Tú tài nhé!
Chúc em thành công trong cuộc thi lần sau nhé!

T

thanhhai12a2

wildcat2810 said:
Cứ tưởng là vẫn còn ít nhất có ấy chứ, vậy mà lại ko đạt học bạ à. Thế này phần thưởng mốc ùi
thì nói rùi mà
nản quá mất giải TTS chỉ vì 1 chút không may mắn
nguyên nó là thi HK I môn Sử tui quên ghi tên :( thế là hjxhjxhjx

Top Bottom