Tú tài số, nếu không có thay đổi thì nên ngừng đi...........

• Thread starter thanhhai12a2
  • Ngày gửi
  • Replies 29
  • Views 4,807

T

thanhhai12a2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tú tài số, nếu không có thay đổi thì nên ngừn

em thật sự không muốn nói ra câu này chút nào cả các anh mod ạ, nhưng tts ngày càng trở thành đất dụng võ cho những teen VN KHÔNG TRUNG THỰC
HÃY ĐẤU TRANH CHO MỘT TTS TRONG SẠCH,
các anh không thể sắp xếp khoảng mười mấy đề thi cho một lần thi để tránh gian lận sao??????????????

L

lehoanganh007

sắp xếp nhiều đề thì tốn tiền mua đề lắm
mà tổ chức cùng 1 thời gian thì ảnh hưởng đến doanh thu của công ty

H

hocmai.trogiup

Re: tú tài số, nếu không có thay đổi thì nên ng

thanhhai12a2 said:
em thật sự không muốn nói ra câu này chút nào cả các anh mod ạ, nhưng tts ngày càng trở thành đất dụng võ cho những teen VN KHÔNG TRUNG THỰC
HÃY ĐẤU TRANH CHO MỘT TTS TRONG SẠCH,
các anh không thể sắp xếp khoảng mười mấy đề thi cho một lần thi để tránh gian lận sao??????????????

Hiện nay BTC đã có những biện pháp để khắc phục tình trạng này. Em yên tâm về chất lượng cuộc thi và tiếp tục tham gia Tú tài Số để giành giải cao nhất và xứng đáng nhất nhé!

H

hoankc

làm lần 1 được 92,5 làm lần 2 được 100 trong 1p6s
TTS bây giờ đã là nỗi thời và tiêu cực roài
Vĩnh biệt TTS tôi không muốn nói hẹn gặp lại đâu vì theo tui thì nên dẹp TTS đi

H

hocmai.trogiup

hoankc said:
làm lần 1 được 92,5 làm lần 2 được 100 trong 1p6s
TTS bây giờ đã là nỗi thời và tiêu cực roài
Vĩnh biệt TTS tôi không muốn nói hẹn gặp lại đâu vì theo tui thì nên dẹp TTS đi

Chào em,

Để chinh phục tri thức thì không bao giờ là lỗi thời cả. Kiến thức thực sự chỉ dành cho những con người ham học hỏi và trung thực. Em không tham gia thi Tú tài số nữa đó là lý do của riêng cá nhân em, nhưng em không nên lam dụng những lời lẽ mang tính chất thiếu tôn trọng về một Cuộc thi mang tính chất toàn quốc như Tú tài Số.

BTC luôn kêu gọi tất cả các em tham gia thật "sạch" trong sân chơi Tú tài Số. Hiẹn tượng gian lận chỉ là những con sâu làm rầu nồi canh. Em nên tìm cách gạt bỏ nó chứ không phải là dẹp nó đi như một thứ đồ chơi.

Chúc em học tốt!

H

hocmai.trogiup

Chào các em,

Tú tài Số đã có những điều chỉnh mới nhất để chống tiêu cực, cụ thể là:

- Bảng xếp hạng sẽ bị ẩn đi.
- Thí sinh sau khi thi xong sẽ không biết ngay được kết quả

Rất mong với những điều chỉnh liên tục gần đây, Tú tài Số sẽ thực sự là mục tiêu để các em chinh phục bằng chính khả năng của bản thân.

Chúc các em thành công!

T

thanhhai12a2

mà ngày xưa không phải ông cũng gian lận sao
nói chả suy nghĩ cái gì cả :(

H

hocmai.trogiup

thanhhai12a2 said:
mà ngày xưa không phải ông cũng gian lận sao
nói chả suy nghĩ cái gì cả :(

Hiện tượng gian lận sẽ hạn chế nhiều, em có thể yên tâm thi tốt trong tuần này và các tuần tiếp theo. Chúc em thành công!

H

hoankc

hừ , làm = thực lực được 95 điểm
thể lệ mới lại bắt 100 điểm tròn
thế thì =)) --> được giải = niềm tin + hi vọng + gian lận

em nói thật
em cóc cần coi bẳng xếp hạng
chỉ cần dùng hack time thì có mà làm cả ngày cũng chỉ mất 2 phút
1p6s =)) --> siêu tốc của siêu tốc

P

phanminhthien

vào phòng thi thật co hacktime dc ko vậy -Những hoc sinh gian lận ở đây là ngu ngốc .Sao ko tìm cách gian lận trong phong thi thật ấy nếu bạn lả những tay kỹ xão hạng siêu ?

P

phanminhthien

mot cái giải bè tí chẳng làm nên cuộc đời bạn đâu .Nếu ban muôn tao nen cuoc dời mình băng gian lân thì hãy bỏ học và trơ thanh những kẻ lừa đảo chuyên nghiệp đi .Thi cử mệt thân đấy .

Top Bottom