Tú tài số : lại tiếp tục với những dấu hỏi

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thanhhai12a2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vấn đề này đã nói đi nói lại mãi rồi, nhưng rồi hình như vẫn đâu vào đó?
mọi người có thể xem top 100 sinh học vừa thi xong. Tôi tự hỏi bạn Hà Minh Đạt, xếp thứ hai liệu thực sự có khả năng đọc hết đề thi sinh trong thời gian 5'4s? Và bạn Hà Minh Đạt đó có phải là Ha Minh Dat Dat xếp thứ 6 trong bảng xếp hạng, với thành tích 9.25 đ trong hơn 8 phút làm bài
các mod luôn nói rằng đã đảm bảo công bằng tối đa cho cuộc thi tú tài số. Nhưng những trường hợp thế này vẫn làm tôi thắc mắc. Không biết các mod sẽ trả lời thế nào, hay bạn Hà Minh Đạt có hứng thú để giải thích cụ thể cho chúng ta hay không? Bạn Hà Minh Đạt có đủ điều kiện để tham gia xét giải tuần hay không?

G

galaxy186

her her, hay chỉ là một chiu maketting ;))
Có cần quan trọng chuyện đó thể ko you, họ thik danh thì kệ họ chứ, chắc họ cũng phải giỏi thật ;))

T

thanhhai12a2

nhưng tức lắm
mấy tuần liên tiếp mình đứng thứ 3 rùi, tiếc lắm chứ.
Nói chung người ta mà giỏi thật thì vui vẻ chấp nhận thui, nhưng cứ làm thế này thì vừa tiếc vừa khó chịu
hjxhjxhjx

G

galaxy186

đôi khi trong cuộc sống hok cần thiết phải bon chen quá :p
Cậu bít cậu có kiến thức là đc mà, phải hem?
:D
Có cần thiết phải đc thứ hạng cao để chứng minh cho thiên hạ bít là MÌNH CŨNG GIỎI đâu chứ, nhỉ ^^
Cậu giỏi nhất khi cậu chiến thắng đc những câu hỏi = chính sức mình. CHứ còn mấy bạn kia, kể cả đứng thứ nhất, nhg giả sử hem phải kiến thức thật thì cũng chả đc tích sự ji` cả ^^ nhỉ?

G

galaxy186

ơ mà cái câu cậu bảo NGU í ;))
Câu ở chữ kí ý
con bạn thân tớ nó kết lắm ;))
trong HHT trò nhỉ?

D

duongbg

Hôm nay thi gì ý nhỉ ?
Tui thì thấy gian lận ở tú tài số dễ ợt ý mà....mà cũng phải là gian lận...nói chính xác thì là làm mà không cần đọc đề bài
Chắc hẳn ai cũng nghĩ là với thời gian ấy thì không cả kịp đọc đề đúng không ? nhưng, tui nghĩ 5' thì cũng chỉ để điền kq thôi ! mà kết quả thì đã được làm bằng các acc khác rồi !
Nếu bạn ý thi vào lúc mới phát đề mà có kq đó thì tui sẽ là người đầu tiên đi xin bộ trưởng cho bạn ý vào thẳng đại học =)) =))

L

linhthitran

công nhận là nhìn sao mà làm 100 câu nhanh thế. Đọc xong dề bài 6 câu mà chưa trả lời hay nháp thì đã hết gần 6 đến 7 phút oài ấy vậy mà làm bài cóa 5' thui thì phục sát đất luôn. Ko hỉu có phải thần thành ko nữa

V

vera

galaxy186 said:
đôi khi trong cuộc sống hok cần thiết phải bon chen quá :p
Cậu bít cậu có kiến thức là đc mà, phải hem?
:D
Có cần thiết phải đc thứ hạng cao để chứng minh cho thiên hạ bít là MÌNH CŨNG GIỎI đâu chứ, nhỉ ^^
Cậu giỏi nhất khi cậu chiến thắng đc những câu hỏi = chính sức mình. CHứ còn mấy bạn kia, kể cả đứng thứ nhất, nhg giả sử hem phải kiến thức thật thì cũng chả đc tích sự ji` cả ^^ nhỉ?
cần chứ,đã tja ai chả muốn đc jải,đã trg cuộc thi ai chả thik sự công bằng.nói như bạn thì nói làm zề

H

haicau

thanhhai12a2 said:
nhưng tức lắm
mấy tuần liên tiếp mình đứng thứ 3 rùi, tiếc lắm chứ.
Nói chung người ta mà giỏi thật thì vui vẻ chấp nhận thui, nhưng cứ làm thế này thì vừa tiếc vừa khó chịu
hjxhjxhjx
cố lên,chấp làm ji những người chơi xấu

T

thanhhai12a2

galaxy186 oy cho xin nick yahoo của con bạn cậu được hok? mà xin luôn nick yahoo của cậu càng tốt, hj`
lâu lắm mới gặp được người cùng chí hướng hehe
chán nhẩy đến bao giờ mình mới được học bổng đây, nản quá hà

T

tamnct

thanhhai12a2 said:
galaxy186 oy cho xin nick yahoo của con bạn cậu được hok? mà xin luôn nick yahoo của cậu càng tốt, hj`
lâu lắm mới gặp được người cùng chí hướng hehe
chán nhẩy đến bao giờ mình mới được học bổng đây, nản quá hà
dệ lai dệ lai

T

thanhhai12a2

cả một con người cả một bầu trời tư cách của người ta mà nói thế, ác quá ác quá

H

hocmai.trogiup

Re: Tú tài số : lại tiếp tục với những dấu h

thanhhai12a2 said:
Vấn đề này đã nói đi nói lại mãi rồi, nhưng rồi hình như vẫn đâu vào đó?
mọi người có thể xem top 100 sinh học vừa thi xong. Tôi tự hỏi bạn Hà Minh Đạt, xếp thứ hai liệu thực sự có khả năng đọc hết đề thi sinh trong thời gian 5'4s? Và bạn Hà Minh Đạt đó có phải là Ha Minh Dat Dat xếp thứ 6 trong bảng xếp hạng, với thành tích 9.25 đ trong hơn 8 phút làm bài
các mod luôn nói rằng đã đảm bảo công bằng tối đa cho cuộc thi tú tài số. Nhưng những trường hợp thế này vẫn làm tôi thắc mắc. Không biết các mod sẽ trả lời thế nào, hay bạn Hà Minh Đạt có hứng thú để giải thích cụ thể cho chúng ta hay không? Bạn Hà Minh Đạt có đủ điều kiện để tham gia xét giải tuần hay không?

Hiện nay Hocmai.vn chưa cung cấp danh sách thí sinh được xét giải Tuần 16. Em không nên vội vàng đưa ra topic này gây ảnh hưởng tới uy tín của cuộc thi.

Thêm nữa em nên chú ý trong cách dùng câu từ của mình.

T

thanhhai12a2

anh ơi hay anh xóa luôn topic này đi không thì bày cho em cách đổi tên cái
em hok xóa cũng hok đổi tên được
em nói ra những câu hơi thiếu suy nghĩ, hjxhjx
sorry các bạn trên hm rất nhìu

H

hocmai.trogiup

thanhhai12a2 said:
anh ơi hay anh xóa luôn topic này đi không thì bày cho em cách đổi tên cái
em hok xóa cũng hok đổi tên được
em nói ra những câu hơi thiếu suy nghĩ, hjxhjx
sorry các bạn trên hm rất nhìu

Lần sau em nên cần thận hơn vì đây không phải là lần đầu tiên em viết những topic như thế này!
Anh nghĩ topic này nên dừng ở đây và không cần thêm một bình luận nào nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom