Tự kỉ vì hết lớp 12

G

gororo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là tất cả các môn đã thi xong từ tuần kia, và tuần trc thì chỉ đi học có 2 ngày (vì nghỉ lễ) thế nên cái tuần này đến trường thật là buồn kinh!

Thứ 2 thì còn đỡ, có khoảng 48/56 đứa đi học (và nghỉ dần qua các tiết)
Thứ 3 khoảng 40
Thứ 4 khoảng 35
Và hôm nay thì khoảng 25 :(

Thực sự là đến lớp chả có việc vì làm, chủ yếu đến là để nhìn mặt chúng nó, nhưng bây giờ cũng có gặp đc mấy đứa đâu >"<. Hôm nay học tiết hóa cuối cùng, cô giáo bảo đây là lần cuối cùng đc dạy trên lớp, chúc cả lớp thành công mà thấy buồn ghê

Hừ, lần đầu tiên hết năm học mà thấy buồn thế này, cảm xúc lộn xộn, câu cú viết lung tung,mong các anh chị, các bạn và các em thông cảm!

Tiếc mấy năm vừa qua sống ko nhiệt tình với lớp, đi chơi thì thường xuyên vắng mặt, văn nghệ, kịch, diễn thời trang...chả bao giờ tham gia. Năm nay đã tích cực hơn nhiều, vụ j cũng có em, trong điện thoại có hơn 400 cái ảnh lớp, nhưng mà thấy ko đủ, vẫn thấy tiếc nhiều.

Mới ngày nào mình ngây thơ mặt nhẵn (!!!) bước vào cấp 3, bây giờ đã đầy mụn và chuẩn bị ra trường, thời gian là cái j mà nhanh thế ko biết, nghĩ mà thấy tức anh ách. Nhưng biết làm sao đc, rồi ai cũng (bị mụn) như thế!

Thôi, chủ yếu là vì quá buồn và văn viết từ xưa tới nay có phần yếu kém nên ko diễn đạt đc j hay hơn, chứ tình cảm của mình thì còn dạt dào lắm :D

Quyết định mai nghỉ học và thứ 7 đi trường để học tiết sinh hoạt cuối cùng của thời cấp 3 :|

Top Bottom