Tự chuyện con trai ......

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lovetoan97

kiểu này hum nào mình chế Tự chuyện con gái cho nó máu:khi (197)::khi (197)::khi (197)::khi (197)::khi (197):
Không biết con trai nghĩ thế nào về girl bọn mình nhể
Bác Sơn ms tự truyện của bác ấy thôi chứ có nói nhược điểm con gái đâu để bọn em còn biết đường sửa chữa;);););););););););)
Kiểu này k chỉ đến chap 5 đâu bạn à
Mình nghi mỗi năm ông Sơn này iêu một em lắm
Nếu thế chí ít cũng phải đến chap 9,chap 10
......Sau đó lên cấp 3 có hứng ông ấy chế tiếp chap 11
Thành truyện dài tập chứ chẳng chơi=))=))=))=))=))

S

shayneward_1997

Thím lovetoan97 muốn đọc truyện kiểu đó thì tìm Kuwa nhầm chị hai được nhầm em gái nhé truyện hay lắm.Truyện đấy cũng là nguồn động lực để Sơn nhà ta viết cái này

S

son9701

Up tiếp chap 5:

Chap 5
Lớp 2 thế coi như hết chuyện nhá (Chỉ còn mấy truyện em khóc nhè thôi,kể sợ các bác ném gạch :khi (44): )
Hè năm lớp 2 thì mềnh vẫn còn ngây thơ lắm.Cứ nghĩ rằng cuộc đời này tươi đẹp và sang năm học sau tôi vẫn ở cùng lớp vs em H và em U nên còn ối thời gian để mà cưa cẩm.Nhưng ai dè khi tôi còn chưa kịp cơm cháo gì với em U thì trái tim tôi lại rung động 1 lần nữa.
Chả là hè năm lớp 2 P M thấy tôi vừa gầy vừa yếu ( bây h béo khỏe đẹp zai rồi :)) ) nên cho tôi đi học thêm cái môn ... Taewondo(Anh nào ở huyện chắc biết cái lớp LQĐ của thầy Hưng nhỉ). Tôi vừa nghe cái tin sét đánh này thì ... vui lắm.Tại cái số tôi lúc đấy vẫn còn thích mấy anh siêu nhân nên thích học võ để hành hiệp trượng nghĩa anh hùng cứu mĩ nhân mà :khi (192): . Thế là lúc bố mẹ bảo tôi đồng ý ngay.Ai biết trước 1 tương lai mù mờ hơn nữa đang chờ đón tôi ....
Chả là ở lớp học võ,mấy buổi đầu thì chưa có đồng phục vs đai điệc gì cả.Chỉ có mặc quần đùi áo cộc đi tập tấn vs quyền thôi.Ai dè CLB bắt may đồng phục.Mềnh cũng khoái chí lắm cơ.Cầm đồng phục trong tay mà mơ về ngày mai đeo đai đen (thực ra thì Hồng huyền đai là cao nhất nhưng hồi ấy xem film chỉ thấy mấy anh í nghịch đai đen thôi).Nhưng mà...cái hồi trẻ con ấy thì mình ... :M_nhoc2_38: chưa mặc quần trong :(( .Thế là đến lớp thay đồng phục thì .... hàng lộ hết cả.Mà mình cũng vô tư cơ.Cái chỗ thay đồ có mặt tiền lộ ra phố :(( :M_nhoc2_42: Thế là die.Mình như "luy" rồi còn gì nữa.Ôi,xấu hổ đến bây h vẫn còn).
Nhưng mà thôi,xấu hổ của tôi thì nhiều lắm.Nói sau.Việc chính là ở lớp võ sang buổi thứ 3 thì có 1 em gái mới vào.Ôi,nhìn em nó kute k chịu được các bác ạ.Cả đời em (chưa tính gấu em bây h) chưa gặp em nào xinh như thế.Tóc dài,da trắng,mặt xinh."Ôi,em ở đâu đến đây mà xinh như tiên thế ?? " Tôi đang định hỏi như vậy thì chợt nhận ra ngay đằng sau em nó là ông anh cao to như hộ pháp :(( .Thế là cả buổi hôm í chỉ có nhìn trộm em nó từ xa chứ chả bao h dám đến gần hỏi han gì vì sợ ăn nắm đấm của ông anh em nó (thực ra về sau làm quen thì thấy anh í cũng hiền,chả ghê lắm).Được mấy ông anh cùng khóa thì chăm sóc em nó kĩ k chịu đc.Nào là : Có khát nước không em ?? Tập có mệt lắm không ?? rồi vân vân.Tôi ở ngoài mà tâm hồn bức xúc k tả nổi (Hồi í mình lớp 2 nên chả thằng nào để í cả .haizz)
Về nhà hôm ấy tôi nằm mơ được bắt chuyện vs em nó.Ai dè đang mơ dở thì em H vs em U nhảy ra cấu xé.K những thế tự nhiên lại nhảy ra cả mấy con khỉ mới chết.Ôi cuộc đời :((
Hôm sau đi học võ.Tôi gặp lại em nó.Nhưng lần này em nó hỏi thăm tôi ngay :
- Chào cậu,cậu học lớp nào ? Chắc học trường KB phải không (Khổ,dạo ý mình bé trông như trẻ con lớp 1 ấy nên dễ bị hiểu lầm tuổi tác)
Ôi,lần đầu tiên em được nghe cái tiếng nào trong như tiếng suối như thế.Nước mát như tràn ngập lòng tôi.Trời ơi.Giấc mơ của tôi thành hiện thực rồi
-À.Ừm.Mình...Mình..à anh năm nay lên lớp 3 rồi !! -Giọng nói của tôi như bị nghẹn ở cổ.bé k chịu đc :((
-Thế ạ.Hôm nọ em cũng nhìn để ý thấy anh rồi.Nhưng sao anh cứ ngồi 1 mình thế,k ra chơi vs các anh kia cho vui :))
Trời ơi,được em nó rót mật vào lòng như thế này thì còn gì bằng.Thôi,giờ có bắt tôi bỏ 2 em kia tôi cũng bằng lòng (í chết,đấy là suy nghĩ của em hồi lớp 2 nhé,k phải bây h đâu).
-Ừ.Thôi,vào học rồi,ra tập đi :)

Từ hôm đấy,em chăm đi tập võ hẳn.Mặc dù đi tập nhưng chả khỏe lên mấy,chỉ thấy mắt tinh tường hơn (đừng khinh,mắt em do nhìn girl nhiều nên h vẫn 10/10 đấy). Chăm tập đến bố mẹ cũng phải ngạc nhiên.Khoe luôn : Em có đai nâu taewondo rồi đấy ;))

Last edited by a moderator:
L

linhsum32

=))=))=))=))=))=))=))=))
m kết phần này nhá =))
mà tỉ có tài khoản trong này không zợ???
Tỉ mà đọc được thì.... hề hề....
K biết có được gọi là số phận bi thảm hay k???
=))
Con gái ghen là ghê lắm đó =))

L

lovetoan97

Thím lovetoan97 muốn đọc truyện kiểu đó thì tìm Kuwa nhầm chị hai được nhầm em gái nhé truyện hay lắm.Truyện đấy cũng là nguồn động lực để Sơn nhà ta viết cái này

@Bác shay nè!:(:(:(:(
Em tìm cái truyện đấy có đâu nhể=((=((=((=((=((=((
Bác nói rõ tên truyện ra xem nào hoặc là dẫn link cho em xem với:p:p:p;);););)
Truyện đấy chắc độc quá nên em chưa nghe qua danh tiếng:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*
Mà bác Sơn viết truyện thế này k sợ ny đá hả
=))=))=))=))=))=))=))=))
Chap 6 chei zổ......

M

meoconnhinhanh97

:))
bạn này số đào hoa ghê :))
kiểu này thì lắm gái chết theo chàng rồi=)) .

B

barbiesgirl

bạ viết truyện bao nhiu tuổi vậy? mà thằng con trai trong truyên bao nhiu tuổi mà sát gái thế

S

son9701

@ linhsum32 : Nghe vẻ chap này ghê gớm lắm à.Chết huynh.Nhưng mà huynh đã khai vs tỉ link rồi.Chả sao.Đằng nào thì ch về chap này huynh kể cho tỉ nghe rồi
@ lovetoan97 : Viết truyện thế này dễ bị ny đá lắm hả.Nhưng mà ny đã là tri kỉ thì nên cho cậu ấy biết con người thật của mình nếu k mai sau lại bảo gian dối.Cố viết xong chap 6 sớm ;))
@ meoconnhinhanh97 : Chết thật.Số em bây h xấu nên ít hoa đề "đào" lắm.Ngày xưa mềnh lãng tử (;)) )
@ barbiesgirl : Kể cả tuổi mụ thì tôi và thằng trong chuyện đều 16. (sinh 97 @@ ) .

N

netarivar

Lão này hám gái vãi ==", kết cái lí do chia tay hồi cấp 1 =)), h có gấu rồi cơ à ;))

L

linhsum32

:khi (194):mad:son9701: uầy uầy
chất nhờ...
thế lúc nghe xong cái " quá khứ rất ư là hào hùng " này của h tỉ có nói j k???
biểu cảm của tỉ lúc ấy là thế này :khi (194):... hay thế này :khi (120): hoặc thế này :khi (184):

S

son9701

Chap 6
Từ lúc đi học võ gặp em nó.Tôi bắt đầu phải để ý đến chỗ thay đồ của mình (Nếu k thiên hạ nhìn vào chụp ảnh tung lên em nó thấy xấu hổ chết).Thía là tôi đều phải về nhà thay quần áo võ trước rồi mới đi.Bố mẹ tôi thì thấy lạ lắm vì tự nhiên thằng con lại chải chuốt lạ kì :khi (30): . Nhưng mà rồi một ngày....Tôi đi về thế nào mà quên mất việc thay đồ (Chưa già đã lẫn):khi (137): . Thế là đứng tần ngần trước cửa 1 lúc rồi quên bặt( Phải kể thêm cho các bác là chiều hôm í đi học về gặp em nó nên tâm trí trôi theo em nó luôn rồi,chả nhớ gì sất).Thế là em lại rảo bước đi học võ.Đến nơi thì thôi rồi.Nhìn lại cái quần mình là cái quần bò chun mặc đi học ms đau.Em chả dám đi đến chỗ em nó.Lúc em nó định đến gần thì mình lại chạy đi trốn (Ức lắm nhưng đành phải làm dzợ).Nhưng mà phải cái là khi đến lúc thầy hỏi thì....thôi chết em.Đành phải lủi thủi một lần nữa đi ra "luy" trước bà con :khi (173): .... May mà em nó không ở đấy !!!
Sau 3 tháng hè chăm chỉ tập mắt và tập võ (ns tắt là cắm mắt vào võ thuật).Đã đến giờ tôi thể hiện tài năng và cảnh giới trước mặt mọi người (nhất là em nó) bằng kì thi đổi màu đai (các bác k biết thế nào chứ em thì quan trọng vấn đề này lắm !!)Kì thi lên đai vàng thì chả có gì đặc biệt khó lắm vì chỉ có mỗi đi vài bài tấn vs cả múa may quay cuồng là ok.Vậy mà tôi tập tấn thế nào mà ngã cái oạch :khi (174):. Cả lớp đến thầy giáo đều không nhịn nổi cười.Tất nhiên là em nó nhìn thấy tôi như thế sao nỡ cười to mà chỉ cười...rất to thôi.Nhưng mà em nó thì lịch sự 1 cái là vừa ra hỏi thăm tôi vừa cười :( :khi (172):.Nhưng mà dù sao thì em vẫn k phải ở lại lớp (nghĩa là pass ấy).(Cuối cùng về sau tôi mới biết là chả phải tại mềnh giỏi leo được lên đai nâu mà là tại...mẹ mình là bạn cũ của thầy sư tổ nên mới đc (cay đắng khi nhận ra sự thật)
P/s: Em nó về sau tôi mới biết là lên được tới Hồng huyền đai (Ôi đẳng cấp) và thường đc đi biểu diễn cho môn phái .Chỉ có tôi là ...haizz
-------------------------------------------
Sau khi kết thúc kì thi lên đai thì cũng là lúc mà tôi lại phải chúi đầu vào sách vở học tập . Mặc dù sắc lệnh của huyện được ban ra là cấm(nhầm) sắc lệnh của huyện đã chấm dứt khát khao thi học sinh giỏi lớp 2;3;4...;9 để phục thù em gái học cùng lớp 1 với tôi nhưng hồi ấy mình học cũng máu lắm.Toán văn học đỉnh như nhau.Lúc nào cũng 8 với 9 (ăn may thì 10 thôi).Đang khát khao vào được lớp cùng với em H với U để nc tiếp thì P và M lại đẩy em vô 1 địa ngục khác.
Chả là cái hồi ấy, lớp 2 K.B của chúng tôi bị xếp vào lớp của cô L.H chủ nhiệm (Cô này thì hay lắm.Lên lớp 5 một lần được học tiết cô ấy mà tôi nhớ cả đời (cụ thể thế nào lên lớp 5 là rõ :)) ) P M lại không ưng cô này lắm vì chuyên môn nghiệp vụ không tốt.Thế là P và M làm đơn xin nhà trường cho tôi chuyển lớp (mà thầy hiệu trưởng tiểu học lại là anh của chồng cô tôi (rắc rối thật) nên xin dễ như bỡn).Chỉ có điều.Lớp mới của tôi là lớp của 1 lũ con nhà lính (dữ ghê) với cả con nhà binh (Ở huyện tôi có 2 đơn vị.1 là doanh trại quân đội,2 là cánh cảnh sát huyện ủy).Tôi được xếp vào cái lớp toàn 1 lũ con công an cảnh sát thì sợ dữ lắm.Sợ cái đầu tiên là sợ bị nạt.Nhưng sợ ghê nhất là sợ cô chủ nhiệm.Cô chủ nhiệm được hồi ấy truyền tai nhau là ghê dữ lắm.Mà mình trẻ con nên bắt đầu thấy run sợ.Mà sang chap 7 em sẽ kể cho bác kỉ niệm thân yêu vs cô giáo này
P/s: Cô hiện giờ đang bị ung thư.... :(( .Nhưng cô ơi.Nếu cô đọc được chuyện này thì xin cô hãy nhớ.Em vẫn luôn yêu mến cô và mong cô khỏi bệnh cô ạ !! :((

Em gộp thành 2 phần lớn là chap 1;2;3 và chap 4;5;6 rồi nhé.

L

linhsum32

cảm động nhưng khốn nỗi... nước mắt không rơi được :|
Sang chap 7 xem có j mới về cô lào???
Nhưng mà nhiều bạn gái như thế đọc loạn óc quá @@
Rốt cuộc hiện tại h đang mê bạn nào zợ???
T.T

S

shayneward_1997

Tình tiết chả hơn gì so vs chap 5 ~> nhàm
Cô L.H là cô nào sao tao không biết .Lớp 5 quý nhất cô Thắm :>

C

changruabecon

Chap 6 không hay lắm anh ơi!!!!!!!! đọc nhàm quá. Anh cố chế tình huống nào hay hơn như chap 1, 2 í(tất nhiên là nội dung vẫn phải chân thực(ko biết có đúng ko nữa) nhưng vẫn ko giảm chất chế văn của anh) haha:D:D:D:D:D

S

son9701

@ all guy : Tại chap 6 em nghĩ đến cô giáo lớp 3 nhiều quá không chém được.Haizz.Để tẹo em chế lại chap 7 theo phong cách cũ :)) .

S

son9701

Chap 7
Để cho nhiều chuyện thì em kể lại cái thời đi học võ của em cho các bác nghe vậy:
-Thôi, vào học rồi,ra tập thôi !
.....................................
Hôm đấy lúc ra về ,tôi nán lại để chờ P M (hồi ấy mình đã biết đi xe đạp đâu !!).Bỗng dưng nhìn về phía bên kia lại thấy bóng dáng em nó.Ôi, ngắm kĩ bây giờ mới thấy,em nó mặc áo võ đã xinh mà bây h thấy em nó mặc váy còn kute hơn nữa !!!:khi (40): Tôi quyết định...ngắm em nó từ xa cho đã mắt.Ai dè có bàn tay đập thẳng vào lưng:
- Ê chú em,nhìn gì thế
Oái,thì ra là cái ông anh cao to của em nó.Biết chăng chối gì bây giờ.Nhìn lão to thế này đập mình bẹp dí chứ chẳng chơi,thôi thì tôi đành trả lời bâng quơ :
- Ơ,em có nhìn gì đâu ạ !:khi (154):
- Chú mày còn chối, chú chả nhìn chằm chặp em anh từ nãy đến giờ :M050:.Mày thích em nó hả ?? -Chết thật, ai lại hỏi đúng tâm lý anh em thế bao giờ!!Tôi run run trả lời:
- Dạ...V..v..vâng...âng (Run chết đi được các bác ạ)
- Thế thì...gọi anh là anh rể nhá :M059:.Chú đừng lo,có anh bảo đảm thì cứ yên tâm đi,anh thấy chú đẹp trai thế này nên mới giúp đấy
- Dạ được,thế cám ơn anh :M034:.Ôi,sướng tung giời.2 anh em ủng hộ thì còn gì bằng nhỉ.
- Thôi,anh về đây,chú cứ yên tâm nhá :M030:
---------------------------------------------------------
Ngay sau,P M tôi đến đón.M gọi tôi thật to và chờ đợi tôi để tôi chạy vào lòng mẹ.Ai ngờ,lúc đấy tôi còn đang để ý đến cái xe của P M em nó chở em nó về nên cái dao động trong màng nhĩ nó không được tốt (;)) ).Mặt tôi thì cứ như người trên mây,thẫn thờ,đờ đẫn.Cũng phải.Lúc bây giờ nhớ lại mình còn thấy mình sướng như tiên cơ mà.K hiểu cái hôm đấy là ngày đại cát đại lợi gì mà đỏ thế không biết
------------------------------------------------------------
Buổi sau đấy thì tôi bị sốt xình xịch phải nghỉ ở nhà dưỡng bệnh,nhưng mà nhờ đấy mà tôi cũng được mơ mộng nhiều,mơ về một tương lai cũng tươi sáng như hôm học võ ấy và một tềnh êu (nghe tềnh thếch cứ chán tai kiểu gì nên em đổi).Và, không biết là trong mơ tôi có gọi tên em nó không nữa nhưng chỉ biết là hay mơ thấy em nó tới thăm bệnh mới sợ!!!! ( May thật,viết xong dòng này thì em nghĩ ra là buổi học võ trước em chưa hỏi tên em nó nên là chả biết tên mà gọi,hề)
-----------------------------------------------------
Buổi học võ sau nữa thì có 1 sự việc xảy ra mà đến bây giờ em nhớ mãi.Nhưng thôi,để chap sau em viết cho có cái mà chém.PP các bác

L

lovetoan97

Em xin cái t-em chap 7 của bác Sơn:p:p:p
BÁc cứ kể cái lối cũ ntn lại hay;);););)
Nghe còn có tính hồi hộp......:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS
Giờ đang ngong chap 8 đấy=))=))=))=))
Thui viết thế thui,để dành calo chém chap 8 của bác.....hơhơ
|-)|-)|-)|-)|-)|-)

M

minhtuyb

Pó tay bác Sơn =)). Không ngờ "chai-hút" của bác lại li kì thế =))
Bác sát gái ghê wá, chắc bác cũng xuống KHTN :D. Nếu gặp nhau thì chỉ em vài chiêu :x:x:x
(Độc thân (ngoài đời) 15 năm trời òi :((. Khổ nỗi đang thích 1 nhỏ thì nhỏ lại cặp với thằng bạn thân. Nản ="=')

S

son9701

@minhtuyb: Anh em thi cố thj đỗ mà còn gặp mặt.Nghe nói KHTN năm nay chơi cả English đấy

P/s về ch: Em sẽ cố viết xong chap 8 trong hôm nay

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom