TTS

H

huyenbang

anh ơi ! thực ra em chỉ muốn hỏi là những lần không thành công đấy thì có phải trả tiền điện thoại ko thôi , nhưng em sẽ cung cấp thông tin để cho anh xem lại giúp em nhé.
em gọi đến tổng đài :1900561550
vào khoảng 7 - 8h ngày thứ ba ( em ko nhớ rõ lắm thời gian)
mã số là:1093593
so dt nạp là:6283864
rồi tổng đài có nói nhưng chẳng nói gì đến số tiền cả. Nhưng em muốn hỏi là những cuộc gọi không thàng công thì em có mất tiền ko mà thôi , vì nếu nhiều lần như vậy thì cũng chết tiên đt luôn . Giúp em nha!

H

hocmai.trogiup

huyenbang said:
anh ơi ! thực ra em chỉ muốn hỏi là những lần không thành công đấy thì có phải trả tiền điện thoại ko thôi , nhưng em sẽ cung cấp thông tin để cho anh xem lại giúp em nhé.
rồi tổng đài có nói nhưng chẳng nói gì đến số tiền cả. Nhưng em muốn hỏi là những cuộc gọi không thàng công thì em có mất tiền ko mà thôi , vì nếu nhiều lần như vậy thì cũng chết tiên đt luôn . Giúp em nha!

Ý em muốn hỏi là cước phí khi gọi tới 1900561550 thôi đúng không. Lần sau em phải viết rõ ra hơn nhé :)
Cước phí gọi tới 1900561550 để nạp tiền vào tài khoản là: 1000đ/phút.
Số tiền tối đa em nạp vào tài khoản trong 1 lần là 1000đ. Em hiểu rồi chứ. Chúc em học tốt nhé! :)

H

huyenbang

Anh lại ko hiểu ý em rồi , em nói rồi mà em biết cước là 1000/p , nhưng em hỏi là nạp tiền ko thành công thì có bị mất tiền cước ko mà thôi . Lần này hi vọng anhh sẽ hiêu ý em.

T

tuyen06

trời ui em cũng chẳng có đồng nào trong tài khoản cả,mà em làm bài thì cần 700 đồng.Ôi có ai hảo tâm quyên góp cho em chút

H

hocmai.trogiup

huyenbang said:
Anh lại ko hiểu ý em rồi , em nói rồi mà em biết cước là 1000/p , nhưng em hỏi là nạp tiền ko thành công thì có bị mất tiền cước ko mà thôi . Lần này hi vọng anhh sẽ hiêu ý em.

Cước phí gọi tới 1900561550 để nạp tiền vào tài khoản : 1000đ/1 phút.
Nếu em nạp thành công thì em hay không thành công thì cước gọi vẫn là 1000đ.

H

hocmai.trogiup

hocmai.trogiup said:
huyenbang said:

Ý em muốn hỏi là cước phí khi gọi tới 1900561550 thôi đúng không. Lần sau em phải viết rõ ra hơn nhé :)
Cước phí gọi tới 1900561550 để nạp tiền vào tài khoản là: 1000đ/phút.
Số tiền tối đa em nạp vào tài khoản trong 1 lần là 1000đ. Em hiểu rồi chứ. Chúc em học tốt nhé! :)

Em chú ý đọc kĩ dòng in đậm nhé

C

cunmap

tiền trong tài khoản có thể chuyển lại vào tài khoản điện thoại di động không ạ?

H

hocmai.trogiup

cunmap said:
tiền trong tài khoản có thể chuyển lại vào tài khoản điện thoại di động không ạ?

Hiện nay không có chức năng chuyển tiền từ Hocmai.vn vào điện thoại di động, vì vậy em hãy sử dụng số tiền này để học tập trên Hocmai,.vn một cách có ích nhất.
Chúc em học tốt!

Top Bottom