Thích - Thương [TTMM] Cơ duyên: Anh Đăng - hatsune miku##

Pi Pi

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2017
65
60
69
Hà Nam
Hi mọi người,
Mình là Đăng, và một bạn nữa tên Hương (@hatsune miku## ) đang cùng nhau tham gia Trung tâm mai mối.
Mọi người đã nghe qua về câu chuyện của bọn mình chưa? Nếu chưa, thì hãy đọc ngay bên dưới. Còn nếu rồi, thì cũng đọc bên dưới để hiểu hơn nha:D
Hôm ấy mình có dạo lung tung trên mạng và vô tình biết tới HMF. Thấy web hay hay, vừa có thể giao lưu học tập vừa có thể kết bạn trên khắp đất nước nên mình đã đăng kí thành viên. Mình là một người khá năng động và sôi nổi nên đã đăng tus để mọi người vô làm quen. Và Hương là người đầu tiên vô like cái tus đó của mình, thế là bọn mình quen nhau. Nhớ lại lúc đó mắc cười ghê, bọn mình trêu chọc nhau như đúng rồi ấy. Tại mình thấy bạn ấy khá thân thiện nên nói chuyện thấy rất thoải mái. Do vậy nên đã có màn "thả thính" thu hút bà con thiên hạ:p Ngày hôm đó Hương đăng tus "Ước gì bây giờ có người nói với mình "Tớ chỉ thích mỗi mình cậu""
Thế là mình có cơ hội để trêu bạn ý:D
View attachment 47101
View attachment 47102

Đó vẫn chưa là gì, màn thả thính này mới ác nà:)

View attachment 47103

Thực ra lúc đấy chỉ là trêu trọc nhau cho vui thôi. Nhưng dần dần qua nhiều lần nói chuyện, mình thấy mình và bạn ấy khá giống nhau: lầy, nói nhiều, thân thiện... bla... bla...;) Đã có thời gian bọn mình nói chuyện với nhau hàng ngày. Có lần mải nói chuyện với bạn ấy mà mình không rep cô giáo trên facebook. Thời gian cứ thế trôi qua. bọn mình ngày nào cũng nói chuyện với nhau.
Rồi một hôm HMF tổ chức TTMM. Nhìn cuộc thi mà trong đầu mình đã lóe lên một ý định: mời Hương cùng tham gia. Nhưng rồi lại sợ từ chối nên cứ gõ rồi lại xóa, gõ rồi lại xóa không dám gửi cho BTC. Nhưng ko hiểu điên điên sao ấy, lại ấn "gửi" và ... tèn ten... bây giờ bọn mình là một cặp trong cuộc thi nè:p
Đó là câu chuyện của bọn mình. Mình nghĩ mình và Hương quen nhau thực sự là một cơ duyên. Bọn mình đã hứa là sau này học ĐH ở Hà Nội sẽ gặp nhau.
2 năm nữa thôi...
Nếu thích cặp của bọn mình thì hãy vote đội 7 giúp bọn mình nha https://diendan.hocmai.vn/posts/3379448/
Cảm ơn nhiều!!!
View attachment 47104
Cre: @haiyen10602
Thả thính ghê quá ba ơi
cặp đôi này dễ thương ghê nhỉ ^^

• Like
Reactions: hatsune miku##

nguyễn nhất mai <Yến Vy>

Trùm vi phạm
Thành viên
19 Tháng mười hai 2017
2,031
2,280
389
Hưng Yên
trường học là chs
anh này thả tính kinh quá nha
chị đổ cũng phải thôi
mà em bảo nha con trai mà nói lời đường mật là rất đào hoa đó nha chị @hatsune miku##
nói thật thì có nhiều mối tình đẹp quá
toàn trai xinh gái đẹp k à tự dưng em cảm thấy tủi thân

Anh Đăng

Mr Cặp đôi ăn ý nhất 2018
Thành viên
8 Tháng mười hai 2017
115
341
108
Hải Phòng
THPT Anhxtanh
anh này thả tính kinh quá nha
chị đổ cũng phải thôi
mà em bảo nha con trai mà nói lời đường mật là rất đào hoa đó nha chị @hatsune miku##
nói thật thì có nhiều mối tình đẹp quá
toàn trai xinh gái đẹp k à tự dưng em cảm thấy tủi thân
Đào hoa hả em?

Chắc đúng
Nhưng mà chỉ là trêu. Có thể trêu trăm người, chục người nhưng người thích thật sự chỉ là MỘT thôi :))

Kim Thừa Quân

Banned
Banned
26 Tháng một 2018
842
1,380
169
18
Thanh Hóa
YMC Entertainment
Hi mọi người,
Mình là Đăng, và một bạn nữa tên Hương (@hatsune miku## ) đang cùng nhau tham gia Trung tâm mai mối.
Mọi người đã nghe qua về câu chuyện của bọn mình chưa? Nếu chưa, thì hãy đọc ngay bên dưới. Còn nếu rồi, thì cũng đọc bên dưới để hiểu hơn nha:D
Hôm ấy mình có dạo lung tung trên mạng và vô tình biết tới HMF. Thấy web hay hay, vừa có thể giao lưu học tập vừa có thể kết bạn trên khắp đất nước nên mình đã đăng kí thành viên. Mình là một người khá năng động và sôi nổi nên đã đăng tus để mọi người vô làm quen. Và Hương là người đầu tiên vô like cái tus đó của mình, thế là bọn mình quen nhau. Nhớ lại lúc đó mắc cười ghê, bọn mình trêu chọc nhau như đúng rồi ấy. Tại mình thấy bạn ấy khá thân thiện nên nói chuyện thấy rất thoải mái. Do vậy nên đã có màn "thả thính" thu hút bà con thiên hạ:p Ngày hôm đó Hương đăng tus "Ước gì bây giờ có người nói với mình "Tớ chỉ thích mỗi mình cậu""
Thế là mình có cơ hội để trêu bạn ý:D
View attachment 47101
View attachment 47102

Đó vẫn chưa là gì, màn thả thính này mới ác nà:)

View attachment 47103

Thực ra lúc đấy chỉ là trêu trọc nhau cho vui thôi. Nhưng dần dần qua nhiều lần nói chuyện, mình thấy mình và bạn ấy khá giống nhau: lầy, nói nhiều, thân thiện... bla... bla...;) Đã có thời gian bọn mình nói chuyện với nhau hàng ngày. Có lần mải nói chuyện với bạn ấy mà mình không rep cô giáo trên facebook. Thời gian cứ thế trôi qua. bọn mình ngày nào cũng nói chuyện với nhau.
Rồi một hôm HMF tổ chức TTMM. Nhìn cuộc thi mà trong đầu mình đã lóe lên một ý định: mời Hương cùng tham gia. Nhưng rồi lại sợ từ chối nên cứ gõ rồi lại xóa, gõ rồi lại xóa không dám gửi cho BTC. Nhưng ko hiểu điên điên sao ấy, lại ấn "gửi" và ... tèn ten... bây giờ bọn mình là một cặp trong cuộc thi nè:p
Đó là câu chuyện của bọn mình. Mình nghĩ mình và Hương quen nhau thực sự là một cơ duyên. Bọn mình đã hứa là sau này học ĐH ở Hà Nội sẽ gặp nhau.
2 năm nữa thôi...
Nếu thích cặp của bọn mình thì hãy vote đội 7 giúp bọn mình nha https://diendan.hocmai.vn/posts/3379448/
Cảm ơn nhiều!!!
View attachment 47104
Cre: @haiyen10602
hjx chị Hương xênh gái thế :v anh @Anh Đăng cũng show mẹc đuê chứ???

• Like

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
  • Like
Reactions: Park Jiyeon

Hiểu Lam

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tư 2017
1,167
1,857
259
21
Trái Đất
Đơn giản vì anh ấy quá nhây, mặt dày...Em không thích kiểu cố gắng như vậy, rất tội ảnh, mình hoa đã có chủ, mắc gì phải dây dưa nên em thà cho vào blacklist chứ không muốn dây dưa mãi...
chị thiệc tàn nhẫn nha chị Rít :))))
Chị mà em, không cái ông huyhoang gì gì đó đâu có bị ban ^^...

• Like

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Đơn giản vì anh ấy quá nhây, mặt dày...Em không thích kiểu cố gắng như vậy, rất tội ảnh, mình hoa đã có chủ, mắc gì phải dây dưa nên em thà cho vào blacklist chứ không muốn dây dưa mãi...

Chị mà em, không cái ông huyhoang gì gì đó đâu có bị ban ^^...
ohh em cũng bị cái ông huyhoang gì gì đấy thả thính à ,chị cho vào backlist luôn
còn vụ ông Đăng ,thì lúc đấy mới gặp ,trêu nhau thôi mà

Hiểu Lam

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tư 2017
1,167
1,857
259
21
Trái Đất
SONG NGƯ + KIM NGƯU ( 20 tháng 4 - 20 tháng 5) ♥♥♥♥

Trong tình yêu Kim Ngưu và Song Ngư có thể gọi là một cặp hoàn hảo. Một tình yêu thơ mộng, Song Ngư chạy theo tìm cách để làm cho Kim Ngưu hạnh phúc, và để đổi lấy sự dịu dàng và an toàn mà Song Ngư cần từ Kim Ngưu. Họ biết cách nuôi dưỡng tình cảm nhờ vào sự hài hòa các mặt tính cách và rất nhanh chóng ổn định mối quan hệ của mình. Kim Ngưu thuộc cung đất, Song Ngư thuộc cung nước. Kim Ngưu sẽ giúp người yêu mình ổn định “độ” nhạy cảm thái quá, trong khi Song Ngư sẽ giúp nửa kia linh hoạt và có suy nghĩ tích cực hơn khi tiếp cận thực tế.

Sao chiếu mệnh của Kim Ngưu là Sao Kim; và của Song Ngư là Sao Hải Vương và Sao Mộc (nhưng ở một mức độ giới hạn). Khi Sao Kim biểu tượng của tình yêu gặp Sao Hải Vương biểu tượng của các ảo giác, cả hai có một mối quan hệ về mặt tinh thần rất ấn tượng. Sao Mộc và Sao Hải Vương cùng phát ra sức mạnh dịu dàng, nữ tính điển hình cho mối quan hệ được đánh giá là vô cùng thiêng liêng. Bản chất tình yêuu Kim Ngưu va Song Ngư là sự bổ sung và hài hòa với nhau rất tốt. Hai bạn luôn đồng cảm và hướng tới những mục tiêu lâu dài trong mối quan hệ.

Thế nên dù đôi khi có bất đồng nho nhỏ, nhưng ngay lập tức mọi thứ lại trở về bình thường ngay.

Top Bottom