TSHM 3- Một cánh cửa khác mở ra- 5/7

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chúng ta lại gặp nhau đúng không nào ?
Bạn có chờ đợi TSHM 3 không ?

Đáng lẽ BBT TSHM có 1 tháng nghỉ ngơi, nhưng vì ko thể ko làm việc nên chúng tớ vẫn gấp rút hoàn thành TSHM 3- trong vòng 3 ngày ( Oa oa- Kỉ lục quá đi mất ) :x .

Đây là 1 số đặc biệt- có vẻ hơi khô cứng. Nhưng là 1 Món quà ý nghĩ giành cho những-người-mà-ai-cũng-biết-là-ai.

Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ với TSHM :x

S

sonmoc

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

S

sonmoc

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Và đây là món quà dành cho các bạn : Một câu truyện rất lovely ;)

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

picture.php

Last edited by a moderator:
S

sonmoc

@ Stary : Chuyên mục lần này khác hẳn vs các chuyên mục ở số trước vì đây có thể coi là số đặc biệt
Như là 1 quyển bí kíp cho các Mem 9 lên 10.

>> Mà bí kíp thì phải ngắn thôi, ko dài quá ;).

Hi vọng sẽ có nhiều ng đọc "thật sự"

M

meocon2004

oài cũng đc nhưng chữ hơi nhỏ khó đọc

P

poro_poro

Chỉ có mấy từ để diễn tả " Kì nay hông đc như kì trước! Tình Hình đang đi xuống hả? " ;))

M

micky191

trong TSHM số 3 hình như thiếu mấy phần so với TSHM số 2 số này ngiêng mnhieeuf về văn và truyện

T

trang14

Truyện tranh rất hay :x
nhưng mờ mấy cái hình bên trên sao mờ tối thế anh Mốc :(

C

congaigiaitoan_5

Hj lần này TSHM ra mắt nhanh kỉ lục, chỉ trong vòng 3 ngày thôi:D Lần này có ít chuyên mục hơn:| Chắc là vì số đặc biệt :D

P

phuonglinh_13

nói chung 1 câu:
chất lượng của TSHM có vẻ càng ngày càng giảm, ko còn lôi cuốn nữa!

L

luvship

ko mình vẫn còn thấy hay đó chứ!

lần này mình thấy báo rút đc nhiều kinh nghiệm hơn mấy lần trước đó chứ!

có điều chữ nhỏ quá! (em nói anh mốc rồi mà, em đọc nhầm hàng hoài à! :()

nhưng lần này em thấy màu hơi bị tối đó! nói chung cũng ổn lắm!

S

sonmoc

@ All : Cứ yên tâm nhé, BBT luôn hừng hực khí thế nên việc TSHM giảm đi sức nóng là ko xảy ra đâu.
Đây là 1 sự thử nghiệm mới- nhưng có lẽ chưa mang lại hiệu ứng tốt.

@ Luvship : Cảm ơn em ;) . Anh sẽ khắc phục lỗi này trong số tiếp theo ;)

T

thienthandethuong_minigirl

Hehe, sao thấy mọi người ai cũng chê thế nhỉ ?! Số báo kì này đc lắm mà (chắc do vừa thi chuyển cấp nên thấy thế =))). Ừ thì ít chuyên mục hơn, ít bài viết hơn nhưng chất lượng thì tốt hơn chứ ^^! Mình thấy bài viết kì này hay hơn TSHM số 2 đấy :x. Lại còn bắt trúng đc tâm lí của HS khi sắp bước vào kì thi tuyển sinh và tiến lên cấp 3 nữa chứ (tiếc là mình thi xong từ lâu rồi =.=). Nói chung là rất thích tờ báo này :D! À nhân đây gửi mấy lời cùng các bạn lớp 9 luôn nhan : ai chưa thi thì cố gắng thi thật tốt nhá ;)), ai thì rồi mà chưa biết kết quả thì đừng từ bỏ hy vọng nha ;), bạn nào biết rồi mà chưa đc tốt lắm (như mình :() thì đừng buồn nữa nhé, năng lực thực sự của bản thân đc chứng minh qua cả quá trình học chứ ko phải qua kì thi đâu :D, còn ai mà đạt kq tốt rồi thì... còn gì để nói nữa, ăn mừng thôi ^^! Hí hí quên 1 điều quan trọng nữa, chúc TSHM càng ngày càng hay và thu hút nhiều bạn đọc nữa nhan ^^!

C

conech123

em cũng thấy số báo kì này rất hay , thậm chí em còn thích hơn các số báo trước :-/ lần này rất thiết thực và có ý nghĩa cho các mem 9 - 10 , bởi vừa trải qua 1 năm học xong , em cảm thấy những điều này rất quý báu vs các bạn , em còn ghen tị vs các mem 9 -10 ý chứ ;)) vì các bạn còn đc hướng dẫn chỉ bảo , như em là phải tự tìm đường mà đi;)) . những lời này quả thực rất chân tình , các bạn nên chú ý nhé .
thời gian chỉ trong 3 ngày mà thực hiện vậy là tốt lém rồi đó, có thể còn có chút thiếu xót nhưng em tin là rồi từ từ sẽ đc sửa đôie ở các số sau ;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom