truyen cuoi de!!!!help

T

thienhoa

Box mình dễ có đến cả chục cái topic truyện cười rùi.
Lập nữa làm gì cho tốn không gian hả trời?

Z

zinkitino

Nhà minh nghèo lắm, sáng sớm ba minh phải đạp xích lô chở má Minh đi bán kim cương. Anh chị em tao từ nhỏ đã cơ cực. minh mơ có một trái banh nhựa mà đá cũng ko có, phải gom mấy tờ 500.000 ngàn vò thành cục rồi chơi đá banh. Chị minh nhìn mấy đứa hàng xóm chơi nhảy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi. Ba má minh` cực khổ không kiếm được việc làm, tối tối ba má lấy vàng cục chơi chọi wa chọi lại. Anh em của minh` ko được đi xe đạp hay xe máy đến trường như bao đứa khác mà đành phải chịu khó đi xe Mercedes, khổ wá mấy ban oi ..hix...hix..T T ----------------------------------------------- :lol:

Z

zinkitino

Tieng ANH: No star where: không sao dâu. Like is afternoon: thích thì chiều. No four go: vô tu di. Know die now: biết chết liền. No table: miễn bàn. No dare where: không dám dâu. Go die go: di chết di. Ugly tiger: xấu hổ. You lie see love: em x?o thấy thuong. Do you think you delicious: mày tuởng mày ngon hả. you what Pomelo: mày hả buởi

Quê hương anh nước mặn đồng thau Làng tui nghèo đất cày lên đá quý Tui với anh đôi người xa lạ Vào lop 9 ắt phải quen nhau Sách bên sách đầu sát bên đầu Quay cóp lâu năm thành đôi tri kỉ Hợp tác ! Bút thước anh gửi bạn thân giữ giùm Cặp táp không, mặc kệ gió thổi bay Quán net, quán game nhớ người thiếu nợ Anh với tui biết từng cơn ớn nhợn Nóng ghê người vừng trán túa mồ hôi Áo anh đính sticker Quần tôi vài cọng dây xích Miệng cười há há Chân đeo kiềng Thương nhau tay nắm lấy bàn chân Hôm nay trời thanh gió mát Quỳ cạnh ben nhau cho gai toi Đau sung trang treo

K

karate

Có con chim vành khuyên ù, Dáng trông thật du côn qué. Mặt thẹo , đầu đinh "Đánh hết cha xóm làng". Chim đập bác chào mào bầm tím, Chim đập cô sơn ca bầm xanh, Chim đập anh chích chòe bầm đen, Chim đập chị sáo nâu bầm dập. Có con chim vành khuyên ù, Kết băng cùng con chim ốm, Đầu trọc , cầm dao Phá nát tan xóm làng

Top Bottom