Trường ĐH Tôn Đức Thắng chuyên ngành Tài Chính - Tín Dụng

N

nguyenthiminhhien

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em tên là nguyễn Thị Minh Hiền năm nay em thi vào Trường ĐH Tôn Đức Thắng chuyên ngành Tài Chính - Tín Dụng khối D1 được 12 chưa kể điểm khu vực 0.5 điểm. Nay em không có khả năng đậu được ĐH nay em muốn chuyển xuống CĐ chuyên ngành này với số điểm chuẩn khối D1 là 13 điểm vậy em có khả năng vào được chuyên ngành này không
Nếu không em có khả năng chuyển sang chuyên ngành kế toán kiểm toán với số điểm chuẩn khối D1 là 10 điểm được không
Cho em xin cảm ơn

Q

quycondoraemon

em chua thi nên cung chua biết đc chị ạ,nếu chị muon biết thi có thể lên diễn đàn *** hỏi thầy thành chị ạ.chúc chị may mắn^^!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.trogiup

Em tên là nguyễn Thị Minh Hiền năm nay em thi vào Trường ĐH Tôn Đức Thắng chuyên ngành Tài Chính - Tín Dụng khối D1 được 12 chưa kể điểm khu vực 0.5 điểm. Nay em không có khả năng đậu được ĐH nay em muốn chuyển xuống CĐ chuyên ngành này với số điểm chuẩn khối D1 là 13 điểm vậy em có khả năng vào được chuyên ngành này không
Nếu không em có khả năng chuyển sang chuyên ngành kế toán kiểm toán với số điểm chuẩn khối D1 là 10 điểm được không
Cho em xin cảm ơn

Chào em,

Về nguyên tắc để xét tuyển vào các trường ĐH hoặc các ngành trong trường ĐH đó, em phải vượt qua được điểm sàn của khối mình thi.
Em thi khối D1, điểm sàn năm 2008 là 13đ. em chỉ được 12.5đ cộng cả ưu tiên, nghĩa là em không đỗ vào trườn NV1 và cũng không được xét vào ngành ít điểm hơn (Nếu không em có khả năng chuyển sang chuyên ngành kế toán kiểm toán với số điểm chuẩn khối D1 là 10 điểm được không).
Với điểm này em có thể xé tuyển vào hệ CĐ của trường nếu trường còn chỉ tiêu NV2 và điểm số của em phù hợp.

Chúc em thành công!

Top Bottom