[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Topic giải đáp thắc mắc, đóng góp ý kiến, kiện cáo.

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sasani

ối chj Hoà cho mỗi ngày 1h em theo sao kịp.
9h mới đi học về lê lết giờ mới onl được.
Oh bama chưa kịp giải đã hết òi.
Mai em ở nhà trực sẵn

T

thuyhoa17

Chị xin lỗi về vấn đề thời gian :).

Sau khi thi xong cái này chị sẽ đền bù cho mấy đứa, chị hứa đấy :((.

Ngồi canh thấy mà tội luôn :((

MAI CHỊ SẼ POST ĐỀ LÚC 8H30'. ;)

T

thuyhoa17

Cái tít tồ màu mè thế nào hả chị ;))
Có được quyền chọn màu không ;;)

Màu mè chị chọn :)). Mà cũng chả biết :-\".

chị à nếu nhóm trưởng hoặc nhóm phó không trả lời mà thàn viên trả lời thì có tính điểm không ạ

được em.

vậy nếu bài đúng nhất nhưng chậm nhất thì được mấy điểm ạ

đúng nhất á :-?.

H

huongmot

Ủa chị ơi em tưởng là:
Cuối cùng, sau khi tìm ra được kho báu đúng rồi thì nhanh chóng gửi đáp án về cho chúng tôi ở topic <<Sàn thi đấu>>, chỉ chấp nhận đáp án được gửi bởi NHÓM TRƯỞNG hoặc NHÓM PHÓ.

P

phamducanhday

L

leo345

Chị xin lỗi về vấn đề thời gian :).

Sau khi thi xong cái này chị sẽ đền bù cho mấy đứa, chị hứa đấy :((.

Chị ơi cho em cái bánh trung thu bọc tiền dola nhé chị với thêm cái đèn trung thu bằng vàng nguyên chất"4 số 9"=))=))=))nha(chị hứa rồi đấy chối ko được đâu[-([-()

P

phamducanhday

bắt đền chị Hoà :(( huhuhu bắt đền chị làm em mừng hụt huhuh :((

ak mà sao em thấy tronh dg dẫn tới kho báu ghi : cảm ơn thầy cô ....... đò thầm lặng
chũ ''đò'' là ddof chứ có phải doof đâu hả chị :(

S

sasani

Chị Hoà mỗi ngày ột giờ.
Sớm dần đều em không theo kịp nản quá.
.......................................................................
.........................................................................
=> Lần sau tổ chức Event chị nhớ đảm bảo time nha không tốn tiền điện lắm

H

huongmot

Chị Hoà mỗi ngày ột giờ.

Hôm qua chị Hòa có dặn hôm nay post đề lúc 8h30 rồi mà chị ;))

S

sasani

Tính mấy hôm trước chứ lị.
Hôm nay muộn mấy phút lận.
....................................................................
:))

L

lanhnevergivesup

Uả sao nhóm em mật thư 3 không có điểm z ạ? :(
.......................................................................................................

T

thuyhoa17

Xin lỗi các em vì giờ chị mới onl để trả lời câu hỏi của các em, chị sẽ trả lời tất cả các thắc mắc chị nhận được vào đây luôn nhé :). Nếu còn gì thắc mắc nữa thì cứ hỏi nha :).

bắt đền chị Hoà :(( huhuhu bắt đền chị làm em mừng hụt huhuh :((

ak mà sao em thấy tronh dg dẫn tới kho báu ghi : cảm ơn thầy cô ....... đò thầm lặng
chũ ''đò'' là ddof chứ có phải doof đâu hả chị :(

Đọc cái này em nhé :).

ĐÁP ÁN VÀ KẾT QUẢ NGÀY THỨ 2 - NGÀY 16/09/2013.

Đáp án mật thư:

UHAATS BAIJ LAF MEJ UHANHF COONG.

Địa điểm dấu báu vật ;)).

http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1437240&postcount=25

Lần này chị muốn ra cái đáp án là "thaats-baij-laf-mej-thanhf-coong" cơ, nhưng vì có chút nhầm lẫn về bảng chữ cái nên nó thành chữ "U". Chị vẫn có quyền tuyên bố là không có nhóm nào đúng về trả lời mật thư, vì theo luật của giải mật thư thì dù giải ra cái gì thì các em cứ ghi cái đó ra thôi, bất kể nó có đúng chính tả hay không. Nhưng vì chúng ta còn phần tìm báu vật nữa NÊN LỖI SAI ĐÓ LÀ DO CHỊ NÊN SẼ VẪN TÍNH ĐIỂM NHƯ BÌNH THƯƠNG cho đáp án thaats-baij-laf-mej-thanhf-coong , nhé :x.

Xin lỗi các em ^^!

Nhưng lần sau rút kinh nghiệm he, chị có nhầm lẫn thì giải ra cái gì cứ viết cái đó thôi, đừng biến hóa nó cho đúng chính tả gì cả :).

Chị Hoà mỗi ngày ột giờ.

Biết rồi, khổ lắm, nói mãi.

Uả sao nhóm em mật thư 3 không có điểm z ạ? :(
.......................................................................................................

Nhóm em là WE ARE CHAMPION đúng không? :)

Đây là những đáp án mà chị nhận được từ nhóm em trong mật thư thứ 3, từ bạn trang_hd trong nhóm em.

Đáp án đầu tiên này sai mật mã. Tieenf mua dduowj taats car truwf hanhj phucs << nhóm em thiếu chữ C ở "dduowcj".

Có thể bạn Trang thấy sai nên đã post lại bài khác
WE ARE CHAMPION.+"I can't - You can't - but we can"+Tieenf mua dduowcj taats car truwf hanhj phucs
[URL="http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=28736"]http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=28736[/URL]

Cái link mà Bạn ấy dẫn tới là link CHỦ ĐỀ đó chứ không phải BÀI VIẾT. Cái này chị đã nhắc rồi mà, đúng chứ :).

T

thuyhoa17

Giải đáp thắc mắc (tiếp).

1. Từ nhóm WE ARE CHAMPION (cụ thể, bạn trang_hd), thắc mắc kết quả ở mật thư số 4.

Đáp án mà chị đưa ra, bạn Trang và các em khác cũng chú ý nhé :) >> DOOF chứ ko phải DDOF :). Các em đọc kỹ lại đáp án của mật thư số 4 này nhé. :)

2. Từ nhóm BÁNH NƯỚNG BÁNH DẺO (cụ thể bạn sasani hỏi), cũng tương tự như trường hợp bạn Trang nhé em :). Đọc kỹ lại đáp án :).

3. Từ nhóm THẮP SÁNG ƯỚC MƠ (cụ thể bạn xuanquynh97 hỏi) về kết quả mật thư số 3.

Nhóm em có 2 bạn trả lời là maihoc98 và em (xuanquynh97) trả lời. Vì 2 bạn trong 1 nhóm trả lời nên chị chỉ tính đáp án của bạn post bài sau thôi :). VÌ VẬY, SẼ CÓ NHỮNG THAY ĐỔI TRONG KẾT QUẢ ĐIỂM Ở NGÀY THI THỨ 2.

Câu trả lời của nhóm em là:
Thắp sáng ước mơ + Trung thu thật thích - Cùng click - Cùng vui + Tieenf mua dduowj taats car truwf hanhj phucs+ http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=472830&postcount=1
Đáp án đó thiếu chữ C ở "dduowcj" em ạ.

4. Từ nhóm BÁNH NƯỚNG BẢNH DẺO (cụ thể bạn mua_sao_bang_2000 hỏi) về mật thư thứ 3.

Nhóm em đăng bài đầu tiên nhưng thiếu chữ C ở chữ dduowcj đấy :).

T

thuyhoa17

CÓ AI THẮC MẮC GÌ NỮA KHÔNG NHỈ? Chị giải đáp cho luôn không thôi công bố giải thưởng là hết hỏi đấy nhé :-\".

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom