[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Sàn thi đấu (nơi gửi đáp án và công bố kết quả).

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Topic này các bạn NHÓM TRƯỞNG hoặc NHÓM PHÓ của các nhóm gửi đáp án và chúng tôi công bố kết quả nhé!

Cảm ơn các bạn!

Vì thời gian gấp gáp, có một số nhóm còn chưa có nhóm trưởng hay nhóm phó nên hôm nay các bạn là thành viên của nhóm khi biết đáp án thì có thể post đáp án lên luôn nhé.

"Kho báu" cất giấu là mấy cái bánh trung thu có đánh số tương ứng với số thứ tự mật mã kèm theo chữ "TRUNG THU ĐOÀN VIÊN 2013" nhé. Đừng nhầm lẫn.

Các nhóm post đáp án theo mẫu:

[Tên nhóm] + [Slogan] + [Đáp án của mật mã] + [Link BÀI VIẾT dẫn tới kho báu]

Nhớ nhé: Link bài viết chứ ko phải link chủ đề đó đâu nhá. Và cố gắng post bài chính xác (ko cần màu mè) để đừng sửa bài lại, nếu thấy dấu hiệu bài viết bị sửa chữa thì sẽ không được chấp nhận đâu đấy. Nếu muốn sửa lại đáp án khác thì hãy viết thêm một bài viết khác, đừng sửa chữa bài viết cũ :).

CHÚ Ý CÁCH POST ĐÁP ÁN CỦA MẬT THƯ. POST ĐÁP ÁN NGUYÊN VĂN GIẢI ĐƯỢC, CHỨ ĐỪNG TỰ ĐỘNG THÊM THẮT NÓ THÀNH TIẾNG VIỆT LÀM GÌ. (tìm hiểu thêm trên internet)

Last edited by a moderator:
T

thuyhoa17

MẬT THƯ DÀNH CHO NGÀY ĐẦU TIÊN - 15/09/2013 - MẬT THƯ SỐ 1

(Thời gian kết thúc tìm đáp án cho mật thư + kho báu là đến khi chị thông báo ở topic này nhé, nên các em cứ tìm đến khi nào ra thì thôi).

picture.php

Giải nào, giải nhanh nhận thưởng nào

POST ĐÁP ÁN NGAY TẠI ĐÂY.

T

thuyhoa17

ĐÁP ÁN CHO MẬT THƯ NGÀY ĐẦU TIÊN - NGÀY 15/09/2013.

Đáp án mật thư: TOWS YEEU TIEENGS VIEETJ

>> Link bài viết chứa kho báu cái bánh trung thu đầu tiên: http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=506172&postcount=20

(Bạn nào có thắc mắc gì về đáp án mời sang pic Đóng góp, kiện cáo nhé!)

Nhóm nào cũng dẫn link đúng nhưng mà sai cái đáp án mật thư với thêm edit bài (ko đúng luật).

Nhận xét trước kết quả.

- Nhóm 1 - ÁNH TRĂNG ĐOÀN VIÊN, mặc dù ra đáp án đúng + nhanh nhưng đáp án bị thừa nên không được chấp nhận. Nhóm 1 và các nhóm khác lần sau chú ý, chị rất tiếc

ra rồi tên nhóm: [ánh trăng đoàn viên]
slogan:[Trung thu - đêm hội tuổi thơ]
[tớ yêu tiếng việt], hay [tows yeeu tieengs vieetj]
http://diendan.hocmai.vn/showpost.ph...&postcount=20]
nhóm 1

>> Thừa [Tớ yêu tiếng việt] <không tính đáp án có "hay" và "hoặc" gì nhé; trong làm toán mà hay với hoặc sai là sai rồi, Văn thì càng phải cận thận>

Trường hợp thứ 2 là của nhóm THẮP SÁNG ƯỚC MƠ. Dẫn sai link mặc dù đúng đáp án.

AA cho em post lại được không em là nhóm trưởng mà :D
[Thắp sáng ước mơ][Trung thu thật thích - Cùng click - Cùng vui][tows yeeu tieengs vietj]
[http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=506172&postcount=20]

trường hợp thứ 3 là nhóm thứ 3 - BÁNH NƯỚNG BÁNH DẺO, đã edit bài.

>> Kết quả ngày thứ nhất <<

- Nhóm THE HAPPY JOKER - Ta chơi là phải hết mình-Phòng khi thua cuộc quang minh ĐƯỢC 10 ĐIỂM.

- Nhóm we are champion - I can't-You can't - ĐƯỢC 8 ĐIỂM.

Chúc mừng các nhóm nào.

Thấy tụi nó có điểm kìa, tức chưa. Cố gắng lên ngày tiếp theo nhé. Câu hỏi ngày thứ 2 sẽ có trong vài phút tới chứ không phải 11h nữa, chờ vài phút nhé :x.

Chú ý: Các nhóm lần sau post đáp án không cần ghi cái kí hiệu này [ ], cái đó chỉ là kí hiệu trọng tin học mà thấy cô hay cho cú pháp và các em điền vào thôi ấy. Chứ post dạng đó cái link nó bị hư hết rồi chữ nó cũng nhảy lung tung hết. Các em chỉ cần post đơn giản.
Ví dụ: Thắp sáng ước mơ + Trung thu thật thích - Cùng click - Cùng vui + tows yeeu tieengs vieetj.

Xong, thế thôi! :)

T

thuyhoa17

MẬT THƯ NGÀY THỨ 2 - 16/09/2013.

(xin lỗi mấy em, post sớm giải sớm, nhận thưởng sớm, hehe :p).

Mật thư: 3, 16, 9, 9, 3, 1 _ 10, 9, 17, 18 _ 20, 9, 14 _ 21, 13, 18 _ 3, 16, 9, 22, 16, 14 _ 11, 23, 23, 22, 15.

Khóa: Việt Nam đẹp nhất có tên Bác Hồ.

(p/s: dấu gạch dưới "_" là khoảng trắng giữa các từ nhé).

CHÚC CÁC NHÓM MAY MẮN!

M

mua_sao_bang_98

Bánh nướng bánh dẻo +Trung Thu - vi vu khám phá + thaats-baij-laf-mej-thanhf-coong.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom