Thích - Thương Trung Tâm Mai Mối - Vòng Bình Chọn

Status
Không mở trả lời sau này.

Hiểu Lam

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tư 2017
1,167
1,857
259
21
Trái Đất
Gửi con dân của HMF, những người quyết định số phận của đôi trẻ @Asuna Yuuki@Đức Nhật Huỳnh nhà em...
Tình yêu ảo không phải là sai trái, có đôi khi ta chưa từng gặp mặt, chưa từng tiếp xúc ngoài đời thật, nhưng chỉ nhờ một nút like, một câu cmt thôi cũng đã khiến ta có thiện cảm với một-người-ta-không-quen-biết...Hoặc đơn giản chỉ khi ta nhìn vào cách họ viết fact của họ trên mục thông tin, cách họ viết cùng với việc họ đồng quan điểm, cùng sở thích với ta cũng ta làm ta bỗng nhiên muốn hiểu về họ hơn, ở đây em đang nói đến @Đức Nhật Huỳnh đấy ạ...Một cậu bạn bỗng nhiên cảm nắng em gái nhỏ của em, một cậu bạn ngại ngùng không dám bày tỏ công khai nhưng nhờ có TTMM, cậu nhóc đã mạnh dạn đưa ra lời yêu cầu ghép đôi...Với một cô gái nhỏ chưa biết yêu là gì, ngây thơ hơn cả nai như @Asuna Yuuki thì việc này quá đỗi đột, cô bé hoang mang nhưng ròi cũng cả tin đồng ý, hai đứa nhỏ thật sự là thích nhau, chẳng cần phải quá khoa trương nhưng vẫn đúng kiểu gà bông trong mấy truyện mâng Nhật, đó là lý do vì sao em ship cặp này...Mong mọi người hãy ủng hộ hai đứa nhỏ...

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Mọi người vote cho cặp 3 nhé