Thích - Thương Trung Tâm Mai Mối - Vòng Bình Chọn

Status
Không mở trả lời sau này.

taurussa

Miss Cặp đôi mai mối được yêu thích nhất 2018
Thành viên
4 Tháng mười 2017
571
1,175
214
Thanh Hóa
thpt
chưa chắc, là bạn bè, rồi tiến triển thành crush nhưng đâu bít rằng sau này mik sẽ thay đổi ra sao, liệu có còn thủy chung với ny ko? tuy tin tưởng nhau, ythuog nhau, nhưng sau thời gian, quan điểm sống của mọi ng sẽ thay đổi, liệu có còn được như truocs, mik khuyeenmoij người chỉ nên dừng ở mức tình cảm trong phạm vi lứa tuổi này là tốt nhất! mik không có ác ý đâu, nhg hãy xem đó là lời của một ng từng trải
ai cũng có 1 thời để nhớ mà,,, chỉ cần giử nó thật trong sáng
18 tuổi chị ngĩ bn chị đủ để hiểu ntn gọi là y :)
https://diendan.hocmai.vn/threads/tu-hai-phong-den-thanh-hoa.668173/
nếu yt hãy vote cho đội 1 nha e

• Like
Reactions: tienlong142

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
chưa chắc, là bạn bè, rồi tiến triển thành crush nhưng đâu bít rằng sau này mik sẽ thay đổi ra sao, liệu có còn thủy chung với ny ko? tuy tin tưởng nhau, ythuog nhau, nhưng sau thời gian, quan điểm sống của mọi ng sẽ thay đổi, liệu có còn được như truocs, mik khuyeenmoij người chỉ nên dừng ở mức tình cảm trong phạm vi lứa tuổi này là tốt nhất! mik không có ác ý đâu, nhg hãy xem đó là lời của một ng từng trải
Ừm. Bạn nói cũng đúng nhưng cũng có chỗ sai. Mà mình không nhận ra được chỗ sai của bạn :D Chắc bạn từng trải qua tình yêu tuổi học trò rồi à?

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Các cặp đôi đang làm gì thế nhỉ? Các em nhớ học bài xong rồi hẳn bàn kế hoạch rinh giải về nhé ;) Chị biết các cặp đôi đều đang cố gắng và có vài cặp đôi trong số đó đã nhận được rất nhiều bình chọn. Tuy nhiên còn những cặp đôi chưa có nhiều bình chọn cũng đừng lo lắng quá nhé vì vẫn còn có số điểm cao từ BTC dành cho cặp đôi nào thật sự ấn tượng trong quá trình mai mối :D Quan trọng là đừng để ảnh hưởng đến công việc và giờ giấc nhé ;)

Tặng các em bài hát có giai điệu nhẹ nhàng này :D

tạ khánh linhh

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười 2017
118
110
69
19
Hà Nội
THCS CHu Văn An
Ừm. Bạn nói cũng đúng nhưng cũng có chỗ sai. Mà mình không nhận ra được chỗ sai của bạn :D Chắc bạn từng trải qua tình yêu tuổi học trò rồi à?
ở tuổi 13 e đã yêu sớm, và tác hại của việc yêu sớm không pải ảnh hưởng đến học tập, mà là...TÌNH YÊU CHẾT

• Like
Reactions: taurussa

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
Mn người vote cho đội 7 nha

taurussa

Miss Cặp đôi mai mối được yêu thích nhất 2018
Thành viên
4 Tháng mười 2017
571
1,175
214
Thanh Hóa
thpt
ở tuổi 13 e đã yêu sớm, và tác hại của việc yêu sớm không pải ảnh hưởng đến học tập, mà là...TÌNH YÊU CHẾT
những gì đã qua hãy đóng gói nó vào 1 chiếc hộp... dán nhãn * quá khứ*
ngĩ về 2 tương lai mới...tin tưởng vào ty nha em gái..:)
chúc e sớm tìm đc người mk thương thật sự,,,

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Hãy như mình.......................mẹ bảo: "Năm sau, tao gả mày cho thằng A, B, C, X, Y, Z,....". Mình trả lời xanh rờn một câu: "Con đang tính đến chuyện ế tới già"
À mà việc đó không quan trọng, quan trọng là bạn vote cho cặp số 6 (@Asuna Yuuki@Đức Nhật Huỳnh) giúp mình nha

tạ khánh linhh

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng mười 2017
118
110
69
19
Hà Nội
THCS CHu Văn An
Hãy như mình.......................mẹ bảo: "Năm sau, tao gả mày cho thằng A, B, C, X, Y, Z,....". Mình trả lời xanh rờn một câu: "Con đang tính đến chuyện ế tới già"
Hì e cx thấy đìu này lạ lúm ý: lúc nhỏ thì parents hổng cho y, đến lớn thì mau mau tống cổ mik ra ngoài ở! HAZZ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom