Trưng cầu về việc tạo sub-box mới

Status
Không mở trả lời sau này.
N

niemtin_267193

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay box album ảnh đang có "trào lưu" post ảnh của người thân, mà ko có chỗ post nên cứ post tràn lan sang box mẹ, và s-box ảnh thành viên,mà pic ảnh thì ko xóa được,sau khi tham khảo ý kiến 1 số mod "kì cựu" mình định bảo anh Ad lập thêm sub-box Album gia đình để tránh làm loãng box, đáp ứng yêu cầu của các mem tốt hơn, các bạn thấy sao?
Các bạn cho ý kiến để mình báo cáo với anh ad.

Tạm thời trưng cầu ý kiến tại đây, để pic 5 ngày.:)sau sẽ khoá.

T

truongtrang12

Nếu như mà các Mod có thể quản lí tốt và đảm bảo phát triển được nó thì em tán thành ý kiến này. Mà sao lại là sBox nhỉ ? Một chuyên mục con chăng :-?

L

letrang3003

Em đồng ý vs ý kiến của anh nhưng mà giải thích hộ em cái tên đi , ko hiểu lắm sub-box

N

niemtin_267193

Hì, sub-box, là một cái box nhỏ ý
trong trường hợp này là lập một cái box mới trực thuộc Box mẹ album ảnh.

P

phamminhkhoi

Không được.

Thêm nhièu gây loạn box

Gia đình các mem học mãi thì không liên quan đến mem học mãi cho nên không cần một chỗ riêng,

Post cả vào box album ảnh được rồi

B

babykh0cnhe

Không được.

Thêm nhièu gây loạn box

Gia đình các mem học mãi thì không liên quan đến mem học mãi cho nên không cần một chỗ riêng,

Post cả vào box album ảnh được rồi
đồng ý với cậu
hiện h diễn đàn rất nhìu box và sub-box lắm rồi thêm nữa sẽ làm rối thêm khó quản lí

S

seagirl_41119

đồng ý với cậu
hiện h diễn đàn rất nhìu box và sub-box lắm rồi thêm nữa sẽ làm rối thêm khó quản lí

Đồng ý. Lực lượng mod của 4rum bây giờ còn yếu kém, đang tính lọc lại Mod kìa, nếu mở thêm s-box mới, liệu có duy trì nổi ko?
Với lại, đây là 4rum dành cho học tập, những mảng khác chỉ là phụ, mà phụ thì ko cần quá nhiều ko gian, chúng ta nên tập tủng các mục chính, mục phụ chỉ để giải trí thôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom