Thể thao Trực tiếp trận đấu giữa U22 Malaysia và U22 Campuchia

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Thật bất ngờ, đội tuyển Campuchia lại đang dẫn trước Malaysia tới 3-0! Mọi người vào xem để cổ vũ cho Campuchia đi nhé, nếu Việt Nam nhất bảng thì gặp Campuchia sẽ lợi hơn là gặp Malaysia đấy!
Em toàn đi cổ vũ cho ĐTBĐ Việt Nam không à! Thôi bây giờ em sẽ cổ vũ cho Campuchia, Campuchia mà thắng thì Việt Nam sẽ lợi hơn và sẽ dễ ghi bàn thắng hơn! :D

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Em toàn đi cổ vũ cho ĐTBĐ Việt Nam không à! Thôi bây giờ em sẽ cổ vũ cho Campuchia, Campuchia mà thắng thì Việt Nam sẽ lợi hơn và sẽ dễ ghi bàn thắng hơn! :D
Campuchia thắng 3-1 rồi em! Ngoài ra Philippines chỉ thắng 6-1 nên Campuchia sẽ đứng nhì bảng! Người anh em của Việt Nam đá rất hay!

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Vậy nếu Việt Nam đứng nhất bảng thì sẽ gặp Campuchia hở anh?
Đúng rồi em! Mình chỉ cần hòa Thái Lan là nhất rồi! Tất nhiên nếu thắng càng tốt, nhưng cần phải đảm bảo các cầu thủ không chấn thương, bởi trận sau sẽ chỉ có 17/20 cầu thủ có thể thi đấu thôi.

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Đúng rồi em! Mình chỉ cần hòa Thái Lan là nhất rồi! Tất nhiên nếu thắng càng tốt, nhưng cần phải đảm bảo các cầu thủ không chấn thương, bởi trận sau sẽ chỉ có 17/20 cầu thủ có thể thi đấu thôi.
Nếu tính trường hợp xảy ra xung đột ở hai bên thì khả năng gây chấn thương cho các cầu thủ rất cao.

Top Bottom