Minigame TRỜI ƠI CON MUỐN...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bong Bóng Xà Phòng

Cựu Mod Hóa|Cựu CN CLB Hóa học vui
Thành viên
18 Tháng mười hai 2017
3,707
8,659
834
Hưng Yên
Nope
Đây nhé. Ta chỉ con nè! Con bịt kín hết các lỗ thoát nước trong nhà tắm sau đó xả nước đầy vô :v Hồ bơi đó con :v
Trời ơi con muốn con không nhây nữa :v
Tự giác chỉnh đốn bản thân đi con ! Đến bản thân còn không lo được thì cạn lời ~~
Trời ơi con muốn mai nghỉ học !

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
  • Like
Reactions: mỳ gói

mỳ gói

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
28 Tháng mười 2017
3,580
6,003
694
Tuyên Quang
THPT NTT
Cứ ngủ đi con :3
Tôi muốn đỗ 3 trường chuyên: Chuyên Anh 1 Chuyên Hà Tĩnh, (được tuyển thẳng) Chuyên Anh 1 Chuyên ĐH Vinh và Chuyên Anh chuyên Phan Bội Châu!
Cố lên con ơi !Ta biết con có năng lực , chỉ cần thêm xíu nhiệt tình nữa thì con sẽ thành công.
Trời ơi con muốn đi xe đạp điện mà không bị đụng xe, qua đường không bị người ta mắng.

Diệp Ngọc Tuyên

Typo-er xuất sắc nhất 2018
HV CLB Hội họa
Thành viên
13 Tháng mười một 2017
2,339
3,607
549
Đắk Lắk
THCS
Cố lên con ơi !Ta biết con có năng lực , chỉ cần thêm xíu nhiệt tình nữa thì con sẽ thành công.
Trời ơi con muốn đi xe đạp điện mà không bị đụng xe, qua đường không bị người ta mắng.
khoảng tầm khuya khuya con hãy ra đường, khi đó sẽ không còn bóng ma nào cho con đụng và cũng không ai mắng con ( có thể là sẽ còn người nhưng con yên tâm số người đó rất ít) :D
trời ơi con muốn mình vẽ đẹp hơn

• Like
Reactions: mỳ gói

Thư Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng chín 2017
1,094
2,092
319
Nghệ An
Bangtan School <3
khoảng tầm khuya khuya con hãy ra đường, khi đó sẽ không còn bóng ma nào cho con đụng và cũng không ai mắng con ( có thể là sẽ còn người nhưng con yên tâm số người đó rất ít) :D
trời ơi con muốn mình vẽ đẹp hơn
đợi đi con, sắp có 1 điều thú vị xảy ra! :D
Trời ơi con mong tháng 7 đến thật nhanh!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom