Trò chơi hát nối...cùng thử sức nào

H

hoangoclan161

........Sáng sớm đi bắt cua đồng đi thả diều, huýt sáo nô đùa bên đám bạn nơi luỹ tre chơi trốn tìm. Khói bếp cay mắt mẹ già bên bếp lò cơm nấu xong rồi mấy đứa về........Chữ "V".........

T

tienduc07

Ngồi kề bên em, bờ cát trắng sóng xô
Ngồi nghe biển hát lời tình yêu rất dịu dàng...

.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.D.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.,.

H

hoangoclan161

"...........Dã tràng mãi xe bờ vẫn mơ tình yêu, hàng phi lao giờ đứng bơ vơ vì anh đã đi rồi.........Chữ "R"..........

G

giotledaitrang

"......Quên đi quên đi niềm thương đau, quên đi bao niềm u sầu, giấc mơ xa , những giấc mơ ngọt ngào khi xưa ta bên nhau khổ đau. Em ra đi lãng quên bao nhiêu kỷ niệm........"Chữ "N".......

H

hoangoclan161

"........Nếu lúc trước em đừng tới có lẽ tốt hơn người ơi, và anh chẳng cần bận tâm những điều gian dối Nếu lúc trước em đừng nói, nói những tiếng yêu đầu môi. Thì đâu buồn chi khi mỗi đứa một phương trời......."Chữ "T".........

T

thaophuongnguyenxinh

Thà làm cơn mưa bên em dẫu đôi lần
Còn hơn bay lang thang theo gió hoài nơi đâu..
Ngày nào khi em cần cơn mưa, anh sẽ đến với bao tiếng cười
Để em được bình yên dẫu trong khoảnh khắc thôi...
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, T,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, nữa nè

T

th1104

Từng giọt lệ vì em tuôn rơi từng giọt lệ vì em mất rồi dù rằng giờ mình phải chia đôi

Phải cố quên em cho dù trái tim ........

t tiếp :D

H

hoangoclan161

".............Tình mẹ tha thiết như dòng suối hiền ngọt ngào. Lời ru êm ái như đồng lúa chiều rì rào. Tiếng ru bên thềm trăng tà soi bóng mẹ yêu..........." Chữ "Y"............

T

th1104

Đời người nào ai chẳng mong mối khi đau buồn nhiều hay khốn khó

Sẽ có lúc khi thấy tâm hồn cần sẻ chia những kỉ niệm cũ, bạn tôi ơi xin hãy nhớ đến nhau ...

Top Bottom