[Tri ân thầy cô 2013] Topic chém chuối trước và trong khi cuộc thi diễn ra

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vipboycodon

Hôm qua diễn đàn bảo trì làm mình không vào được ... hôm nay mong leo công bố kết quả sớm để khỏi như hôm qua.

V

vipboycodon

Mình muốn kết quả .......................................................................................
Dơ cả 2 tay , thui dơ luôn giùm người khác nhé .

B

boboiboydiatran

nhanh nên bạn ơi dù biết là mình không có giải gì nhưng vẫn muốn biết ai là người giỏi nhất
hay là bạn đăng đáp án của mọi người trước đi .

B

boboiboydiatran

mà nè sao bạn leo345 đi đâu suốt mấy ngày qua vậy bỏ bê cả công việc bạn có biết như vậy làm nọi nười lóng nòng nắm hông

L

leo345

mà nè sao bạn leo345 đi đâu suốt mấy ngày qua vậy bỏ bê cả công việc bạn có biết như vậy làm nọi nười lóng nòng nắm hông

Sorry nhé bây giờ mình mới tắt cái ẩn danh làm mn hiểu nhầm.

Oái đừng ném gạch đá vào mình mà tội nghiệp:)Mrunintears:),chẳng phải bây giờ mình đang ngồi chém chuối với mấy bạn sao?
:M063::M063:

V

vipboycodon

Vậy kết quả đâu...............................................................chém làm gì khi thời gian ta on đã hết :D.................

L

leo345

Đừng vội nha bạn,"Cứ từ từ cho khoai nó nhừ" mình đã soạn xong rồi đây........................
Các bạn cứ trém đi................cho vui..............đừng sốt ruột

Mà ông già Đ.a đi đâu rồi nhỉ,phải triệu hồi về thôi cho ông ấy phát biểu cảm nghĩ............

V

vipboycodon

Ông ấy đang đi chém boss ................................................. đợi ông ấy chắc tới tối .... nhanh nhanh , ta sắp 0ff rùi ...

L

leo345

Tối nay nhà,vì tối thứ 7 mn được nghỉ học nên mình sẽ bày ra 1 màn phát biết cảm nghĩ như đi thi hoa hậu ấy.................mn thấy thế nào zui ko?

Hẹn mấy bạn tối nha........(^-^)
Còn kết quả thì mình đánh xong lâu rồi đây.

Nếu các bạn còn sốt ruột thì mình sẽ bật mí một tí nha ,bạn có giải cao nhất đó là bạn::

Bạn gì nhỉ,quên mất tiêu rồi?

:M056:

Bạn tamaharu

Đa gianh giai nhat cua cuoc thi.Chuc mung ban nhe!!!!!!!!!!!

:Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa:

L

leo345

Nhung ban gianh giai nhi,ban thi toi nhe!!!!!!!!!!!!!!

Dac biet hon se co qua gianh cho cac ban lot vao vong 2,de lam ki niem.

Bye...........bye...............bye

V

vipboycodon

Đừng đi :M017: , ta còn chưa off sao lại đi trước ta........................................................................

B

boboiboydiatran

Đừng vội nha bạn,"Cứ từ từ cho khoai nó nhừ" mình đã soạn xong rồi đây........................
Các bạn cứ trém đi................cho vui..............đừng sốt ruột

Mà ông già Đ.a đi đâu rồi nhỉ,phải triệu hồi về thôi cho ông ấy phát biểu cảm nghĩ............

anh nên kẻo khoai nó nhão từ nó nhừ bây giờ
nhanh nên đi kẻo

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom