trao đôí sách đề đại học với mình nhé!

D

dreams_crystals243

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào các bạn !
tình hình là giờ mình đang tập trung giải đề thi đại học . nhưng lượng đề trong các khóa của hocmai ít quá , mình muốn làm thêm nữa ...
nếu bạn nào có sách bộ đề ( có đáp án ) xác với đề đại học chính thức thì trao đổi với mình nhé ...
mình cũng có mấy cuốn giải xong oài ..........

01696612347

P

phanhuongtk

bạn nên mua sách cua nxb dh sư phạm. vd như 36 bộ đề. nếu thấy dễ rồi thì 27 bộ đề. trong đó toàn đề thi thử cuả các trương chuyên đó

T

trantoantd

hóa vs toán ôn trong quyển bộ đề năm 96 ,,,,,,,,,,,,,, tớ cam đoan học hết đc toán 150 đề + hóa 100 đề thì môn nào cung 9 trở lên nên sùng sách nhà xuất bản gduc ...........chuẩn vs hay.................... còn lý thì ôn sách nào cũng đc :D mình toàn ôn như vậy

R

robotcuc

1.cuốn : các chủ đề cơ bản trong ôn thi vào DH-CD môn hoá học
nxb: GD
tác giả: Dương Hoàng Giang, Phạm Văn Hoan
2.cuốn: các chủ đề cơ bản trong ôn thi vào DH-Cd môn lí
NXB:GD
tác giả: Hoàng Khanh, vũ đình tuý
em post thử cho mọi người coi nha, chứ em chưa thi đại học o biết nõ có hay không

D

dakmil99

1 vote cho sách hóa của Cao thị thiên an
bt có độ khó ngang ngửa đề đại học

C

chichken12t1

Toán: 7 bộ chuyên đề LTĐH thầy Phan Huy Khải
2 bài giảng trọng tâm thầy Trần Phương
Bộ sách Thạc Sĩ Lê Hồng Đức.
Lý: Bài tập hay và điển hình ( Nguyễn Cảnh Hòe) ^^! Nếu muốn làm 10 lý
2 chuyên đề LTĐH của Nguyễn Thanh Hải.
Lưu ý: thầy Vũ Thanh Khiết tuy là giỏi-nhưng chỉ phù hợp với tự luận.
Hóa: PP giải Nhanh của ĐXH
Bộ đề Ngô Ngọc An
Chuyên Đề LTĐH Ngô Ngọc An.
Bộ đề Cù Thanh Toàn
Bộ đề Cao Thiên An
ngoài ra đề ở ngoài vô vàn....

N

ngoisaohieulongtoi92

..........................................................................
spam ah bác?;;).làm đề cô cho,làm đề các bạn up trên hoc mai cũng như trên các trang đề thi như mathvn.com ấy,hoặc violet,tham gia các lần thi thử ở các trường dh khoa học tự nhiên hay dh sư phạm ấy:)hay chuyên nguyễn huệ.t dân quê,ngày trc k đc điều kiện như mấy b,haiz,nên toàn làm đề cô cho với của mấy đứa em khóa trc cho thoy:D

N

nhochung62

sách thì vô vạn bạn ơi bạn nên đi khắp nơi chọn sách hay. quyển nào cũng đọc xem quyển nào hợp với mình vì đa số sách hiện nay bìa khác nhưng nội dung giống nhau. bạn có thể lên mạng down bộ đề đại học các năm in ra mà làm

H

hoacmaimai2010

mấy quyển chuẩn kiến thức kĩ năng viết chán lắm. Đừng mua phí xiền.

L

linhcutchuat

eo ,mình thay quyen 36 bo dề dẽ lạmdung mua vào ,chi dk ten hay thoi,nhung lam de lam,16 phuong phap cua xb SP la hay cuc,de hay phuong phap cũng hay

N

nani_tam999

hóa vs toán ôn trong quyển bộ đề năm 96 ,,,,,,,,,,,,,, tớ cam đoan học hết đc toán 150 đề + hóa 100 đề thì môn nào cung 9 trở lên nên sùng sách nhà xuất bản gduc ...........chuẩn vs hay.................... còn lý thì ôn sách nào cũng đc :D mình toàn ôn như vậy
bạn nói tiêu đề sách cụ thể giùm vs. Thx

H

hifimi

Có nhiều sách tiếng anh, trung, nhật và sách kinh tế cần đồi giao lưu ạ (một số tặng)

Tình hình là mình tốt nghiệp được 2 năm rùi. Cứ mỗi lần chuyển nhà lại hao hụt đi rất nhiều. Giờ ko còn nhu cầu học những sách này nữa. sách của mình có bao gồm (http://s467.photobucket.com/albums/rr33/thuy111187/)

1. Sách tiếng Anh, Tiếng Trung, Tiếng Nhật và 1 số quyển giáo trình của trường KTQD
Sách tiếng anh mình sẽ Tặng những quyển sách là sách bài tập cho ai có nhu cầu - Và Đổi những lấy sách khác ạ
Sách mình muốn đổi là:
+, Sách daỵ kinh doanh, làu giàu kiểu cha giàu cha nghèo...
+, Sách hạt giống tâm hồn
+, Truyện cổ tích
+, Truyện VN hoặc tiểu thuyết nước ngoài
,,,,
Mình có thể đổi 2-3-4 cuốn 1 quyển cũng ok nhé, Miễn là mình thích và các bạn nhiệt tình ạ. Mong rằng có thể chao đổi ạ :). http://s467.photobucket.com/albums/rr33/thuy111187/
http://s467.photobucket.com/albums/rr33/thuy111187/

Ai có nhu cầu vui lòng liên lạc với mình theo thông tin

Bùi Ngọc Thủy
ĐT: 0986.635.617
YM: Bui.thuy111187
Email: thuy111187@gmail.com

Cảm ơn cả nhà đã quan tâm ạ :)

K

kuembandiem

chào các bạn !
tình hình là giờ mình đang tập trung giải đề thi đại học . nhưng lượng đề trong các khóa của hocmai ít quá , mình muốn làm thêm nữa ...
nếu bạn nào có sách bộ đề ( có đáp án ) xác với đề đại học chính thức thì trao đổi với mình nhé ...
mình cũng có mấy cuốn giải xong oài ..........

01696612347
Chủ topic chưa chia sẻ nữa mà lập topic chia sẻ :|

Top Bottom