Tâm sự Tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa

Một người bạn tốt

Học sinh mới
Thành viên
18 Tháng một 2019
61
32
11
Hưng Yên
THCS Hùng An
  • Like
Reactions: Kuroko - chan

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Buồn quá bị dau chân mới khỏi xong sáng nay ngủ dậy tự nhiên mình thấy đau mắt soi gương thì thấy mắt sưng vồ lên đến nỗi không mở được ra luôn , nước mắt thì cứ trào ra
sao xui zữ vậy
đốt vía lẹ đi
mà sưng vi sao thế

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
Buồn quá bị dau chân mới khỏi xong sáng nay ngủ dậy tự nhiên mình thấy đau mắt soi gương thì thấy mắt sưng vồ lên đến nỗi không mở được ra luôn , nước mắt thì cứ trào ra
nhọ vậy bạn , đời nhiều lúc không như mơ , giờ đen 1 chút lần sau ắt may mắn , cố lên !!

Cúc Họa Mi

Học sinh
Thành viên
12 Tháng một 2019
48
52
41
21
Du học sinh
보문고등학교 (대전)
Em lấy khăn nước nóng rồi áp vào mắt cho đỡ tấy rồi tra thuốc nhỏ mắt loại nhẹ vào nhé, thường xuyên vệ sinh mắt như vậy và tránh để bụi bay vào mắt nè . Nếu 1 ngày không đỡ thì đến bác sĩ ngay để khám bệnh em nhé

Một người bạn tốt

Học sinh mới
Thành viên
18 Tháng một 2019
61
32
11
Hưng Yên
THCS Hùng An
Em lấy khăn nước nóng rồi áp vào mắt cho đỡ tấy rồi tra thuốc nhỏ mắt loại nhẹ vào nhé, thường xuyên vệ sinh mắt như vậy và tránh để bụi bay vào mắt nè . Nếu 1 ngày không đỡ thì đến bác sĩ ngay để khám bệnh em nhé
nhọ vậy bạn , đời nhiều lúc không như mơ , giờ đen 1 chút lần sau ắt may mắn , cố lên !!
số nhọ :<
tìm hiểu xem tại sao you lại đau mắt
nếu mà cứ sưng như thế thì bn thử đi khám xem
sao xui zữ vậy
đốt vía lẹ đi
mà sưng vi sao thế
Cảm ơn mọi người nhiều , mình biết vì sao rồi đi khám bảo bị nên nẹo

Mà chưa hết mình lại quên mất mật khẩu nick cũ vậy nên mình phai lập nick mới nè

Last edited by a moderator:
Top Bottom