Trắc nghiệm: Tiết lộ bộ mặt thật của bạn phía sau cánh cửa bạn chọn

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn

mình chọn cái này:):)
Bạn là người khá kỹ tính, hay chú ý đến chi tiết và thường đóng vai trò là người nắm giữ mọi thông tin trong mọi hội nhóm. Ưu điểm của bạn là luôn quan tâm và biết cách chăm sóc người khác, rất hăng hái, sôi nổi và tràn đầy nhiệt huyết, nhiệt tình trong mọi chuyện. Bạn cũng rất hay lắng nghe người khác tâm sự và thường đưa ra lời khuyên hữu ích cho họ. Nhờ vậy, bạn luôn là người đầu tiên bạn bè tin tưởng tìm đến khi cần.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
CÁNH CỬA MÀU ĐỎr107r107r107
Bạn là người có gu thời trang và phong cách độc đáo, cá tính và cực "chất", có con mắt tinh tường và đặc biệt. Bạn rất quyết đoán và thường đưa ra quyết định vô cùng nhanh chóng cũng như luôn biết rõ mình cần phải làm gì khi gặp rắc rối. Bạn sáng tạo và có hướng đi riêng, không thích bị rập khuôn và bắt chước người khác. Một khi đã đặt ra mục tiêu, bạn sẽ cố gắng để đạt được điều mình mong muốn.

• Like
Reactions: SUNSHINE 1106

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
mình chọn của mà xanh da trời
Bạn là người thông minh, sáng dạ, học một biết mười, có nhiều tài lẻ, giỏi phân tích, xử lý dữ liệu và logic, tính cách nhẹ nhàng, điềm đạm. Bạn rất nghiêm túc, luôn tuân thủ các quy tắc và biết cách kiểm soát hành động, suy nghĩ của bản thân.

• Like
Reactions: HUY Quang Mai
Top Bottom