Trắc nghiệm: Tiết lộ bộ mặt thật của bạn phía sau cánh cửa bạn chọn

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

• Like
Reactions: Aya shameimaru

KHANHHOA1808

Học sinh gương mẫu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
1 Tháng tám 2017
1,108
2,058
326
24
Thanh Hóa
Đại học Kinh tế Quốc dân
e chọn cánh cửa màu tím ạ!

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
cánh cửa thứ 2 màu xanh da trời
cánh cửa màu xanh da trời
Bạn là người thông minh, sáng dạ, học một biết mười, có nhiều tài lẻ, giỏi phân tích, xử lý dữ liệu và logic, tính cách nhẹ nhàng, điềm đạm. Bạn rất nghiêm túc, luôn tuân thủ các quy tắc và biết cách kiểm soát hành động, suy nghĩ của bản thân.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
cánh cửa màu đỏr14r14r14
Bạn là người có gu thời trang và phong cách độc đáo, cá tính và cực "chất", có con mắt tinh tường và đặc biệt. Bạn rất quyết đoán và thường đưa ra quyết định vô cùng nhanh chóng cũng như luôn biết rõ mình cần phải làm gì khi gặp rắc rối. Bạn sáng tạo và có hướng đi riêng, không thích bị rập khuôn và bắt chước người khác. Một khi đã đặt ra mục tiêu, bạn sẽ cố gắng để đạt được điều mình mong muốn.

• Like
Reactions: Ye Ye

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
cánh cửa màu xám bạn ơi
Bạn thường suy nghĩ và cân nhắc trước mọi vấn đề một cách cẩn thận trước khi đưa ra hướng giải quyết. Điểm mạnh của bạn là sự cần cù, do đó, bạn luôn chăm chỉ và nỗ lực không ngừng khi làm việc gì đó. Một khi công việc chưa hoàn thành, bạn sẽ không nghỉ ngơi hay cảm thấy vui vẻ. Trong các mối quan hệ cá nhân, bạn thường cố gắng để duy trì sự cân bằng và hòa bình. Bạn cũng là người có khiếu thẩm mỹ tốt và thích sự hòa bình.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
e chọn cánh cửa màu tím ạ!
Bạn là người duyên dáng, bí ẩn và có năng khiếu nghệ thuật. Bạn rất thân thiện, hay giúp đỡ người khác và có khả năng quan sát tinh tường. Tính cách của bạn vô cùng điềm đạm, dịu dàng và cực kỳ quyến rũ trong mắt người khác giới. Bạn cũng là người tràn đầy ý tưởng và quyết đoán.

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Bạn là người có gu thời trang và phong cách độc đáo, cá tính và cực "chất", có con mắt tinh tường và đặc biệt. Bạn rất quyết đoán và thường đưa ra quyết định vô cùng nhanh chóng cũng như luôn biết rõ mình cần phải làm gì khi gặp rắc rối. Bạn sáng tạo và có hướng đi riêng, không thích bị rập khuôn và bắt chước người khác. Một khi đã đặt ra mục tiêu, bạn sẽ cố gắng để đạt được điều mình mong muốn.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
cửa màu đỏ thẳng tiến

Aya shameimaru

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
201
154
179
Địa ngục đẫm máu
woa!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hơi giống mình đấy hihihi

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Bạn là người thông minh, sáng dạ, học một biết mười, có nhiều tài lẻ, giỏi phân tích, xử lý dữ liệu và logic, tính cách nhẹ nhàng, điềm đạm. Bạn rất nghiêm túc, luôn tuân thủ các quy tắc và biết cách kiểm soát hành động, suy nghĩ của bản thân.

Top Bottom