Trắc nghiệm: Điểm gì ở bạn chiếm được thiện cảm từ người khác?

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
Bạn là người trung lập
Tính cách của bạn là một sự kết hợp bình đẳng giữa tình cảm và lý trí. Bạn biết chính xác khi nào nên giải quyết bằng tình cảm và khi nào nên kiên quyết, nên dựa vào những tính toán logic. Nhờ vậy mà bạn rất được người khác trọng dụng, được đưa và những vị trí quan trọng nhờ những sự trung hòa đúng nơi đúng chỗ.
Lý trí thì mình thiếu, hay làm theo cảm tính hơn
Cơ mà mình hay được người ta lôi đi để tâm sự , nhờ nghĩ ra kế sách để giải quyết hehe vì người lạ dễ nói chuyện hơn mà

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
19
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Bạn nhìn thấy bao nhiêu người trong bức hình này? 4 hay 5 hay 6
5 người em ạ

P/s: em nhỏ tuổi hơn anh nhé :3

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
5 người em ạ

P/s: em nhỏ tuổi hơn anh nhé :3
Bạn là người trung lập
Tính cách của bạn là một sự kết hợp bình đẳng giữa tình cảm và lý trí. Bạn biết chính xác khi nào nên giải quyết bằng tình cảm và khi nào nên kiên quyết, nên dựa vào những tính toán logic. Nhờ vậy mà bạn rất được người khác trọng dụng, được đưa và những vị trí quan trọng nhờ những sự trung hòa đúng nơi đúng chỗ.
P/s: em thì xưng hô sao cũng dc:p, ng nào em ko bik tuổi cứ kêu đại là bạn:D

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
5 người
Bạn là người trung lập

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Bạn là người trung lập

Blue Plus

Cựu TMod Toán|Quán quân WC18
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
7 Tháng tám 2017
4,506
10,437
1,114
Khánh Hòa
$\color{Blue}{\text{Bỏ học}}$
mk cg 6
Bạn là người logic
Đối với bạn, tất cả mọi thứ trên đời này đều có lí do của nó, mọi sự vật sự việc xảy ra đều có nguyên nhân, và đều có thể tính toán chính xác để biết được kết quả. Trước mỗi quyết định, bạn đều mở rộng tầm nhìn, vì về quá khứ và hiện tại, sau đó phân tích rõ ràng, chặt chẽ rồi mới đưa ra quyết định cuối cùng.
Những người như bạn rất hay được trọng dụng vào những vị trí cao vì sự cương quyết đó, được nhiều người nể phục và ngưỡng mộ.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Mình thấy 5 người nha
Bạn là người trung lập

Dun-Gtj

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng ba 2017
395
430
179
Thanh Hóa
..
7 thì sao em, thế quái nào mà chị thấy những 7 lận.

KHANHHOA1808

Học sinh gương mẫu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
1 Tháng tám 2017
1,108
2,058
326
24
Thanh Hóa
Đại học Kinh tế Quốc dân
thấy lắm thế Dun-Gtj???:eek:

Dun-Gtj

Học sinh tiến bộ
Thành viên
2 Tháng ba 2017
395
430
179
Thanh Hóa
..
@KHANHHOA1808 Cái mặt lớn 5 ng, trên đám mây 1 ng, chỗ cái cây 1 ng là 7 còn j. ngủ đi, đcbữa muốn ngủ sớm mà mi cứ phá hoài ak

KHANHHOA1808

Học sinh gương mẫu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
1 Tháng tám 2017
1,108
2,058
326
24
Thanh Hóa
Đại học Kinh tế Quốc dân
chỉ có mình m thấy có 7 thôi, điên. mà t giải bài của m rồi đóa. học bài cũ chưa mà đi ngủ??/

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
mình thấy 5 nguwoif bạn ạ
Bạn là người trung lập

• Like
Reactions: HUY Quang Mai

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Bạn là người trung lập

Top Bottom