Trắc nghiệm: Điểm gì ở bạn chiếm được thiện cảm từ người khác?

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bạn nhìn thấy bao nhiêu người trong bức hình này? 4 hay 5 hay 6

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
19
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
mình thấy 4 người
ko biết là có đúng ko

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Anh nhìn ko rõ vs cái gì ko giống ng anh ko cho nó là người. Anh nhìn thấy 3 người.

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
mình thấy 4 người
ko biết là có đúng ko
Mình thấy 4 người bạn à
Bạn là người tình cảm
Bạn là một người có tính cách thiên về tình cảm, về các mối quan hệ hơn là những tính toán logic.
Bạn biết cách chăm lo cho người khác, giải quyết công việc và đưa ra các quyết định dựa theo cảm tính là nhiều, vì vậy mà được mọi người yêu mến vì biết cách đối nhân xử thế, nhưng nhiều khi quá tình cảm cũng khiến bạn phải suy nghĩ và đau khổ nhiều.

• Like
Reactions: Hg Jin

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Mình thấy 5 người hihi
mình thấy 5 ngườir110r110r110
Mình thấy có 5 người.
mình thấy có 5 người !
Bạn là người trung lập
Tính cách của bạn là một sự kết hợp bình đẳng giữa tình cảm và lý trí. Bạn biết chính xác khi nào nên giải quyết bằng tình cảm và khi nào nên kiên quyết, nên dựa vào những tính toán logic. Nhờ vậy mà bạn rất được người khác trọng dụng, được đưa và những vị trí quan trọng nhờ những sự trung hòa đúng nơi đúng chỗ.

Last edited:

KHANHHOA1808

Học sinh gương mẫu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
1 Tháng tám 2017
1,108
2,058
326
24
Thanh Hóa
Đại học Kinh tế Quốc dân
thấy mấy ng la như bạn nói

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Mình k rõ nhưng mình thấy 6
Bạn là người logic
Đối với bạn, tất cả mọi thứ trên đời này đều có lí do của nó, mọi sự vật sự việc xảy ra đều có nguyên nhân, và đều có thể tính toán chính xác để biết được kết quả. Trước mỗi quyết định, bạn đều mở rộng tầm nhìn, vì về quá khứ và hiện tại, sau đó phân tích rõ ràng, chặt chẽ rồi mới đưa ra quyết định cuối cùng.
Những người như bạn rất hay được trọng dụng vào những vị trí cao vì sự cương quyết đó, được nhiều người nể phục và ngưỡng mộ.

• Like
Reactions: Lạc Lối

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Bạn là người logic
Đối với bạn, tất cả mọi thứ trên đời này đều có lí do của nó, mọi sự vật sự việc xảy ra đều có nguyên nhân, và đều có thể tính toán chính xác để biết được kết quả. Trước mỗi quyết định, bạn đều mở rộng tầm nhìn, vì về quá khứ và hiện tại, sau đó phân tích rõ ràng, chặt chẽ rồi mới đưa ra quyết định cuối cùng.
Những người như bạn rất hay được trọng dụng vào những vị trí cao vì sự cương quyết đó, được nhiều người nể phục và ngưỡng mộ.
Okie
Anh thấy 4 người em nhé!

Top Bottom