trả lời không là yem chết mất

V

vanhophb

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mấy anh ơi bữa nọ yem lỡ tay chạm vào chất xyanua em cũng nó độc lắm chỉ cần vô miệng sau 2 h là nhăn răng hả mỏ liền thế là yem liền xuống rửa xà phòng ( rửa kỹ lắm) làm thế bị gì không mấy anh , lỡ có phản ứng gì để lại cái chi thì chết

đời em còn dài huhu..........

L

loveyouforever84

vanhophb said:
mấy anh ơi bữa nọ yem lỡ tay chạm vào chất xyanua em cũng nó độc lắm chỉ cần vô miệng sau 2 h là nhăn răng hả mỏ liền thế là yem liền xuống rửa xà phòng ( rửa kỹ lắm) làm thế bị gì không mấy anh , lỡ có phản ứng gì để lại cái chi thì chết

Yên tâm đi em, rửa sạch là ổn roài !
Nếu bị gì thì em làm gì còn cơ hội để post bài ở đây !
Lần sau cẩn thận nhé !

T

tranhoanganh

vanhophb said:

trời,em động vô thứ đó làm j,nhưng mà chắc rửa sạch rùi mà rờ hok seo thì ko die đc đâu em ạ,nếu em nhiễm độc thì die sau ít fút rùi chứ chả đc 2h mới nhăn răng há mỏ đâu em
:)

V

vanhophb

thế yem hỏi chất xyanuad hấn có thấm wa da không ( hay đại loại thế)
........lỡ may có di chứng chj thì khổ cho con yem
..............................................................
.................................................................Ông Bà ơi ....đợi cháu với

T

tranhoanganh

vanhophb said:
thế yem hỏi chất xyanuad hấn có thấm wa da không ( hay đại loại thế)
........lỡ may có di chứng chj thì khổ cho con yem
..............................................................
.................................................................Ông Bà ơi ....đợi cháu với
rửa sạch òi chắc k có chiện j đâu em
mà sao lo xa wa' vậy ;))

Top Bottom