tra loi gium em voi

L

leduyanh97

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. Thầy ơi? thầy cho em hỏi em học theo chương trình chuẩn? như vậy khi đi thi ĐH thì không có phần Hypebor , Parabol đúng không ạ?

2. thầy ơi? phần giới hạn , tổ hợp xác xuất thông kê có trọng tâm của kiến thức thi ĐH k a?

H

hocmai.toanhoc

1. Thầy ơi? thầy cho em hỏi em học theo chương trình chuẩn? như vậy khi đi thi ĐH thì không có phần Hypebor , Parabol đúng không ạ?

2. thầy ơi? phần giới hạn , tổ hợp xác xuất thông kê có trọng tâm của kiến thức thi ĐH k a?
Chào em!
Tất cả những điều em hỏi đều có trong nội dung kiến thức thi DH, nên ko thể nói là trọng tâm hay ko. Có điều vài năm gần đây thì chưa thấy rơi vào phần giới hạn; Hypebor , Parabol. Tuy nhiên để tự tin thi DH, thì e cũng cần nắm những kiến thức cơ bản về phần đó. Chúc e ôn thi tốt!

M

maichungduong01

Chào em!
Tất cả những điều em hỏi đều có trong nội dung kiến thức thi DH, nên ko thể nói là trọng tâm hay ko. Có điều vài năm gần đây thì chưa thấy rơi vào phần giới hạn; Hypebor , Parabol. Tuy nhiên để tự tin thi DH, thì e cũng cần nắm những kiến thức cơ bản về phần đó. Chúc e ôn thi tốt!
thầy ơi cho em hỏi phần biến cố , thống kê khả năng ra thi cao không thầy . khoảng bao nhiêu % ah . em cảm ơn

H

hocmai.toanhoc

thầy ơi cho em hỏi phần biến cố , thống kê khả năng ra thi cao không thầy . khoảng bao nhiêu % ah . em cảm ơn
Chào em!
Tất cả những gì có trong cấu trúc nội dung ôn thi Tốt Nghiệp, Đại Học của Bộ Giáo Dục thì em phải học hết. Không có phần nào gọi là khả năng ra thi cao hay ko ra, loại bỏ. Có thể mấy năm trước không ra phần đó, nhưng năm nay biết đâu lại ra. Em theo dõi bài dạy của các khóa luyện thi Đảm bảo, e cứ học theo như thế. Tránh học tủ! Chúc em học tốt!

Top Bottom