toppic cua thay son

H

hocmai.cskh

Chào em,
Anh trích nguyên văn bài viết của thầy Sơn nhé:
"Chào các em,

Luyện đề là một trong những giai đoạn cần thiết trong quá trình luyện thi đại học để các em làm quen với các dạng đề thi thực tế, chuẩn bị tâm lí cũng như bổ sung những lỗ hổng về kiến thức và kĩ năng trước khi bước vào kì thi chính thức.

Với khóa luyện giải đề môn Hóa học, thầy luôn cố gắng truyền tải đầy đủ và phong phú các phương pháp giải bài tập để giúp các em củng cố, bổ sung, hoàn thiện kiến thức và kĩ năng tuy nhiên do thời gian có hạn nên không thể hướng dẫn chi tiết phương pháp giải cho từng bài tập.

Nhằm giải đáp các nội dung mà bản thân các em vướng mắc trong quá trình ôn thi môn Hóa, các em có thể gửi các câu hỏi chưa tìm ra đáp án hoặc còn chưa vững về phương pháp giải tại topic này, thầy sẽ tập hợp và trả lời thông qua một bài giảng miễn phí trong khóa Luyện giải đề thi ĐH, CĐ môn Hóa.

Theo dự kiến, bài giảng này sẽ được đưa lên sau bài giảng chữa đề số 10, tuy nhiên căn cứ trên số lượng và nội dung câu hỏi gửi về, Hocmai.vn sẽ thông báo chính thức thời gian đưa bài giảng này lên trong topic này và ngay trong khóa học. Vì vậy, ngay từ bây giờ nếu có bất kì bài tập nào trong đề thi môn Hóa học còn vướng mắc các em có thể gửi tại topic này.

Chúc các em mạnh khỏe và học tập thật tốt!

Thầy Phạm Ngọc Sơn"

Em chú ý các phần in đậm nhé. Tuy nhiên, qua trao đổi với thầy thì từ tuần này thầy sẽ tham gia thảo luận và xác nhận các câu hỏi để giúp các em an tâm hơn. Chúc em học tốt.

Top Bottom