Topic mang tên '' thăm dò'' =]]

S

studyhard93

nếu dc chọn lại mình vẫn chọn thầy Phương.
Thầy dạy rất nhiều dạng bài tập, dễ hiểu, nhanh, ko gây nhàm chán, đòi hỏi phải thật tập trung nghe giảng, nếu như những kiến thức cơ bản đã nắm rõ rồi thì việc học thầy thì hoàn toàn dễ dàng. Tuy nhiên có những bài tập khó thầy giảng rất nhanh nhiều khi chạy theo thầy đuối lun.

N

nguyentrunghieutv

Còn mình thì vẫn chọn thầy Khải. Bởi cách truyền đạt của thầy rất dễ hiểu. Từng bài thầy có ghi chú để tránh mắc lỗi đáng tiếc trong quá trình làm bài. Mặt khác thầy giảng với tốc độ vừa phải nhưng ko quá chậm. Không phải bài nào thầy cũng giảng từ A-Z. Tới những bước dễ thầy sẽ ko giảng nữa mà tập cho hs tự trình bày. Mình cảm thấy rất hài lòng khi đã chọn học thầy Khải :)

V

viettan1992

đối với mình, thầy Khải vẫn là lựa chọn số 1, vì thầy dạy rất gần gũi với học sinh, tạo cho mình một cảm giác vô cùng thích thú, mình là một kẻ vô cùng *** toán, thế mà khi học thầy, mình lai cảm thấy môn toán mới thú vị làm sao, thầy Phương dạy cũng rất hay, nhung có vẻ hoi nhanh, đôi khi mình theo không, vì vậy, mình vẫn chọn thầy Khải.

K

kimduong92

mình thích học thầy Phương
thây` giảng nhanh nên cân`phải tập trung cao độ mà mình thích điêu`đó nên mình chọn thây` Phương

Y

yuhari

Mình thích cách dạy của thầy Khải hơn.
Dễ hiểu :) (phù hợp với cách học của mình :D )

ma` thật ra, mình đăng kí cả 2 :|

Last edited by a moderator:
S

studyhard93

Trời ơi! học cả 2 người lun á!!!!!!!
đau đầu thiệt đó, bạn học như vậy sao mà dc nhỉ? cùng một lúc phải thích ứng với cách học của 2 người
Đi học ở trường thôi cũng đủ đuối, bạn học thế này làm sao phân bố thời gian giữa học ở trường và khóa VIP dc

Mình thích học thầy Phương, giảng nhanh, ko gây nhàm chán, dễ hiểu

Top Bottom