Sử [Topic giải đáp thắc mắc] Event Ngược dòng thời gian

Status
Không mở trả lời sau này.

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,672
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào mừng các bạn đến với event "Ngược dòng thời gian" do box sử và CLUB Lịch Sử cùng tổ chức.
Các bạn đã đọc kĩ thể lệ và đăng kí tham gia event lần này tại [Thông báo + nhận đơn đăng kí] Event "Ngược dòng thời gian"
Và tại topic này, sẽ là nơi các bạn gửi thắc mắc về Event "Ngược dòng thời gian" để nhận được những giải đáp kịp thời nhé! Còn chần chờ gì nữa mà không đăng kí tham gia nào!!!

Last edited:

Khoảng lặng..

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng tư 2020
1,185
3,332
331
Phú Yên
HOCMAI Forum
Xun chào mừng các bạn đến với event "Ngược dòng thời gian" do box sử và CLUB Lịch Sử cùng tổ chức.
Các bạn đã đọc kĩ thể lệ và đăng kí tham gia event lần này tại [Thông báo + nhận đơn đăng kí] Event "Ngược dòng thời gian"
Và tại topic này, sẽ là nơi các bạn gửi thắc mắc về Event "Ngược dòng thời gian" để nhận được những giải đáp kịp thời nhé! Còn chần chờ gì nữa mà không đăng kí tham gia nào!!!
Cho em hỏi sao em gửi trả lời đơn đăng kí nhưng nó nói như thế này ạ:
@Kino-Kun

• Like
Reactions: Homaya Kino

Homaya Kino

Cựu TMod Sử
HV CLB Lịch sử
Thành viên
20 Tháng hai 2020
850
2,056
236
Hà Tĩnh
THCS Liên Hương
  • Like
Reactions: Khoảng lặng..

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Về vấn đề link, thay vì các bạn thường Quote hay ấn nút Trả lời, bây giờ, các bạn chỉ cần sao chép Mẫu đăng kí rồi dán xuống phần mình nhập văn bản là được.

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Xun chào mừng các bạn đến với event "Ngược dòng thời gian" do box sử và CLUB Lịch Sử cùng tổ chức.
- Cho em hỏi mình đăng ký mà không set banner được không ạ?
- Ở phần 1, ghép được thông điệp mà BCN gửi rồi vậy còn việc tìm ảnh là lên mạng tìm hay như thế nào ạ?
- Ở phần 3, "BTC sẽ đưa ra 1 ô chữ gồm 8 từ hàng ngang khác nhau, mỗi từ sẽ có 1 câu hỏi." em không hiểu ý nghĩa câu này lắm?
- Và cho em hỏi câu cuối cùng là chỉ có 3 bạn được giải nhất nhì ba mới được quà thôi ư? Vậy các bạn kia không được quà gì sao ạ?

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
- Cho em hỏi mình đăng ký mà không set banner được không ạ?
- Ở phần 1, ghép được thông điệp mà BCN gửi rồi vậy còn việc tìm ảnh là lên mạng tìm hay như thế nào ạ?
- Ở phần 3, "BTC sẽ đưa ra 1 ô chữ gồm 8 từ hàng ngang khác nhau, mỗi từ sẽ có 1 câu hỏi." em không hiểu ý nghĩa câu này lắm?
- Và cho em hỏi câu cuối cùng là chỉ có 3 bạn được giải nhất nhì ba mới được quà thôi ư? Vậy các bạn kia không được quà gì sao ạ?
- Anh nghĩ là nên set banner để nhiều người tham gia hơn.
- Em cứ hiểu đây là trò chơi ô chữ bình thường gồm có 8 hàng tương ứng với 8 câu hỏi
- 4 bạn mà em. 2 giải ba mà. Thôi thì cố gắng lên em.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: ihattl

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười một 2019
1,241
1,487
211
16
Thanh Hóa
THCS thiệu chính
Chị ơi,cho em hỏi là :Nếu đăng kí bên kia theo cá nhân để tìm nhóm
Nhưng sau tìm được rồi thì có sao không ạ ??

02-07-2019.

Học sinh tiến bộ
HV CLB Lịch sử
Thành viên
4 Tháng năm 2018
1,485
1,656
236
Vĩnh Phúc
Trung học cơ sở Lập Thạch
Có mẫu đăng kí theo nhóm mà em.
Nếu nhóm em có bạn nào chưa đăng kí cá nhân thì bảo bạn ấy đăng kí nhóm cũng được mà. Còn đã đăng kí đơn hết rồi thì bảo bạn Trưởng nhóm làm một bản đăng kí nhóm em nhé.

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,672
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Ảnh bày sẽ do BTC cung cấp, dấu tại một số nơi trên HMF nhé em. Trên ảnh sẽ có kí hiệu để nhận biết nhé
Thì các em đăng kí lại bằng form nhóm, sau đó báo cáo để BTC hủy đơn đăng kí cá nhân đi nhé.

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
Ảnh bày sẽ do BTC cung cấp, dấu tại một số nơi trên HMF nhé em. Trên ảnh sẽ có kí hiệu để nhận biết nhé
Sau khi trả lời thì nhận được gợi ý về bức ảnh hay là mình tự đi lục diễn đàn để tìm vậy chị?

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,672
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Sau khi trả lời thì nhận được gợi ý về bức ảnh hay là mình tự đi lục diễn đàn để tìm vậy chị?
Hì, BTC sẽ có gợi ý về nơi dấu bức ảnh nhé! Trong bản giới thiệu chị có nói về nội dung chính của các vòng. Trước 1 ngày diễn ra vòng thi BTC sẽ có bản hướng dẫn cụ thể về nơi dấu cũng như dấu hiệu nhận biết các bức ảnh nhé!

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
Chị ơi, em muốn hỏi là vòng 1, vòng 2, vòng 3 sẽ diễn ra vào thứ mấy ạ? Và từ mấy giờ
Em cám ơn.

Homaya Kino

Cựu TMod Sử
HV CLB Lịch sử
Thành viên
20 Tháng hai 2020
850
2,056
236
Hà Tĩnh
THCS Liên Hương
Chị ơi, em muốn hỏi là vòng 1, vòng 2, vòng 3 sẽ diễn ra vào thứ mấy ạ? Và từ mấy giờ
Em cám ơn.
Thời gian tổ chức đây nha anh
  • 11/8 - 20/8: Thông báo, mở topic đăng kí, giải đáp thắc mắc thành viên.
  • 23/8: Nhận thông tin từ các nhóm/ sắp nhóm/ tạo lập hội thoại.
  • 24/8 - 26/8: Tổ chức vòng 1.
  • 28/8: Thông báo kết quả vòng 1.
  • 29/8 - 30/8: Tổ chức vòng 2.
  • 31/8: Thông báo kết quả vòng 2.
  • 1/9: Tổ chức vòng 3.
  • 3/9: Công bố kết quả, trao giải.
Mặc định vào 8h tối

Cao Khôi Trần 2k6

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng mười hai 2018
310
1,023
121
Quảng Ngãi
THCS
cho em hỏi nếu thêm gia 1 mình thôi đc ko ạ hay là phải cần nhóm để thảo luận ạ

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,672
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng

02-07-2019.

Học sinh tiến bộ
HV CLB Lịch sử
Thành viên
4 Tháng năm 2018
1,485
1,656
236
Vĩnh Phúc
Trung học cơ sở Lập Thạch
cho em hỏi nếu thêm gia 1 mình thôi đc ko ạ hay là phải cần nhóm để thảo luận ạ
Vòng 1 và vòng 2 thì các bạn buộc phải chơi theo nhóm.
Nhưng nếu đến hết thời gian đăng kí mà bạn chưa tìm được nhóm phù hợp thì BTC sẽ tìm giúp bạn. ( 1 nhóm có 4 người)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom