Sử Tổng kết Vòng 1 Biggame Ngược dòng thời gian

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào các bạn.

Như các bạn đã biết, chúng ta vừa trải qua vòng 1 "Mảnh ghép thời gian" của Event "Ngược dòng thời gian". Trong vòng thi này, chúng ta được chứng kiến những tình huống giành giật điểm số gắt gao ở các câu hỏi thuộc phần 1. Sau đó, chúng ta bước vào phần thi thứ 2 và mở đầu là phần tìm thông điệp. Với các chữ cái mà BTC đưa ra, các nhóm đã nhanh chóng tìm ra thông điệp "Cảm ơn những người thầm lặng". Phần thi tìm ảnh chính là nơi mà "các thánh lục lọi" và "mắt thần" trình diễn khả năng của mình. Và như vậy, vòng 1 đã khép lại vào cuối ngày 25/8.
Và hôm nay, mình xin thay mặt BTC gửi đến các bạn bảng điểm của vòng thi đầu tiên này. Nhưng trước tiên, mọi người hãy cùng mình điểm lại đáp án và cách chấm thi của các phần nhé!

Đáp án và cách chấm các phần của vòng 1:

Với khả năng làm việc nhanh chóng, ngay giờ đây BTC xin công bố BXH cũng như 4 team đi vào vòng trong:

Xin được chúc mừng 4 team là: Liberties, Libra, Tờ Mờ Nờ và Fusion Girl sẽ bước tiếp vào vòng thi thứ 2.

Thật đáng tiếc, dù đã làm rất tốt nhưng 10 team còn lại đã không thể vượt qua vòng thi này. Hi vọng sẽ gặp các bạn trong những hoạt động tiếp theo của box và CLUB nói riêng, của HMF nói chung nhé!

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm và tham gia Event.

Cuối cùng, mình xin gửi đến các bạn lịch thi đấu của vòng thi thứ hai nha. Vòng thi đấu thứ hai sẽ diễn ra từ ngày 29/8 - 30/8.

Thay mặt BTC,
Thân.

luandz

Học sinh
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
27 Tháng bảy 2020
127
82
46
19
Thanh Hóa
Trường THPT Triệu Sơn 1
Vòng cuối thì làm sao, liệu những người trong các nhóm bị loại có được tiếp tục tham gia vòng 3 không

• Like
Reactions: Hoàng Long AZ

Phủ Thiên

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng tám 2019
580
615
121
16
Bình Định
Trường Free
Vòng cuối thì làm sao, liệu những người trong các nhóm bị loại có được tiếp tục tham gia vòng 3 không
Vòng 3 là tham gia cá nhân nhé
Sẽ có 8 người lọt vòng 3 có nghĩa là chỉ có 2 team lọt thôi
Những người bị loại tại vòng 1 không được tham gia nhé

Top Bottom