Thắc mắc [Tổng hợp] Thắc mắc trong quá trình sử dụng diễn đàn mới

nhatminh1472005

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng sáu 2017
643
411
101
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam
bn vào thử tr của mk đi Hot Boy
Vi phạm bản quyền là đúng rồi, các trang web khác mất công sưu tầm mấy key đấy mà bạn lại chia sẻ lên diễn đàn hàng triệu thành viên thế này thì khác nào đi ăn cắp :>( Với lại đó là nội quy diễn đàn rồi nên nếu bạn làm vậy thì bị xử lý thôi!

Cold Boy

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
55
569
71
Quảng Nam
Những thanh niên chuyên "thả thính" của năm
Vi phạm bản quyền là đúng rồi, các trang web khác mất công sưu tầm mấy key đấy mà bạn lại chia sẻ lên diễn đàn hàng triệu thành viên thế này thì khác nào đi ăn cắp :>( Với lại đó là nội quy diễn đàn rồi nên nếu bạn làm vậy thì bị xử lý thôi!
nhưng mk nghĩ nó k xứng đáng bị ban.Chỉ bị đỏ thôi

nhatminh1472005

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng sáu 2017
643
411
101
Hà Nội
nhưng mk nghĩ nó k xứng đáng bị ban.Chỉ bị đỏ thôi
Nhưng vi phạm bản quyền là quá nặng, như mình đã giải thích, như trường hợp của @NTD Admin đó thôi. Nhất là khi nick bị nhiều người report thì BQT càng phải xem xét kĩ hơn bạn ạ

Cold Boy

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
55
569
71
Quảng Nam
Nhưng vi phạm bản quyền là quá nặng, như mình đã giải thích, như trường hợp của @NTD Admin đó thôi. Nhất là khi nick bị nhiều người report thì BQT càng phải xem xét kĩ hơn bạn ạ
bạn nói thế không sai những trang web đó chia sẻ key đến mọi ng công khai mà chứ đâu phải là k cho đâu mà vi phạm bản quyền

nhatminh1472005

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng sáu 2017
643
411
101
Hà Nội
bạn nói thế không sai những trang web đó chia sẻ key đến mọi ng công khai mà chứ đâu phải là k cho đâu mà vi phạm bản quyền
Mong bạn đọc kĩ lại nội quy trang web này nhé, trang này vốn hoạt động rất nghiêm túc mà tự nhiên biến thành một nơi chia sẻ key, những nội dung vi phạm bản quyền thì bạn không thấy vô lí à?

Cold Boy

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
55
569
71
Quảng Nam
Mong bạn đọc kĩ lại nội quy trang web này nhé, trang này vốn hoạt động rất nghiêm túc mà tự nhiên biến thành một nơi chia sẻ key, những nội dung vi phạm bản quyền thì bạn không thấy vô lí à?
nhưng họ nhờ thì mik phải giúp thôi chứ đâu đâu tự nhiên mik lại đi chia sẻ

nhatminh1472005

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng sáu 2017
643
411
101
Hà Nội
  • Like
Reactions: Sophie Vương

Kha_La

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng năm 2019
396
362
76
19
Quảng Nam
thcs nguyễn trãi
cho mình hỏi là làm sao gửi link vào chữ kí vậy ạ???

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Bạn vào tài khoản của bạn chọn mục Chữ ký, sau đó chèn link bằng công cụ được đánh dấu dưới đây nhé.
Hiện tại bạn đang ở cấp độ Học sinh nên chưa thể chèn chữ ký, bạn cố gắng hoạt động tốt trên diễn đàn để đạt cấp độ Học sinh tiến bộ và chèn link vào Chữ ký nhé.
Có thể xem thêm: Danh sách quyền hạn chi tiết các nhóm thành viên

Ng T Dũng

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
80
681
71
Nghệ An
THCS
nhưng họ nhờ thì mik phải giúp thôi chứ đâu đâu tự nhiên mik lại đi chia sẻ
Vậy là bạn rơi vào bẫy của người khác rồi đấy. Họ bảo giúp không có nghĩa mình bắt buộc phải giúp nhé. Thôi bạn tự lập hội thoại với chị @Ngọc Bùi 12345 và anh @Toji Takeshi để khiếu nại nhé
Chào hai bạn , cảm ơn 2 bạn đã chú ý và trao đổi với nhau nhưng đừng spam và chia nhỏ bài viết ở đây nữa .

Bạn @nhatminh1472005 cảm ơn bạn đã hỗ trợ giải thích nhưng có vẻ chưa vô chủ đề cho lắm . Cho hỏi '' bẫy '' mà bạn đang nhắc đến là sao ? Ý bạn là topic hỏi bài cũng là bẫy vì cái hỏi key tương tự như hỏi bài . Mình khá không đồng ý với ý kiến của bạn , mong bạn chú ý hơn về cách dùng từ và tránh làm người khác buồn .

Bạn @Cold Boy chú ý , Office là do Microsoft tạo ra và phát hành ( hiểu đơn giản hơn là bán ) nó không phải của bạn nhé . Việc bạn chia sẻ là vi phạm bản quyền , tớ cá mà cậu không được Microsoft cho phép đâu nhỉ ^^ . Chia sẻ theo luật diễn đàn quy định là VI PHẠM BẢN QUYỀN nhé . Mong bạn chú ý để không vi phạm nữa nhé!

Thân!

NGÔ TRÍ TIẾN - ĐÓM

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng chín 2020
714
1,049
146
Nghệ An
A3K101 THPT HUỲNH THÚC KHÁNG
Chào anh admin ạ
do trục trặc về mạng nên phần hội thoại bị lỗi, làm sao để em sửa lại đây ạ

Only Normal

Bá tước Halloween|Cựu TMod Toán
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
5 Tháng hai 2020
2,685
4,770
506
Hà Nội
THCS Quang Minh
Chào anh admin ạ
Sửa câu trả lời hả ?
Cái đó là do danh hiệu hết cả nhé bạn .
Với danh hiêu :
- Học sinh mới : sửa trong 30 phút tức sau 30 phút sẽ không sửa được
- Học sinh chăm học : sửa trong 12 tiếng
- Học sinh tiến bộ và các học sinh gương mẫu ; tiêu biểu ; gạo cội sẽ không giới hạn thời gian sửa nhé .

• Like
Reactions: VânHà.D

Junery N

Cựu Hỗ trợ viên
HV CLB Địa lí
Thành viên
23 Tháng mười một 2019
4,605
12,667
996
Nam Định
In the sky
Chào anh admin ạ
Trong hội thoại thì bài viết không thể sửa được nhé, phần hội thoại không bị lỗi đâu
Sửa câu trả lời hả ?
Cái đó là do danh hiệu hết cả nhé bạn .
Với danh hiêu :
- Học sinh mới : sửa trong 30 phút tức sau 30 phút sẽ không sửa được
- Học sinh chăm học : sửa trong 12 tiếng
- Học sinh tiến bộ và các học sinh gương mẫu ; tiêu biểu ; gạo cội sẽ không giới hạn thời gian sửa nhé .
Bạn ấy hỏi về phần trong hội thoại mà bạn

Top Bottom