[Toán, Lý, Hóa] Kế hoạch ôn luyện hè khối A cho mem 95

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi shyboy195, 8 Tháng sáu 2012.

Lượt xem: 801

1. shyboy195

shyboy195 Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Chào các bạn, hiện mình cbị là HS lớp 12. Mình thi khối A và hiện h đang muốn tìm một vài bạn cũng muốn thi khối A như mình để học nhóm.
    T có vài ý kiến như sau:
    1. Học vào tất cả các ngày trong tuần 3 môn
    2. Có lẽ sẽ học vào buổi tối (vì thường buổi tối nhiều người onl được nhất).
    3. Sẽ học theo cấu trúc đề thi đại học một vài năm gần đây + xen kỹ chương trình trên lớp. Khi nào hocmai ra chương trình LTĐH sẽ bám theo đó.
    muốn biết chất lượng buổi học hãy tham gia vs chúng t. Dự kiến tối mai sẽ bắt đầu(9/6)

Cuối cùng, nếu ai muốn học thì add y!m này nhé: luckyboy_pro_vodoi có gì sẽ thảo luận thêm or rep lại topic này ghi rõ nick yahoo nhé.
    p/s: Thông cảm, văn *** + k biết để pic này đúng không, nếu có sai mod move dùm vs nhé. Tk all

Last edited by a moderator: 9 Tháng sáu 2012
  2. luoikhonghoc

luoikhonghoc Guest

hi, tớ cũng muốn cải thiện kiến thức toán và lí của mình, mọi người giúp mình nhé.
    Note: tránh bài viết có hiện tượng BÓC TEM

Last edited by a moderator: 10 Tháng sáu 2012
  3. fire_hell

fire_hell Guest

Hi.

Mình cũng thi khối A, nhưng mình lớp 11, mình muốn học với được ko? Mình ko hiểu thì mình hỏi nhiều lắm đó nghe, mình cũng sắp lên 12 nên chuẩn bị trước zị mà.
    ---> Mình zo với.

4. shyboy195

shyboy195 Guest

lớp nào cũng đc hết, kiến thức trải rộng khắp THPT mà ^^~

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted