toán học vip !!!!!!!!

P

phong_ktqt

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi năm nay thi đại học môn toán.Và cũng được nghe rất nhiều vể khoá học Toán Vip.

Tôi cũng không hiểu vì sao Khi nghe những bài giảng của thầy giáo Phương thỉ tôi thấy rất khó hiểu mặc dù biết thầy dạy rất tốt trong khi nghe bài giảng của Thầy Khải thị tôi lại rất hiểu.Tôi đành phải học khoá học toán do thầy khải dạy (không phải học vip) Tuy đã đóng tiền phí học Toán Vip
Cũng có thể là tôi không hợp với phương pháp này lắm.Hoặc là tôi chưa đủ giỏi để có thể tiếp thu được nhũng phương pháp của thầy giáo trên học mãi.
Nhưng lại không thể lý giải được tại sao khi thầy Khải giảng bài thì tôi lại tiếp thu rất nhanh hiểu bài và nhớ rất lâu và Khi làm những bài tập Toán tôi hiểu và vận dụng tốt
Có phải là học Toán vip là học những bài toán thật khó thì học mới đỗ không?Tôi thấy khoá học hoá học rât hay tôi thấy rất phù hợp trong quá trình ôn luyện thi đại học.
Hay là bởi vì câu nói"thi đại học không đạt bảy điểm trở nên thì hoàn lại học phí" nên cần những phương pháp "siêu việt".

Tóm lại là tôi thấy không hiểu lắm về toán trên học vip nên chia sẻ những suy nghĩ của mình lên diễn đàn để các bạn cùng thầy cô giáo giải đáp giúp tôi.

Last edited by a moderator:
T

tannhuong

:D kái này nhìu người kó í kiến i sì lun,
bạn tham gia khoá CẤp tốc lun hả.

P

phong_ktqt

đúng thế mình đang có ý định đăng ký khoá học cấp tốc
thầy Khải dạy

W

weatherby

Thực ra thì mỗi người đều có những ý kiến của riêng minh và tớ tôn trọng ý kiến của các bạn. Theo tớ, để học tốt môn toán của thầy phương thì các bạn hãy học cùng chương trình trên lớp. Có nghĩa là hôm nay lớp học bài gì thì khi về mình sẽ học bài đó, hiệu quả phết hoặc các bạn cũng có thể vận dụng kiến thức tren lớp để làm bài tập của thầy,.... Chúc các bạn tìm dc pp tốt cho chính mình.

Top Bottom