[Toán 12]Sách toán của Lê Hồng Đức

1

15392

sách đó khó học nà hiểu nữa,mà lại đăt nữ chứ .....................................................................

D

dung27692

cái thày Lê Hồng Đức này nghiệp vụ đã kém lại còn dấu ***.Ví dụ luôn:ở quyển tổ hợp trang 125 bài 1 của ĐH Thái Nguyên.Thày giải sai.Sau đó tui gọi điện đến nhà thày theo số in trên sách thì thày nghe tui nói xong cúp máy luôn.Gọi đi gọi lại người nhà thày bảo thày đi vắng.Thày đi vắng suốt một tháng cơ à????Sau đó tui đổi số máy khác để gọi cho thày thì thày nhấc máy sau khi nghe giọng tui thày cúp máy luôn thế mà lúc nào cũng leo lẻo "Nhóm Cự Môn sẵn lòng giải đáp mọi thắc mắc của các em học sinh và độc giả về nội dung cuốn tài liệu này".Nếu làm theo cách của thày thì giả sử có 4 cái bánh xếp vào 2 hộp thì có đến 15 cách xếp.Làm ăn đã vớ vẩn lại còn trốn.Theo tôi nên đổi tên thành nhóm HẬU MÔN thì đúng hơn

Last edited by a moderator:
S

so_am_i

Ôi trời ! ! chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy! Ko phải mình quá cổ hủ hay bao che cho 1 ai nhưng :!Minh da mua sách của thầy LHĐ về và thấy có rất nhiều điều mà những cuốn sách # ko có dc? tuy chưa thấy chỗ nào sai nhưng minh nghĩ nhân vô thập toàn, và hi vọng thầy sẽ khắc phục dc nhiều hơn :)

S

strike_boy

chài cái quyển giải hình không gian hiếm quá tìm mãi không ra. Bạn nào giúp tớ với :D

D

dogspeed11

Ở các ý lớn hay các mục I, II, III .... in màu đỏ là rất rễ nhìn và thuận tiện.

Top Bottom