[toán 11] Rèn luyện lớp 11, ôn thi đại học

R

redlovely86

ten: trần thị kim anh
lớp: 11 lên 12
trường: THPT mĩ quí
yahoo: redlovely86
mình thi 2 khối A,B

W

wizards

Cho mình xin một chân
Name : Nguyễn Mạnh Đức
Lớp : 11 coming to 12
Trường THPT Cẩm Phả
Yahoo: Wizard_and_Winter
Mình thi khổi A và D ( do *** Sinh )
Rất mong được làm quen và học hỏi các bạn

S

shadkozi

Tham gia với
Name: Bùi Minh Thành
Lớp : lên 12
Trường THPT Kim Liên Hà Nội
Nguyện vọng: thi đỗ đại học @@
Yahoo: buiminhthanh1995
Mình thi ban D

Mình có ý kiến thế này. Vì lúc trước mình cũng học nhóm kiểu này rồi, nhưng là môn Anh :D. Thì mình thấy dùng yahoo học nhóm hơi bất tiện. Thay vào đó, dùng Skype hay hơn nhiều, vì có thể nhiều người trao đổi cùng 1 lúc được, phù hợp với cách học nhóm. Nếu các bạn đồng ý thì đây là link download skype: http://www.skype.com/intl/en/get-skype/on-your-computer/windows/

Mình dùng rồi và thấy hiệu quả. nick Skype của mình : shadkozi :D

T

tellanyone

Tham gia với
Name: Bùi Minh Thành
Lớp : lên 12
Trường THPT Kim Liên Hà Nội
Nguyện vọng: thi đỗ đại học @@
Yahoo: buiminhthanh1995
Mình thi ban D

Mình có ý kiến thế này. Vì lúc trước mình cũng học nhóm kiểu này rồi, nhưng là môn Anh :D. Thì mình thấy dùng yahoo học nhóm hơi bất tiện. Thay vào đó, dùng Skype hay hơn nhiều, vì có thể nhiều người trao đổi cùng 1 lúc được, phù hợp với cách học nhóm. Nếu các bạn đồng ý thì đây là link download skype: http://www.skype.com/intl/en/get-skype/on-your-computer/windows/

Mình dùng rồi và thấy hiệu quả. nick Skype của mình : shadkozi :D

bạn shadkozi , xin đừng cười mình nha đây là lần đầu mình học nhóm kiểu như thế này , nên chưa có kinh nghiệm ,những gì mình nghĩ thì học nhóm sẽ học tại link này chứ. vậy học qua yahoo hay skype hả bạn :) nếu bạn có kinh nghiệm rồi hay là bạn hãy huớng dẫn tụi mình cách thức học ngen thank bạn nhìu :) ;););)

N

nangbanmai360

Trưởng nhóm của bọn mình là ai phai "ra mặt" đi chứ ,rồi thông báo thời gian học như thế nào nữa...

T

tellanyone

:):):):):):):):):):):):):) ;);):);)
nhóm sẽ học vào ngày ngài mai thứ 4 ngày 6/6 vào lúc 6h30 tối. các bạn nhớ vào học đúng giờ nha!!

Last edited by a moderator:
T

thao200395

minh hoc cung vs nha
minh ten: DUONG PHUONG THAO
lop:11 sap len 12
minh cung muon thi 2 khoi A va B
nick yah: giotsuongvohinh_nb_95

P

p_trk

các anh chị cho em học cùng dc k ạ ! có gì khi nào các anh chị học liện lạc giúp em : lvtpro_96 nick yahoo

K

kensai1207

sao tới giờ rồi mà không có mem nào hết vậy...hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

N

nangbanmai360

Sao chẳng có ai vậy , tớ đợi 10 phút rồi nè ,...phải đúng giờ chứ

S

shadkozi

bạn shadkozi , xin đừng cười mình nha đây là lần đầu mình học nhóm kiểu như thế này , nên chưa có kinh nghiệm ,những gì mình nghĩ thì học nhóm sẽ học tại link này chứ. vậy học qua yahoo hay skype hả bạn :) nếu bạn có kinh nghiệm rồi hay là bạn hãy huớng dẫn tụi mình cách thức học ngen thank bạn nhìu :) ;););)

Xin lỗi vì trả lời muộn. Như mình đã nói thì chúng ta nên học qua Skype. Thực ra thì dùng skype gan giống với Yahoo, nhưng chỉ khác là có thể nhiều người chat chung đc cùng 1 lúc. :D. Các bạn cứ đăng kí nick Skype, download skype và sau đấy add nick mọi người là có thể dùng được. Hic, hôm nay t có việc bận nên ko học nhóm đc, thông cảm nhá :D

N

nangbanmai360

Tớ nghĩ học luôn trên link này đi ,tớ ngại đăng ký mấy cái đấy lắm ,mà nhiều nhóm học được thì nhóm mình cũng học được mà

F

fairycute09

xin lỗi các bạn mình mới đi học thêm về mà sao chẳng thấy ai hết vậy nhỉ

F

fairycute09

mình thấy trong hè hay nhóm mình học vào buổi sáng nhé được ko các bạn nếu ok thì pm vào nhá

F

fairycute09

ai ok thì pm giờ rồi mình sắp xếp lại nhe nếu các bạn ko ngại thì qua yh of mình: fairyltf để lại sdt cho dễ liên lạc nhé

T

tellanyone

minh xin lỗi cả nhóm . thời gian học có sự thay đổi vì nhiều nguồn ý kiến , thay vì học vào 6h30 tối chúng ta học vào 2h chiều .thứ 3,4,5,6. hôm nay sở dĩ nhóm có vài bạn onl vài người khác thì không vào đúng giờ vì các bạn ấy bảo thời gian trùng với lịch học ngày hôm nay. nên mình thay đổi lại thời gian , mong các bạn thông cãn. mình cũng trả lời cho một bạn ở tên , nhómt toán này gồm 95 và 96 thậm chí 97 , vì nhóm sẽ học lại có thể là toán 10 ,11,12

Last edited by a moderator:
F

fairycute09

được sự uỷ nhiệm của bạn lập ra nhóm mình sẽ đảm nhận chức nhóm trưởng, nếu nhóm mình chịu học vào ban ngày thì mình sẽ sắp xếp giờ lại có j` thì nt vào sdt of mình 01672 544 115 (đừng chém gió và nhớ nêu tên mình trong nhóm nhé)

Top Bottom