To*' muon' tim` ban day!!!!!!!!!!

A

anhducle

Hi! Nickname cua minh la Gao Minh o Thanh hoa Minh thich hoc TA<hoc kha> Cung thich Sinh Thich hoc Hoa nua <cung kha luon>Minh dac biet rat thich nghe nhac Rat vui khi duoc lam wen

M

myxinh1621994

pé thích văn anh lém mặc dù ko bít chơi au nhưng cũng hay vào đó lém:D ai mún kít bạn với pé

thì ép nick nè zô :baby_dangyeu_kodamkieu

T

taturn

hiiiiii ;) mình là Đức,sinh viên.mình thích ngoại ngữ nhưng kém Sinh,thích nghe nhạc nhưng hok bít chơi au :D cóa làm wen đc hok??? nick mình là hoangduc1988
see you a gain =;

7

761321

CHAO BAN MINH LAM QUEN NHA NICK CHAT MINH LA nhoc.yeuanhko1112
game thi loai gi to cung choi nhung bo roi vua thi dai hoc song ne :D
gio chi muon lam wen cac ban o ngoai doi de di choi cho vui
a bac nao gioi tieng anh vao giup em nha 12 nam ko ho tieng anh tu te gio phai di hoc laico ban tieng anh ne :(( ai giup minh voi nha cam on nhieu a

M

my980

tui
nam
tên đầy đủ: nguyễn huy cảnh
bạn nào năm nay lên lớp 10
hoc chuyên sinh và các môn khác cung hoc với mình ( huycanh_qm )
see you
:)
hochocnua hoc mai hoc lai hoc

Last edited by a moderator:
M

my980

bất kì ai đang cần ôn hay hoc tiêng anh co chuong trinh hoc nay hay cuc đó la GRAmmar 1.2 nếu biết rồi thì thôi nha!
thích hoc cứ găp minh . điều kiên ngươi ham hoc . tinh thần bền bỉ và có cả 1 cai vi tính nũa nha! vui hon khi đươc làm quen với các bạn năm nay hoc lớp 10 chuyên sinh và các bạn học chăm ! liên lạc ( huycanh_qm )
:)

Last edited by a moderator:
T

trantheluc

mjnh obac njnh mjnh thjck hoc hoa lam cung thjck hoc sjnh nua~ nhung chang? bjet j ve sjnh ca? nhay? au thj cung hoi ga` nhung goi la bjet choi nam nay mjnh vua thj dh song cha? bjet co do ko vj so no lay d? cao rat vụ khj lam quen voi ban va moi nguoi`…¶\/¶a…¯¶¯ôc…

B

butchimau_1111993

tớ cũng thích học anh,và cả văn nữa
nhưng trong đây chẳng ai thich văn cả
làm quen được ko:confused:

Top Bottom