tớ có ý kiến với các mem của học mải

T

tuan13a1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tớ biết chúng ta có rất nhiều câu hỏi muốn trao đổi với các thâyf cô của học mải.nhưng tớ cho rằng bài nào củng hỏi các thầy cô là không nên
chúng ta có thể hỏi bài ở các topic khác,tức là phải trao đổi với nhau càng nhiều càng tốt.khi nào bí quá thì mới hỏi lên topic của ltdb vì càng ít câu hỏi thì học mải trả lời càng chất lượng.tớ rất thích trao đổi với các bạn.còn câu khó thì mới hỏi khoá ltdb thôi.các bạn vho ý kiến nhé

R

rock45

uk mình nhất trí với bạn chúng ta cũng phải trao đổi thêm bên ngoài nữa ''học thầy ko tày học bạn''. Nếu hỏi bên ngoài mình thấy sẽ có câu trả lời nhanh hơn khi hỏi trong toptic ltdb vì chờ thầy cô lên trả lời với các bạn đăng kí ltdh ko nhiều,, nên cái j khó quá thì hẵng lên đây hỏi

T

tuan13a1

mà tớ củng góp ý nửa nhé.ví dụ khi các bạn hỏi bài.nếu có một ai trả lời rồi thì các bạn khác vẩn vào để trả lời theo cách khác.nhanh lên.ủng hộ nào các bạn

H

hjenprozx

mjnh moi la thanh vien cua hoc mai nhung khi dc y kien cua ban mjnh nhat tri.100% ung ho ban co j pm cho mjnh hoac goi cho mjnh qua so 0943403698

Top Bottom