--»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«--

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pipi2

:(( ganh tị gì chứ chị :((,hứ tại lâu rùi chị chả vào thăm bang gì sất :(( huhu => ghét chị:((

good day cưng :x:x, thượng lộ bình anh,hạ lộ nằm yên nhé ;)) :))
=> @ all : hôm nay ta đi thi cặp đôi hoàn hảo ở lớp =))
hahaha :)), buồn cười quá;)), lúc nào kể cho nghe
mình cũng đi học phát ;))

cưng ui chị bận học muk, học cả ngày luôn, về thì đống bt, unlimit :(,suốt ngày phải họp nhóm, hết speaking, rồi learner training, reading........... :(( ai thương chị hem :(:)(:)((
em bảo ank ken em vô ý :D,ank ý rảnh hơn chị :))
mà đã bh em gọi chị nh như gọi sffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff của em chưa ;)) ;))

R

ranmorishinichi

hehehe ;));))
tất nhiên là chị hơn sf em oy;);) :)):))
lâu ko vào bang, nhớ :x :))
chị ơi em đang phải tập hát :(:)(( để thi phần thi tài năng với thằng bốc thăm bén em :((
=> thằng này xấu số quá :))
hôm nọ phần thi kiến thức đầu tiên dẫn đầu mà sau bị tụt hậu :((, may mà ko rơi vào vòng nguy hiểm :-SS
còn phần thi tài năng này xong loại ra 4 đội trong 12 đội :D:D:D
xong lại thi tiếp
đầu tiên em là ban giám,cơ mà bọn nó sợ em làm bgk chắc chắn sẽ nghĩ ra những trò... độc nên bảo em làm thí sinh :(( => hức,vẫn ham hố
hehe :)), sắp 20/11 lại mệt rồi :((
khổ thân chị, mệt hả :( => bít chị học nên mấy lần thấy nick chị sáng em ko pm :-SS
cố lên nha chị ;) :x

Last edited by a moderator:
T

takyagen_san

sao pipi2 lại so sánh thế sf là sf còn chị là chị....
so sánh không ngang bằng j` cả......
"sf" là 1 đẳng cấp hơn đẳng cấp của "chị" nếu mà so sánh chỉ mang tính tương đối.....
nếu đt bảo pipi hơn thì ko cho đt đi ăn ốc sung nữa chỉ cho cat vs angel đi thôi....đi ít càng ăn nhiều :D

R

ranmorishinichi

ặc
sffffffffff :-SS
đt bít chị pi trước đó :-w
sf ko cho đt đi thì chị pi đưa đt đi :))
hahaha
:p
chị pi nhỉ ;)

R

ranmorishinichi

hơn một tháng ý nhĩ
mí bạn sao ùi khỏe hem

=> hic,bà đi đâu biệt tăm luôn :-w, tui tưởng bà chết rùi chứ :-w,bỏ bang mà đi zậy hả :-w, => ghét cái mặt
@all : có ai biết cắm cơm nào sao để ko nát cũng ko khô ko :((, hức hức :(
chỉ em bít với, ko biết nấu nướng ji sất :((
G9 mọi người =((

A

acidnitric_hno3

@all : có ai biết cắm cơm nào sao để ko nát cũng ko khô ko :((, hức hức :(
chỉ em bít với, ko biết nấu nướng ji sất :((
G9 mọi người =((
Ha Ha
Hay nhỉ, Ran không biết cắm cơm:)):)):))8-}8-}8-}=))=))=))thế không phải mình là dở nhất.(tui tranh thủ lên thăm bang tí, xong lại phải mất tích:(()
Thui tui giúp nè:
Với gạo thường: Cắm n cốc( có sẵn lúc mua nồi ý) đổ nước đến vạch n+1 ở xoong
Với gạo thơm, gạo dẻo: Cắm n cốc( có sẵn lúc mua nồi ý) đổ nước đến vạch n+1/2 ở xoong.
Hậu tạ naz
Hum nào nấu cơm cho tui ăn. Chấp nhận nguy hiểm.
Have a nice day! all

R

ranmorishinichi

ặc :-SS
tui chả hỉu gì sất :-SS
mọi lần toàn mẹ tui nấu,mà tui có nấu thì hôm khi khô, hôm thì nát :-SS, cũng có khi nấu ngon :D cơ mà hiếm lắm :((,thks cưng nhé ;)
hức :( chả bù cho bố :D => bố nấu ngon ơi là ngon,làm đầu bếp mà con gái út chả biết mù gì =))=))
tối nay lại ko onl được oy :(:(:( =((
G9 mọi người :x:x

R

ranmorishinichi

hic
mọi người ơi :((
sao tui đăng nhập nick yahoo mà ko được này :((
mấy lần rồi
lẽ nào..................... hacker ?
ôi chết tôi
:((

R

ranmorishinichi

ôi điên mất :((
sao lại thế này :((, chán chết mất
lại còn toàn chuyện chán nữa chứ
đi chết đây
mai ngồi nhà tự kỉ
:((

R

ranmorishinichi

hic
hôm nay đi thăm thầy cô cấp 2 :-SS, chả ai ở nhà
chán,cả lũ kéo nhau về nhà nhỏ bạn gói quà bán hàng cho nhà nó :(:(
ngày mai đang định ra nhà thấy chủ nhiệm lớp 10 năm ngoái, thuê xe cả rồi, bạn bè cũng điện về nhà xin mẹ mãi mới cho đi, mẹ thì đã khó sẵn
đang vui thì lại nghe tin bà chị họ bị tai nạn :(, mẹ lại phóng xe đến bệnh viện => xa => tối ở nhà 1 mình,mai mẹ mới về :((
mai đã bảo thằng bạn đến đón rồi, bây giờ lại điện cho cả lũ bảo ko đi :((
huhu,mai cả lũ đi chơi,mỗi mình ở nhà => tủi thân :(( => ức chế
mất công cả bọn bạn điện thoại đến xin dài cổ mới được nữa chứ :((
=> đi chết đây

P

pipi2

hehehe ;));))
tất nhiên là chị hơn sf em oy;);) :)):))
lâu ko vào bang, nhớ :x :))
chị ơi em đang phải tập hát :(:)(( để thi phần thi tài năng với thằng bốc thăm bén em :((
=> thằng này xấu số quá :))
hôm nọ phần thi kiến thức đầu tiên dẫn đầu mà sau bị tụt hậu :((, may mà ko rơi vào vòng nguy hiểm :-SS
còn phần thi tài năng này xong loại ra 4 đội trong 12 đội :D:D:D
xong lại thi tiếp
đầu tiên em là ban giám,cơ mà bọn nó sợ em làm bgk chắc chắn sẽ nghĩ ra những trò... độc nên bảo em làm thí sinh :(( => hức,vẫn ham hố
hehe :)), sắp 20/11 lại mệt rồi :((
khổ thân chị, mệt hả :( => bít chị học nên mấy lần thấy nick chị sáng em ko pm :-SS
cố lên nha chị ;) :x
ùa ùa, mệt, mỗi hôm đi học về là quăng túi nhảy lên giường rồi =))))))))))
chị vẫn onl suốt thôi, nhưng k vô bang mình đc, vì chị mà đã nói là nói rất lắm, tốn đất kinh khủng, bh giá cả leo thang tấc đất tấc vàng, save là trên hết :D:D:D:D
cố lên tình yêu, chị tin em làm thí sinh còn xuất sắc hơn cả giám khảo ý chứ ;)) ;))
mà ks đâu, chị mới phát hiện ra 1 điều, có người bảo em "k pm để chị học hử". ấy thế mà tên đó, suốt ngày pm mình =)), đểu vật, :p :p
mai chị phải đi khám sức khỏe này :( :(, nghe nói ghê lắm, này nọ nọ kia :D, ặc ặc, chả muốn đi tẹo nào, chả lẽ lại trốn :D :D

R

ranmorishinichi

=))=))
hahaha :)), khám sức khoẻ là......................... chết đấy chị ạh ;) ;));))
chị ơi :((
em đang định gửi tin nhắn cho chị :-SS
chị cho em xin lại nick yahoo của chị và anh Ken đi :((, cái nick kia của em chắc bị **** hay sao áh mà ko đăng nhập được mới điên chứ :((
tức điên lên được ý, em vừa lập nick mới xong :(, chị add nhé ;)
bimbimcay_haha chị ạh

P

pipi2

sao pipi2 lại so sánh thế sf là sf còn chị là chị....
so sánh không ngang bằng j` cả......
"sf" là 1 đẳng cấp hơn đẳng cấp của "chị" nếu mà so sánh chỉ mang tính tương đối.....
nếu đt bảo pipi hơn thì ko cho đt đi ăn ốc sung nữa chỉ cho cat vs angel đi thôi....đi ít càng ăn nhiều :D
bốc đồng quá chú em :p
sf tính ra làm sao bằng chị đc :))
chị là family, còn sf thì là người ngoài rùi :)), vậy ai đẳng cấp hơn ai đây
muốn so sánh vs chị, thì khi nào sư phụ trở thành phu quân hẵng hay =))))))))))
sf của ran trông thế thôi, chứ k ga lăng đâu. có mỗi ốc sung mà cũng ứ cho đệ tử ăn ;)). kiểu này phải xem xét lại thôi
@ran@ ui, sf muội không cho muội ăn để chị cho muội ăn =))))))))))))))))), mà ốc sung là nó món gì nhỉ, ứ biết ;)) :-??
có phải ốc luộc, chấm sung muối à =)), chưa ăn bao h. tình hình là bảo sf em mời em ăn, kèm theo 1 xuất cho chị nữa nha =))))))))))))))))

A

angle_lonely_97

hjhj
chúc chị pipi và chị ran ngủ ngon nha
nhà mình sắp chuyển nhà rồi.....;))
vui quá
có chuyển thì nhớ kêu em nha:-*
pp hai chị...........................:)

P

pipi2

=))=))
hahaha :)), khám sức khoẻ là......................... chết đấy chị ạh ;) ;));))
chị ơi :((
em đang định gửi tin nhắn cho chị :-SS
chị cho em xin lại nick yahoo của chị và anh Ken đi :((, cái nick kia của em chắc bị **** hay sao áh mà ko đăng nhập được mới điên chứ :((
tức điên lên được ý, em vừa lập nick mới xong :(, chị add nhé ;)
bimbimcay_haha chị ạh
dăng nhập nó báo là ntn:-??
em lấy lại đc nick mà, sao phải lập nick mới :D, ơ mà em có số của chị ak, mà nt xin nick hêhhe
có thể do lag thôi,chứ hacker gì, thỉnh thoảng nick chị cũng bị thế muk, h lập nick mới ít người biết, cũng chả nhớ hết tên nick mọi nguwoif mà add, lợi ít mà hại thì nhiều, chị chỉ lập nick mới, khi có ý định tán zai thôi hâhhahahaha

P

pipi2

hjhj
chúc chị pipi và chị ran ngủ ngon nha
nhà mình sắp chuyển nhà rồi.....;))
vui quá
có chuyển thì nhớ kêu em nha:-*
pp hai chị...........................:)
g9999999 em :*
yêu em :x :X
ngủ sớm thế, biết giữ gìn nhan sắc thế là tút, đừng như chị, thức đêm thức hôm, thân tàn ma dại, ứ ai thèm yêu, ế =)))))))))))))) ngủ ngon em :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom