--»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«--

Status
Không mở trả lời sau này.
R

ranmorishinichi

hehe
thanks kid nha, vào chơi đê
bangtam già, bịnh sắp tử rùi
mọi người chuẩn bị đám ma :)):))

B

bangtam81

hjxxxxxxxxxxxxxxxxx
sao lại nói ta thế
ta mà chết hiện hồn về bót cổ mi chết theo giờ chứ trù ẻo

V

valyn_khanh_hoa

chào tất cả mọi người :x:x

Chài chị ran, chị bangtam, bạn sieudaochich...:D

+ chiều mát mẻ :)):))

(gjờ có phải chiều hem ta )

V

valyn_khanh_hoa

:)):))

dạo này em đang rối bời

hâm chả ra hâm

chập hem ra chập đây =))

P

pipi2

giờ mới thấy thò mặt vào :(:)((
ghét
nhờ chị pipi 2 chắc được nhở :))
nhok cũng phải hay vào nhá :-w

ối chị sợ không đc rồi , hizzz
chị dạo này đi chơi suốt thôi, đâu có time ngồi PC chứ hizzz
với lại chị chỉ đc chơi nốt cuối tháng này thôi, trường chị nhập học muộn
chứ không bt là mai chị cũng phải đi học rồi
:((, năm nay là năm đầu nên chị phải quyết tâm học hành cày cái bằng 6,5 may ra mới đc lấy ck =)) =))
ak quên, mới đc thi văn bằng 2 hề hề :D
nói thế chứ, lúc nào onl đc chị sẽ cố, nói chung hpb là nơi tụ tập chém bão băm bèo của mọi người, thỉnh thoảng xì trét nặng quá, mọi người vô đây, oack nhau =)) =)) xả hờn, căm tức :D
chị cũng vậy muk, đợt thi dh vừa rồi, mọi người thấy chị ít cm thôi, chứ onl suốt đấy, từ những ngày đầu thành lập bang cơ :D,
đợt ý lười onl bằng PC nên onl bằng dt, thỉnh thoảng học nhiều đau đầu, onl đọc mấy cm của mọi người mà buồn cười , cười đau cả bụng :D
vì vậy muk mong mọi người tiếp tục phát huy, coi đây là sân chơi lành mạnh chém đc đến đâu cứ chém, xả đc đến đâu cứ xả, bao h hết tức để chúi đầu học tiếp thì thôi :D =)) =))
p.s: phát biểu hay quá, cho 1 tràng pháo tay nào :khi (197)::khi (197)::khi (197)::khi (197)::khi (34)::khi (34)::khi (34)::Mloa_loa::Mloa_loa::Mloa_loa::M059::M059::M059:

P

pipi2

mọi người
tin vui tin vui
anh Ken đồng ý chuẩn bị quay lại
làm bang chủ, ôi thích thế
chúng ta lại hùng mạnh như xưa rồi
iu Hắc phong bang quá

@};-@};-

thông tin đâu đấy cưng :D,
sao chị chưa biết gì nhỉ :D:D:D
thấy chưa bọn em thuyết phục phát đc ngồi
chị ngồi lay lắt, nỉ non quá trời mà nó có chịu nể mẹt đâu
ghét không chịu đc >:p >:p

A

angle_lonely_97

có chuyện gì vui thế mọi người ơi???
cho em chung vui với
.............................:)

O

one_in_a_milion

Đi KT chất lượng

CHết cha rùi :-S

đi chơi hông học bài

Phen này là tiu cả lũ :((

B

bangtam81

tên nhóc kia
chức vụ của ta đâu
ak mà ai có số đt của bang chủ hem ta
đưa ta ta chém cho lão chết luôn
tại sao lại bỏ bang mà đi không một lời từ giã thế chứ
nhớ llão và mọi người quá trời luôn

B

bangtam81

ta có dưới quyền con nhóc này không ta
đừng nói là có nha
như thế thì làm sao ta spam đây

R

ranmorishinichi

tèn tén ten
chúc các bé trung thu zui zẻ
chị đi rước đèn đây :)):))
chị pipi2 : anh Ken bị em thuyết phục ùi :)):))
:-*:-*
bé mi iu :-*:-*
hôm nay mình làm việc tốt, có được là dũng sĩ ko ta?ko thấy ai đến tặng huy chương ta?????????

em mà ra tay thì gạo say ra cám :)):))
vui nha :-*

M

mystory

hey

Có ai ko? :-S

Cho xin một chức nào

--»™[°Gin°]†[°Sát thủ°]†[°HPB pro°]™«--

Trào lưu quá.
Thế chọn

Đẹp hơn không.
Ai cũng theo mafia hả. Thành viên mới gia nhập mafia nè.
GẠO (thành viên này của Việt Nam)

O

one_in_a_milion

Trào lưu quá.
Thế chọn

Đẹp hơn không.
Ai cũng theo mafia hả. Thành viên mới gia nhập mafia nè.
GẠO (thành viên này của Việt Nam)

Lạy ông

Cái này là KID mà

;))

Ck tui á......đừng có lấy hình bậy bạ :-j

Kakaka

-----------------------------------

p/s: có ai ko??

hú hú :)|

V

valyn_khanh_hoa

2 all

có ai không nhỉ

chắc tối qua đi chơi trung thu về muộn

g đang ngủ chứ rì

:-w:-w

K

kenylklee

Nhằm giúp cho anh em hiểu được về "chém gió", ở đây tôi xin có một bài hay về nó. ...........

.......Tuy nhiên một lúc sau lập tức khí lực toàn thân tan biến, kinh mạch nghịch hành, người can đảm trở nên sợ sệt, người hèn yếu lập tức ngất xỉu. Lúc này chỉ cần Nghệ Nhân Chém Gió hét to khẩu quyết là địch thủ hồn lìa khỏi xác, vân du vạn dặm ko ngày trở về. Đây chính là cảnh giới cao nhất của Chém Gió Đạo: "Chém Bay Hồn"

Sau bài này nếu anh chị em có hỏi gì thêm, xin cứ hỏi, sẽ có các giáo sư chuyên ngành tận tâm chỉ giáo
(Sưu tầm)

Những điều mà " muội muội " nêu trên là chính xác về lịch sự oai hùng của Loại võ thuật được mệnh danh là " võ lâm chí tôn, vô địch thiên hạ", Chém Gió.
Ngày nay, tuy bề ngoài người ta vẫn thầm nghĩ rằng Chém Gió luôn thông nhất về mặt hình thức và nghệ thuật. :-?. Tuy nhiên, nếu không có cuộc khảo sát thực trạng của Bộ Nhà Hàng- Công Viên, phối hợp với Tổng cục đo lường. Cho thấy những thập niên gần đây, Chém gió đã phân chia thành 2 nhánh chính mà hiện nay người ta vẫn chưa chính thức gọi tên cho 2 loại Chém Gió này. Một loại, dùng cương chế nhu, tức là dùng cái mạnh để lấn áp cái yếu, dùng cái tới tấp ào ạt mà đè bẹp cái nhẹ nhàng, yếu đuối. Đây là loại võ công đang rất được thịnh hành ngày nay, các bí kíp về chiêu thức được tung ra thị trường đều bán rất chạy. Vì loại "kungfu" này rất nhẹ nhàng đối với những người mới đặt chân vào con đường Chém Gió. Chẳng hạn như cuốn " Chém gió và sự sinh tồn".

Còn đối với loại " Chém gió" có phần cao siêu hơn, thượng đẳng hơn, phần lớn các tay kiếm khách dùng loại võ công này đều đã được đào tạo qua trương lớp bài bản. Đây là loại võ công dùng vô chiêu để thắng hữu chiêu ( ở trên kia có đề cập rùi)

Sau nhiều tháng ngày bôn ba trong giang hồ, nói chính xác hơn là sau 9 tháng 10 ngày, :)) được sự chỉ giáo của nhiều bậc tiền bối vĩ nhân, và sự tò mò táy máy của bản thân về lĩnh vực công nghệ thông tin.:D Tại hạ đã nghiên cứu thành công môn võ công tụ hội đầy đủ các yếu tố về nhu cương, trong nhu có cương trong cương có nhu, dùng nhu chế cương, nhu cương hòa hợp. Người dùng võ Chém Gió không chỉ biết dùng bão vũ, giang hồ thường ví von là " Khổng Minh gọi gió", để lấn áp đối phương, làm cho đồi phương cắn móng tay, như thế này nà " :-SS ", hay mặt nhời nhợt, sợ hãi. Nay tại hạ quyết tâm đi theo con đường dùng đạo Chém Gió để làm thức tỉnh kẻ thù, biến sự căm giận thành tình thương, cốt đánh vào cái "nhân" của đối phương. Dùng vũ lực kháng vũ lực là chuyện thường tình bao đời nay, nay thế hệ trẻ chúng ta cần phải chơi trội chơi sốc so với các lão già lập cập lẫm cẩm ý. :)). Tiếc là thời lượng phát sóng quá hạn chế, tác phẩm hãy còn phần 2, mời bạn đọc theo dõi. =)).

Chúc mọi người vui vẻ nha, nhất nhất là phải tuân thủ quy định của diễn đàn, nó thể hiện ý thức và trách nhiệm của mọi người hơn là sự tuân thủ đó. Good luck! :x

Last edited by a moderator:
B

bangtam81

anhhhhhhhhhhhhhhhh kenlly
em nhớ anh quá ak
lâu rùi hem lên nhớ em h0k
không nhớ đạp chết luôn
anh zai yêu cho em cái chức coi
cái con quỷ kia nó kêu em vô lại mà h0k cho em cái chức gì cả
làm phó bang chủ đi

T

tieuhoalong_102_galucsi

bạn bangtam81 bạn hâm mộ thằng cường đô la lắm hả
trong hắc phong bang mình có ai là người hâm mộ nhóm snsd ko nhỉ
cái hôm trung thu nghe giang hồ ở mọi cái bang đồn dữ lắm là ở bang hội mình vui lắm đúng ko
nhưng ở nơi tớ thì khác chán phèo như bánh bèo ý
chắc tại lớn rùi nên coai múa lân chẳng còn cảm hứng nhỉ
ah còn nữa bạn nào mà hâm mộ snsd giống tớ thì add nik yahoo tớ ở dưới nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom