Tình yêu tuổi học trò

HUY Quang Mai

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng tư 2017
534
263
121
19
Thanh Hóa
Bighit Entertainment
Thật ra thì lần trước, bạn mk hỏi, "tềnh" yêu tuổi học trò nó như thế nào? có đẹp không?
theo mình thấy ý tình yêu tuổi học trò là tình yêu mình trao nhau nói khái quát là thick nhau nhưng cũng chẳng được bao lâu rồi chán xong chia tay thôi nó cũng như bạn bị một cơn cảm nắng rồi ốm xong khỏi lại thôi còn bạn hỏi có đẹp không thì đẹp lắm bạn ak khi thấy người mik thích trước mặt là một màu hòng và luôn tràn ngập nụ cười nhé!
đây là theo quan điểm của mình không biết đúng hay sai hihi

Red Rose

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng bảy 2017
202
79
51
19
Hưng Yên
Thật ra thì lần trước, bạn mk hỏi, "tềnh" yêu tuổi học trò nó như thế nào? có đẹp không?
Tình yêu tuổi học trò đẹp lắm chứ! Đó chính là những cảm xúc khó quên nhất, là những bồng bột tuổi mới lớn, là lần đầu tiên ta biết được tình yêu như thế nào, là lần đầu tiên ta biết yêu là gì. Tình yêu tuổi học trò cũng làm cho tuổi học trò thêm đa dạng, nhiều màu sắc hơn.

yo=ona

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng chín 2017
683
413
101
Hà Nam
Tình yêu tuổi học trò đẹp lắm chứ! Đó chính là những cảm xúc khó quên nhất, là những bồng bột tuổi mới lớn, là lần đầu tiên ta biết được tình yêu như thế nào, là lần đầu tiên ta biết yêu là gì. Tình yêu tuổi học trò cũng làm cho tuổi học trò thêm đa dạng, nhiều màu sắc hơn.
mới tuổi trưởng thành đã yêu đương thế sao học được

luong hai

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng chín 2017
174
230
69
23
Thanh Hóa
Đại học tài chính marketing
trong lớp tui cũng có 1 cặp , tụi nó hạnh phúc lắm nhưng hình như khi yêu vào đứa con gái học sa sút hơn còn thằng kia thì có vẻ tiến bộ hẳn. Chẳng biết là tốt hay xấu nữa

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
trong lớp tui cũng có 1 cặp , tụi nó hạnh phúc lắm nhưng hình như khi yêu vào đứa con gái học sa sút hơn còn thằng kia thì có vẻ tiến bộ hẳn. Chẳng biết là tốt hay xấu nữa
Ai trong tuổi học trò đều học sa sút hết bạn ạ. Lớp mình có đầy luôn

• Like
Reactions: Moon Crush

Nguyễn Thị Ngọc Bảo

Cựu TMod tiếng Anh | CN CLB Địa Lí
Thành viên
28 Tháng tám 2017
3,161
2
4,577
644
20
Nghệ An
Nghệ An
๖ۣۜɮօռìǟƈɛ❦
mik chưa yêu nhưng có vài bạn
trong lớp mik yêu rồi loạn cả lên, không chăm chỉ học hành, làm điệu....và không còn lak một người như trước đây mik từng quen biết nữa
P/s : mik chả hiểu hạnh phúc ấy lak như thế nào cả:))

Bùi Việt Thành

Học sinh
Thành viên
20 Tháng sáu 2017
140
157
36
Hà Nội
trường tớ còn tuyên truyên tróng tình yêu tuổi học trò
Tuyên truyền bõ gì!Năm lớp 7 GVCN lớp mình tổ chức chiến dịch "Phá tình" mà có hiệu quả đâu.Phá được 2 mối tình,1 mối tình phá xong lên lớp 8 yêu lại,đã thế vẫn còn 1 mối tình nảy nở nữa.Gì chứ tình cảm khó cưỡng lắm.Mk nghĩ thế

Sophie Vương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
7 Tháng chín 2017
905
1,133
189
18
TP Hồ Chí Minh
mik chưa yêu nhưng có vài bạn

trong lớp mik yêu rồi loạn cả lên, không chăm chỉ học hành, làm điệu....và không còn lak một người như trước đây mik từng quen biết nữa
P/s : mik chả hiểu hạnh phúc ấy lak như thế nào cả:))

mk nghĩ đó là do các bạn của bn ko lo cho việc học, chứ mk thấy bn mk có bồ rồi mà vẫn hc giỏi ấy chứ ( có lẽ là tùy bn)

yo=ona

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng chín 2017
683
413
101
Hà Nam
Tuyên truyền bõ gì!Năm lớp 7 GVCN lớp mình tổ chức chiến dịch "Phá tình" mà có hiệu quả đâu.Phá được 2 mối tình,1 mối tình phá xong lên lớp 8 yêu lại,đã thế vẫn còn 1 mối tình nảy nở nữa.Gì chứ tình cảm khó cưỡng lắm.Mk nghĩ thế
thế trường tớ tuyên truyền được

Top Bottom