Tình yêu hay tình bạn

vuhoangnam2001

Cây bút được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ

ngoclinh19092003@gmail.com

Học sinh
Thành viên
20 Tháng ba 2017
133
73
41
20
Hà Nội
Tôi muốn hỏi các bạn nghĩ gì về tình bạn với bạn khác giới? Liệu nó có còn là tình bạn nữa hay không
Tùy suy nghĩ của mỗi người bạn ạ. Nếu nghĩ không có thì trong cuộc sống của họ sẽ mãi mãi không có, còn nếu nghĩ là có thì họ sẽ có. Chỉ cần để bản thân không vượt quá giới hạn, tình bạn khác giới sẽ cho chúng ta có rất nhiều cơ hội và niềm vui trong cuộc sống.

• Like
Reactions: congchuatuyet204

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Tôi muốn hỏi các bạn nghĩ gì về tình bạn với bạn khác giới? Liệu nó có còn là tình bạn nữa hay không
:) chào các em!
Cho chị chia sẻ xíu nhá.
Với ai thì c k biết, nhưng với chị, hầu hết bạn c đều là nam. Chơi tốt với nhau và tgian bên nhau ngót nghét hơn chục năm rồi.
Con anh kết nghĩa thì có 2 anh. Chả phải như các bạn nghĩ là tán tỉnh k đc rồi làm anh trai đâu nhé. Mà là anh em chơi với nhau, hiểu quá về nhau đâm ra không thể yêu đc :p nên lavm anh em. :3

Đâu có khó gì để tìm ở xung quanh những tình bạn khác giới đâu em. Chị đây nè ^_^

Khi đủ chân thành tình bạn sẽ xuất hiện. Khi đủ yêu thương tình yêu sẽ xuất hiện. ^_^ vậy thôi.

Chúc em luôn ĐỦ! :D

vuhoangnam2001

Cây bút được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
:) chào các em!
Cho chị chia sẻ xíu nhá.
Với ai thì c k biết, nhưng với chị, hầu hết bạn c đều là nam. Chơi tốt với nhau và tgian bên nhau ngót nghét hơn chục năm rồi.
Con anh kết nghĩa thì có 2 anh. Chả phải như các bạn nghĩ là tán tỉnh k đc rồi làm anh trai đâu nhé. Mà là anh em chơi với nhau, hiểu quá về nhau đâm ra không thể yêu đc :p nên lavm anh em. :3

Đâu có khó gì để tìm ở xung quanh những tình bạn khác giới đâu em. Chị đây nè ^_^

Khi đủ chân thành tình bạn sẽ xuất hiện. Khi đủ yêu thương tình yêu sẽ xuất hiện. ^_^ vậy thôi.

Chúc em luôn ĐỦ! :D
Tình bạn của chị đúng thật là đẹp quá. Thế nhưng đó là đối với con gái, còn đối với con trai như bọn e, có bạn thân con gái là cả một sự khó khăn vì có lẽ bọn em chẳng có khái niệm là "bạn thân con gái".

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Phương Bảo.

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng hai 2017
116
98
106
20
đó tất nhiên là tình bn đẹp vì vậy hãy ráng giữ bn nhé!!!
và bn cx hãy nhớ rằng tình bn thân đối vs ng bn khác giới nếu cho thứ gọi là tình yêu xen vào mà ko thành công thì tình bn ấy cx sẽ mất ik ko tìm lại đc đâu nhé bn!!!

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Tình bạn của chị đúng thật là đẹp quá. Thế nhưng đó là đối với con gái, còn đối với con trai như bọn e, có bạn thân con gái là cả một sự khó khăn vì có lẽ bọn em chẳng có khái niệm là "bạn thân con gái".
Hihi. Nếu khó thì 2 ông anh của c đâu có đc 1 đứa em xinh đẹp như c đây =))
Hihi
Cứ tiếp xúc rồi sẽ hiểu sẽ thân. Nó đơn giản lắm em ơi.

Tùy Phong Khởi Vũ

Học sinh gương mẫu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
8 Tháng năm 2017
1,000
2,492
349
27
Hihi. Nếu khó thì 2 ông anh của c đâu có đc 1 đứa em xinh đẹp như c đây =))
Hihi
Chắc 2 ông này ban đầu có tình ý với chị rồi bị biến thành "anh trai tốt" chứ gì? :rolleyes:

Tình bạn khác giới ở người lớn thì có đấy. Mình vẫn có bạn là nữ, tuy tầm 1 năm mới gặp 1 lần nhưng vẫn cảm thấy rất thân thiết.

Ở tuổi học sinh mới lớn, dễ bị rung động thì chắc tình bạn ấy khó tồn tại.

• Like
Reactions: tranhainam1801
Top Bottom