tình bạn như thế nào mới gọi là tình bạn chân chính ?

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,924
539
tình bạn giữa nam và nữ có trở nên yêu nhau ?
Được nhé cu, chứ ko dưng mà yêu nhau à, còn đứa nào mà nói giữa nam và nữ có thể là bạn thân thì vả vào mồm nó, đập nó ngay nhé, trước khi yêu ai hỏi xem nó có bạn thân khác giới hay chị, anh trai nuôi không, có thì next đi em nhé.

lolem_theki_xxi

Cựu Mod Cộng đồng|Miss được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng sáu 2011
3,008
1,286
416
$\color{Violet}{Địa ~ Ngục :))}$
Được nhé cu, chứ ko dưng mà yêu nhau à, còn đứa nào mà nói giữa nam và nữ có thể là bạn thân thì vả vào mồm nó, đập nó ngay nhé, trước khi yêu ai hỏi xem nó có bạn thân khác giới hay chị, anh trai nuôi không, có thì next đi em nhé.

Điêu nha, em có bạn thân là con trai đấy, Nó có ny rồi, trước ny nó ghen dữ lắm, sau rồi quen =))))

• Like
Reactions: realjacker07

yuper

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT quản lý tốt nhất 2016
TV ấn tượng nhất 2017
19 Tháng bảy 2011
2,687
1,924
539

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Tỉ lệ yêu là 75%. Như mình là ví dụ. Nhưng yêu nhau trên cơ sở chân chính, chưa tiết lộ bất cứ ai, chỉ yêu vì mục đích, chung lý tưởng thôi.
Haizo

Ngọc's

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
596
555
201
21
Vĩnh Phúc
THPT Lê Xoay
Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén :D Rất có khả năng nha. Nhưng bạn khác giới chơi với nhau mà có tình cảm hơn tình bạn nhưng không phải tình yêu thì cũng quá tuyệt vời :), có khi còn hơn cả 2 đứa đồng giới chơi với nhau ^^
Cơ mà tên topic không liên quan đến bài viết lắm nhỉo_O

Last edited:

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
23
Thanh Hóa
ĐH nông nghiệp và phát triển nông thôn
Mỗi người môi xquan điểm em, với anh thì bạn em là thằng ko ra gì :v
chúc mừng anh đã dội 1 gáo nước lạnh vào quan điểm của lấm lem 2x :D ...mình có quan điểm giống nhau đấy a à...con zai vs con gái mà thân thì... :p cho a 2 like nếu em ấn 2 lần đc ;)

hak.anh0204

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng bảy 2015
63
65
71
22
Quảng Bình
ask.fm
- Thường thì chỉ một bên có tình cảm == và tình bạn sẽ dổ vỡ khi một đứa nói ra tình cảm của mình -_- Nghe giống phim vch :p

- Anh nói làm em nhớ đến cái cfs bên NEU == em kết nghĩa -.-

Last edited by a moderator:

Hoàng Vũ Nghị

Cựu Mod Toán | Yêu lao động
Thành viên
3 Tháng tám 2016
2,297
2,640
486
20
Vĩnh Phúc
100 % là có thể :v nếu con trai ns ra tc của mình thì chắc chắn sẽ được làm ............anh trai :)

• Like
Reactions: ohyeah97
Top Bottom