CLB Âm nhạc TIN NHẮN ÂM NHẠC SỐ - 88

Thảo luận trong 'Tin nhắn âm nhạc' bắt đầu bởi temotojirimo12, 17 Tháng mười 2019.

Lượt xem: 114

1. temotojirimo12

temotojirimo12 TMod Cộng đồng Cu li diễn đàn HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    THCS TRÍ PHẢI
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Tin nhắn 1 :
    Người gửi : Ẩn danh
    Người Nhận : @Roshan
    Lời nhắn kèm theo : Cậu vẫn thế Vân ạ! :( Wait u!
    Bài Hát :

------------------------------------------------------------------------------
    Tin nhắn 2 :
    Người Nhận : @mangthibanhao@gmail.com
    Lời nhắn kèm theo : Mày ơi, có lúc tao làm mày buồn vì điều mày không thích, tao xin lỗi mày nhiều lắm! Mày nói là bài viết của mày còn ít, còn bài viết của tao nhiều, mày nói tao viết ít lại chờ mày viết zới. Chứ mỗi lần onl HMF là tao nhớ đến cái mái tóc ngắn của mày *xin lỗi nhưng đừng đánh me*. MMày đừng giận tao nhé! Tao ko thích những người bạn hay giận dỗi đâu! Mặc dù có lúc tao không chiều theo ý mày nhưng tao hứa sẽ never làm vậy nữa đâu. Tao cũng chúc mừng mày nhìêu vì mày đã đậu vòng 1 của CLB lịch Sử rồi! Cố gắng đậu vòng 2 nhé Hân! Gửi đến mày đó ;)
    Bài Hát :

Tin nhắn 3 :
    Người gửi : @Bắpie Kute
    Người Nhận : @Lyo-chan
    Lời nhắn kèm theo : Em thật sự cảm ơn anh rất nhiều vì những ngày tháng qua. Lúc em buồn thì anh an ủi em, lúc em vui thì em chúc mừng em, lúc em đang khủng hoảng vì 1 việc gì đó thì anh động viên em. Có lẽ nói ra anh sẽ ko nhớ nhưng em muốn nói với anh là Em cảm ơn anh nhiều! Đây ko phải là tình cảm gì hết mà chúng ta chỉ làm bạn với nhau trên mạng mà đã có 1 tình "huynh muội" tốt như vậy thì em rất biết ơn anh!
    Bài Hát :

Tin nhắn 4 :
    Người Nhận : @Mai Anh 2k5
    Lời nhắn kèm theo : lạnh vừa thôi Ma ....:)
    Bài Hát :

Tin nhắn 5 :
    Người Nhận : @Đỗ Hằng
    Lời nhắn kèm theo : Hãy mau chóng khỏe em nhé .^^ . Bài hát chị muốn em nghe tuy về nội dung không liên quan cho lắm , nhưng chị mong giai điệu của nó giúp em có một ngày mới đầy năng lượng và vui vẻ nhé ^^ . Nhớ giữ gìn sức khỏe đấy.
    Bài Hát :

GỬI YÊU THƯƠNG QUA TIN NHẮN ÂM NHẠC nha mọi người

Mai Anh 2k5, Minh Dora, peekaiyuan642 others thích bài này.
  2. Lyo-chan

Lyo-chan Học sinh chăm học Thành viên HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    Trường THCS Kim Tâm

Cảm ơi em nha bé Băpie dễ thương của anh, thanks em nhìu, em đúng là một người tốt bụng:p

Bắpie Kute thích bài này.
  3. Roshan

Roshan Học sinh gương mẫu Thành viên HV CLB Lịch sử

Trường học/Cơ quan:
    Trường THCS Lê Thánh Tông

Trước giờ mình vẫn vậy mà ! Cậu chờ gì thế? Ai vậy? :3
    @.@ Ẩn danh nữa à!?

phamkimcu0ngMai Anh 2k5 thích bài này.
  4. Bắpie Kute

Bắpie Kute Vi phạm nhiều lần Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa

:p Đáng lẽ em phải để ẩn danh mới đúng chứ nhỉ?

Last edited by a moderator: 18 Tháng mười 2019
Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted