CLB Âm nhạc Tin nhắn âm nhạc-Số 48

Trâm Nguyễn Thị Ngọc

Giải Nhất event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
13 Tháng mười 2018
1,523
1,339
216
18
Quảng Trị
Trường TH&THCS Hải Ba
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tin nhắn 1:
Người gửi : @Mart Hugon
Người nhận : @peekaiyuan64
Lời nhắn : Nản thì nghe bài này nha chị iu <3
Bài hát kèm theo:
-------------------------------
Tin nhắn 2:
Người gửi : Ẩn danh
Người nhận : @Roshan
Lời nhắn : Mày ác lắm Mây ơi!!! T.T
Bài hát kèm theo:
---------------------------------
Tin nhắn 3:
Người gửi : @peekaiyuan64
Lời nhắn : Phải thật mạnh mẽ lên nhé ! Hãy là chính mình,đừng sống vì người khác quá nhiều..Đừng có suy nghĩ nhiều bởi vì mình lúc nào cũng theo hướng tiêu cực hơn hướng tích cực :< và mong rằng đừng tin vào những thứ không bao giờ nó trở thành hiện thực,không ai đánh thuế ước mơ cả.Nhưng mà,phải thực tế một tí nhé ! đặc biệt trong việc yêu đương :) đừng tin vào lời nói mà phải nhìn thấy hành động của họ :) Nhưng mà tốt nhất là đừng vướng vào mấy việc đó là bản thân sẽ tốt :> Thay vì yêu những người họ có thể lừa dối mình,thì ta cứ mơ mộng về tình yêu của mình với idol mình là được :) Có nhiều thứ khiến mình dễ yếu lòng,nên là đừng khóc nữa nhé ! Vì mình là người dễ khóc và cảm động lắm nên là hãy kiềm chế lại đi :< Họ sẽ cười mình đấy.Đừng hứa nhiều điều trong khi mình có thể không thực hiện được việc đó,nên là hãy xác định trước nhé ! Bản thân mình chẳng muốn sống dựa vào ai đâu,cho dù có khó khăn thì phải tự làm nấy,đừng ỷ lại vào ai hết.Trong khi mình vẫn còn sống sờ sờ vậy mà ^^ đừng nghĩ đến những việc mà tương lai không muốn thấy vì điều đó sẽ khiến mình yếu đuối lắm đấy..Hãy trở thành ánh sáng cho chính mình,để soi sáng bản thân vào ban đêm..
Bài hát kèm theo:
-----------------------------------
Tin nhắn 4:
Người nhận : @Bé Kem
Lời nhắn : Chúc bạn đi du lịch vui vẻ
Bài hát kèm theo:
----------------------------------
Tin nhắn 5:
Người nhận : @Orchid Anh
Lời nhắn : tôi sẽ mãi theo dõi cậu Crush ạ >//////<,à mà cậu sẽ không bao giờ biết tui là ai đâu thế nên đừng cố tìm a ^^
Bài hát kèm theo:
------------------------------------------------------------------------------------
Hãy gửi những tin nhắn yêu thương về cho CLB Âm Nhạc qua TIN NHẮN ÂM NHẠC

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,658
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
Tin nhắn 1:
Người gửi : @Mart Hugon
Lời nhắn : Nản thì nghe bài này nha chị iu <3
Bài hát kèm theo:
-------------------------------
Tin nhắn 2:
Người nhận : @Roshan
Lời nhắn : Mày ác lắm Mây ơi!!! T.T
Bài hát kèm theo:
---------------------------------
Tin nhắn 3:
Người gửi : @peekaiyuan64
Lời nhắn : Phải thật mạnh mẽ lên nhé ! Hãy là chính mình,đừng sống vì người khác quá nhiều..Đừng có suy nghĩ nhiều bởi vì mình lúc nào cũng theo hướng tiêu cực hơn hướng tích cực :< và mong rằng đừng tin vào những thứ không bao giờ nó trở thành hiện thực,không ai đánh thuế ước mơ cả.Nhưng mà,phải thực tế một tí nhé ! đặc biệt trong việc yêu đương :) đừng tin vào lời nói mà phải nhìn thấy hành động của họ :) Nhưng mà tốt nhất là đừng vướng vào mấy việc đó là bản thân sẽ tốt :> Thay vì yêu những người họ có thể lừa dối mình,thì ta cứ mơ mộng về tình yêu của mình với idol mình là được :) Có nhiều thứ khiến mình dễ yếu lòng,nên là đừng khóc nữa nhé ! Vì mình là người dễ khóc và cảm động lắm nên là hãy kiềm chế lại đi :< Họ sẽ cười mình đấy.Đừng hứa nhiều điều trong khi mình có thể không thực hiện được việc đó,nên là hãy xác định trước nhé ! Bản thân mình chẳng muốn sống dựa vào ai đâu,cho dù có khó khăn thì phải tự làm nấy,đừng ỷ lại vào ai hết.Trong khi mình vẫn còn sống sờ sờ vậy mà ^^ đừng nghĩ đến những việc mà tương lai không muốn thấy vì điều đó sẽ khiến mình yếu đuối lắm đấy..Hãy trở thành ánh sáng cho chính mình,để soi sáng bản thân vào ban đêm..
Bài hát kèm theo:
-----------------------------------
Tin nhắn 4:
Người nhận : @Bé Kem
Lời nhắn : Chúc bạn đi du lịch vui vẻ
Bài hát kèm theo:
----------------------------------
Tin nhắn 5:
Người nhận : @Orchid Anh
Lời nhắn : tôi sẽ mãi theo dõi cậu Crush ạ >//////<,à mà cậu sẽ không bao giờ biết tui là ai đâu thế nên đừng cố tìm a ^^
Bài hát kèm theo:
------------------------------------------------------------------------------------
Hãy gửi những tin nhắn yêu thương về cho CLB Âm Nhạc qua TIN NHẮN ÂM NHẠC
- cảm ơn em nha @Mart Hugon nghe giọng của Jimin là tinh thần ổn hẳn :> mà hình như là tin nhắn âm nhạc lần này em với chị trùng bài nhau rồi nè :'>

• Like
Reactions: Mart Hugon

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội