Hóa 8 tìm (x) trong h(x)no3 có phân tử khối là 63

phuongduongthu2342611

Học sinh mới
Thành viên
19 Tháng mười một 2021
4
3
6
15
Kiên Giang
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em làm bài kiểm tra có câu này và em sai câu này, có đáp rồi là x = 1 (em cũng biết em vì sao em sai ).
em chỉ thắc mắc là phân tử khối có liên quan gì tới yêu cầu của bài không vì em thấy không có cái phân tử khối thì vẫn làm bài được. với lại em cũng thấy có vài bài như vậy nên mong mọi người giúp em giải đáp.
(lần đầu đăng bài mọi người góp ý cho )

• Like
Reactions: Yorn SWAT

thuyduongne113

Cựu TMod Hóa
Thành viên
26 Tháng tám 2021
1,369
1,660
216
Bình Định
Viện dầu và cây có dầu
em làm bài kiểm tra có câu này và em sai câu này, có đáp rồi là x = 1 (em cũng biết em vì sao em sai ).
em chỉ thắc mắc là phân tử khối có liên quan gì tới yêu cầu của bài không vì em thấy không có cái phân tử khối thì vẫn làm bài được. với lại em cũng thấy có vài bài như vậy nên mong mọi người giúp em giải đáp.
- Bạn ơi bạn ghi thiếu đề bài bạn muốn hỏi rồi í. Lần sau bạn ghi/gửi đề rồi hãy ghi yêu cầu cho đỡ quên nhé ^ ^

phuongduongthu2342611

Học sinh mới
Thành viên
19 Tháng mười một 2021
4
3
6
15
Kiên Giang
tìm (x) trong h(x)no3 có phân tử khối là 63

Top Bottom